ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

1320 คะ แต่โซดามีตัวเลขหวังในใจเล็กๆ คนเดียวนะคะ 1308

งั้นคืนนี้ขอลุ้น 1320 ก่อนแล้วกันคะ :lol:

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

งั้นคืนนี้ขอลุ้น 1320 ก่อนแล้วกันคะ :lol:

คะ โซดาก็ตั้ง TP 1320 ... พอถึงตรงนั้นดูแล้วไปต่อได้ ก็จะเข้าใหม่คะ

คะ โซดาก็ตั้ง TP 1320 ... พอถึงตรงนั้นดูแล้วไปต่อได้ ก็จะเข้าใหม่คะ

คืนนี้คุณโซดาว่ามันจะดีดก่อนลงรึเป่าคะ เห็นมันลงมาเรื่อยๆไม่มีแรงดีดเลย

คืนนี้คุณโซดาว่ามันจะดีดก่อนลงรึเป่าคะ เห็นมันลงมาเรื่อยๆไม่มีแรงดีดเลย

โซดาดูมั่วๆนะคะ ดูแล้วไม่ดีดคะ ดูจากเทรนด์ไลน์ตัวเอง นะคะ

สงสัยคืนนี้ จะได้ขึ้นรถแฮะ

จองเที่ยว 3 ทุ่มละกัน เด๋วจะตกรถ :P

วันนี้เก็บเพิ่มแล้วค่ะปู่ขอบคุณค่ะ !thk !thk รอ1320ค่อยเก็บเพิ่มอีกค่ะ !53 !53

สวัสดีค่ะคุณปู่Pink Gold และคุณ Soda ตอนนี้กำลังรอจังหวะปิด S แล้วเปิด L ใหม่ แต่ของเก่าก็ยังอยู่เขาค้อ...ดูไปดูมามีเพื่อนอยู่ดอยหลายคนเลยค่ะ ไม่ว่าจะเป็น Lookchin,itsara,Spoltiw,Leksler,pinky,eang2526 หรือคุณ beam อย่างงั้นไม่หนาวแล้วค่ะ.. 04a97f13.gif 04a97f13.gif

เพราะเพื่อนๆเยอะเลยไม่เหงาและหนาวน้อยลงแล้วค่ะ แม้จะอยู่ยอดเขาสูง

มีปู่ มีคุณโซดาหัวหน้าห้อง คอยชี้นำ

ลูกชิ้นเป็นน้องใหม่รู้สึกอุ่นใจขึ้นเยอะ ไม่อย่างนั้น..... !_cd !17 !_10 !ahh !58

โซดาดูมั่วๆนะคะ ดูแล้วไม่ดีดคะ ดูจากเทรนด์ไลน์ตัวเอง นะคะ

งั้นมาลุ้นกันคะคุณโซดาว่าจะถึงเป้าคุณโซดารึเป่า ร่วมกันเชียร์คะ :lol:

งั้นมาลุ้นกันคะคุณโซดาว่าจะถึงเป้าคุณโซดารึเป่า ร่วมกันเชียร์คะ :lol:

04a97f13.gif 04a97f13.gif ขณะนี้อยู่ที่ 1325 ค่ะ แต่อย่าลงมากไปน่ะค่ะเพราะยังติด L อยู่อีกหลายไม้ค่ะ...1b38f9e2.gif 1b38f9e2.gif

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...