ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

ทำไมมันดีดขึ้นไปแล้วอะ :rolleyes:

ดูกราฟสี่ ชม แท่งเที่ยนยังวิ่งอยู่ในแดนลงคะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

แบบว่า ดูแล้ว ง่วงนอนชะมัด แรงลงไม่แรงซะแร้ววววว สงสัยฝาหรั่งไม่ตื่น ถึงตื่นคงหลับในต่อ.. เด๋วโซดาจะออกแถวๆนี้แระ ไล่ปิดหมด ไม่อยากถือข้ามวัน เด๋ววันจันทร์เข้าใหม่ ท่านใดถือต่อขอให้โชคดีคะbiggrin.gifbiggrin.gifbiggrin.gifbiggrin.gifbiggrin.gif

ง่วงนอนสุด ๆตั้ง TP 1337.65 ทุกไม้ จ้าาาาาาาาาาาาาา GOOD NIGHT คะ ทุกๆท่าน70bff581.gif70bff581.gif70bff581.gif70bff581.gif70bff581.gif

5fc0f220.gif 5fc0f220.gif สวัสดีค่ะคุณ Soda ตอนนี้ติด L อยู่ลุ้นช่วงตรุษจีนว่าจะมี Rebound เหมือนปีที่แล้วหรือเปล่าค่ะ ช่วงนี้เติมเงินไปก่อน เลือดซิบเลย...(เพิ่งเล่นได้3-4เดือน แต่ดูสถิติเก่า) แต่ไปเปิด S เล่นอีก seriesหนึ่ง ไม่รู้ว่าคิดผิดหรือเปล่าค่ะ.... onion33.gif onion33.gif

นั่นสิค่ะ ถ้าคราวก่อนเห็นท่าไม่ดีตั้งแ่ต่แรกก็โดนกินไม่กี่พันบาทเองปล่อยลากยาวเลยเครียด

สวัสดีค่ะ สมาชิกใหม่คะ !Hi

แอบเข้ามาอ่านหลายวันแล้วคะ วันนี้มาขอฝากตัวเป็นศิษย์คุณทองชมพูมาขอศึกษาแนวทางในการลงทุนด้วยคนได้มั้ยค่ะ

ขอบคุณมากค่ะกับแนวทางที่ชี้แนะมาค่ะ ได้ผลจริงด้วยค่ะ

สะดุ้งตื่นเพราะเจ้าเงินแสนมันร้อง คว้าpdaมาดู ท่าทางsidewayจนปิดตลาดแน่ ไล่ปิดออเดอร์ทั้งหมด เรียบร้อยที่1340.xx เฮ้อ งกไปหน่อย เลยกำไรน้อย ตรูนะตรู

จารย์คะ ติด set 50 อยู่เยอะเลย เอาไงดีคะ ต้อง cut loss รึเปล่าคะ

ขอบคุณค้ะ

ทำไม SPDR ซื้อกลับตั้งเอยะแยะเลย สงสัยไม่ยอมให้ลงไปกว่านี้แล้วมั้งครับ

ราคาน้ำมันนิวยอร์กขยับลง 4 วันติดเมื่อวันศุกร์(21) หลังข้อมูลสต๊อกพลังงานสหรัฐฯที่พุ่งขึ้นเกินคาดหมาย ยังส่งผลกระทบต่อตลาดต่อเนื่อง

สัญญาล่วงหน้าน้ำมันไลต์สวีตครูตของสหรัฐฯ งวดส่งมอบเดือนมีนาคม ลดลง 48 เซนต์ ปิดที่ 89.11 ดอลลาร์ต่อบาร์เรล อย่างไรก็ตาม

เบรนต์ทะเลเหนือลอนดอน งวดส่งมอบเดือนเดียวกัน เพิ่มขึ้น 1.02 ดอลลาร์ ปิดที่ 97.60 ดอลลาร์ต่อบาร์เรล

ตลาดหุ้นสหรัฐฯวานนี้(21) ปิดผสมผสาน แม้ว่ามีรายงานผลประกอบการอันสดใสออกจากมาบริษัทยักษ์ใหญ่หลายแห่ง ทั้งอีเบย์ กูเกิลและเจเนอรัล อิเลกทริก

ดัชนีหุ้นดาวโจนส์ เพิ่มขึ้น 49.27 จุด (0.42 เปอร์เซ็นต์) ปิดที่ 11,872.01 จุด แนสแดก ลดลง 14.75 จุด (0.55 เปอร์เซ็นต์) ปิดที่ 2,689.54 จุด

เอสแอนด์พี ลดลง 3.07 จุด (0.24 เปอร์เซ็นต์) ปิดที่ 1,283.33 จุด

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...