ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

ขอบคุณมากค่ะปู่รอเก็บเพิ่มตามคำแนะนำค่ะ !thk

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

อรุณสวัสดิ์คะ ขอบคุณครูพริ้งค่ะ รอช้อน1300 คะ ติดตามต่อปาย.

ขอบคุณคุณปู่ค่ะ รอเก็บเพิ่มค่ะ ไม่เครียด ดีใจจะได้ของถูก แต่ค่าเงินบาทพ่นพิษไม่เลิก

+1นะคะคุณปู่

ขอบคุณครับปู่ ยอดดอย ยังไม่หนาวนักเพราะเพื่อนเราเยอะ !_cd

ขอบตุณครับ คุณทองชมพู สำหรับแนวทางดีดี

เห็๋นเพื่อนๆติดกลางดอยกัน ยังไม่มีดอยของตัวเอง

วันนี้กลัวไม่อินเทรน L ที่ 1331 ซะเลย :lol:

จัดไป 2 ไม้ 1320 มาเมื่อไหร่ เด๋วจัดเต็มครับ :wub:

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...