ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

ผมว่าอัยแมงมุมก้นป่อง SPDR มันขายหลอกแน่ๆครับถ้าดูไม่ผิดนั่นมันราคาของเมื่อคืนขาย 31 ตันวันนี้ซื้อเข้า 25 ตัน !uu !53

ถูกแก้ไข โดย LOSO

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

วันนี้เห็นสัญญาณดีๆตั้งแต่เช้าว่าจะมี rebound ขึ้นอยู่น่าจะประมาณ 1339 -1342 โดยประมาณถ้าหลุดขึ้นไปได้ใครที่ติดดอยก็คงมีเฮกันต่อไป 1353 ผมก็ได้แต่หวังเช่นนั้น

เหมือนกันครับแต่ก็แค่ rebound ยังไม่ใช่ขาขึ้นครับ ผมก็เข้าเก็บเพิ่มไปแล้วเมื่อวานตรง 1323 เช่นกันรอย่อรอบต่อไปค่อยเก็บเพิ่มตามระบบที่ยังแดงอยู่ ถ้าเกิดว่าดีดแรงๆ

:wub: :wub: :wub: ปู่ค่ะ หมายถึงใครที่ถืออยู่ให้ขายออกไปก่อนใช่ไหม แล้วรอซื้อใหม่ ถูกต้องไหม พอดีว่าพึ่งหัดเล่นแต่ไม่ค่อยเข้าใจ !thk !thk !thk

สวัสดีทุกท่านครับ น้องใหม่ขอคำตอบให้หายสงสัยครับ...

ยังไม่เคยเล่น แต่อยากเรียนรู้ และอยากเล่นครับ แต่ก็พอจะรู้มาบ้างจากการอ่านในกระทู้นี้ทุกวัน ชอบทองคำครับ แต่เล่นไม่เป็นเลย

gold future ยังไม่เข้าใจว่าเล่นอย่างไร เคยอ่านใน TFEX บอกว่าต้องเปิดบัญชีกับ Broker ก่อน และต้องนำเงินเข้าเพื่อเป็น

หลักประกัน แล้วมันต้องนำเงินเข้าเท่าไหร่ มีขั้นต่ำไหม มีค่าธรรมเนียมอย่างไร เป็นต้น รบกวนผู้รู้ด้วยครับ เอาแบบสั้นๆ แต่เข้าใจนะครับ อิอิ...

เพราะช่วงนี้กำลังลง กะว่าถ้าเข้าใจเร็วก็จะจัดไปภายในเวลาอันใกล้นี้ครับ จะได้ขึ้นรถทัน (เหมือนปู่บอก) เผื่อจะได้ยิ้มหน้าบานกะคนอื่นเขาบ้าง

ผมเคยเล่นแต่หุ้นครับ แต่ไม่รู้ว่ามันจะเหมือนกันไหม...

ขอบคุณมากครับทุกท่าน ขอให้รวยๆ กันทุกคน :)

!01 !01 !01 ขอบคุณมากครับคุณPrinkgold !gd มีสัญญาณขึ้นชัดเจนเมื่อไหร่ ช่วยตะโกนดังดังด้วยนะครับ !Announce

สวัสดี คุณ ปู่ พริ้งโกลด์

ผมอ่านบทวิเคราะห์ของปู่ทุกวัน นับว่าใช้ได้เป็นแนวทางซื้อขาย ตอนนี้ผมเล่น GF ช่วงกลางคืน

เล่นราคาทองรุนแรงมาก กำลังศึกษาทองแท่งแบบ online แต่ลงทุนมาก แล้วระบบของปู่ ที่ว่า

System test พอส่งให้ผมศึกษาได้ไหมครับ ที่ e-mail zoonlight2000@hotmail.com

ได้ไหมครับ สนใจตัวนี้ของปู่มาก ขอบคุณล่วงหน้ามา ณ โอกาสนี้

+1ค่ะคุณปู่ เมื่อคืนยังไม่ได้ซื้อเลยค่ะ พอดีมีงานหวังว่าวันนี้จะมีโอกาสได้เก็บเพิ่ม

ขอบคุณมากๆค่ะคุณปู่

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...