ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

ตอบคุณ pommer

เล่น GF มี 10บาท กับ 50 บาท ต้องเปิดบัญชี future กับโบรกเกอร์ ก็เปิดกับโบรกที่เล่นหุ้นนั่นแหละ ทอง 10 บาท โบรกผมให้วางเงินประกัน 11400 บาท หักกลบลบหนี้ตอนปิดตลาด ถ้าได้กำไรก็ได้เงินเลย ขาดทุนก็ตัดเงินเลย ถ้าเงินเหลือน้อยกว่า margin ที่เค้ากำหนดเช่น 7980 บาท( ผมไม่เคยเติมเงินเพราะจะวางเงินไว้สัญญาละ 30000 บาท) ต้องเติมเงินเข้าไป อย่าเล่นเกินตัว ประมาณไว้ว่าถ้าขาดทุนเราสามารถเติมเงินได้แค่ไหน ส่วน 50 บาท ต้องวางเงินประกัน 57000 บาท ลองศึกษาใน web tfex ได้ครับ เค้าจะบอกรายละเอียดไว้

ถูกแก้ไข โดย bighead

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

เพิ่งได้มาเปิดดู วิ่งไม่ไปไหนสักทาง ท่าทางระหว่างแค่ 32-37 เหรอเนี่ยmad.gifmad.gifmad.gifmad.gif

เพิ่งได้มาเปิดดู วิ่งไม่ไปไหนสักทาง ท่าทางระหว่างแค่ 32-37 เหรอเนี่ยmad.gifmad.gifmad.gifmad.gif

คืนนี้คุณโซดาเชียร์ขึ้นหรือลงคะ อยากให้คืนนี้ลงให้จบขาลงจะได้กลับขึ้นไปรับชาวดอยซะที :lol:

คืนนี้คุณโซดาเชียร์ขึ้นหรือลงคะ อยากให้คืนนี้ลงให้จบขาลงจะได้กลับขึ้นไปรับชาวดอยซะที :lol:

555 มองแบบเข้าข้างตัวเองเลยล่ะกาน ในฐานะที่มี ทั้ง S (หลายไม้ เพราะใจรัก) ทั้งL สามไม้ คิดว่าเด้งขึ้นไปได้สัก 1344 ราวๆนี้ แล้วก็กลับลงต่อ อืมม โซดามองว่ายังไม่ได้เข้าเทรนด์ขึ้น คือ รีเพื่อลงต่อ blush.gifblush.gifblush.gifblush.gif ปล. ความเห็นของโซดาคนเดียวนะคะ อย่าเอาไปคิดมาก เด๋วเชื่อไป ติดดอย ตกเหว น๊า.............. ไอ้ตรง 37 เนี่ย สงสัยลงยัณห์ อาจารย์คงไว้ เหนียวเจง ไม่ผ่านสักที เหอ

ถูกแก้ไข โดย Soda

สงสัย น้องทอง คลานรอข่าวเฟดแถลงการณ์.... หนึ่ง ชม เทรนด์บีบเข้าแระ เด๋วดูดิ โผล่ทางไหน

ถูกแก้ไข โดย Soda

สงสัย น้องทอง คลานรอข่าวเฟดแถลงการณ์.... หนึ่ง ชม เทรนด์บีบเข้าแระ เด๋วดูดิ โผล่ทางไหน

เหมือนจะเริ่มลงแล้ว ตั้งเป้าเท่าไรดีคะคุณโซดา1317 ดีเป่าคะ :lol:

อยากให้จบขาลงด้วยคนค่ะ :lol: :lol:

เหมือนจะเริ่มลงแล้ว ตั้งเป้าเท่าไรดีคะคุณโซดา1317 ดีเป่าคะ :lol:

55555555 ขอแค่ 1320 เผ่นก่อนแล้วค๊า แต่ต้องรอดูว่ามานจะหลุด1329 อ่ะเป่า ถ้าไม่หลุด สิทธิ์น้านก็หมดน๊าbiggrin.gifbiggrin.gifbiggrin.gifbiggrin.gifbiggrin.gif

อยากให้จบขาลงด้วยคนค่ะ :lol: :lol:

อุ่นใจ มีเพื่อนร่วมทางbiggrin.gifbiggrin.gifbiggrin.gifbiggrin.gifbiggrin.gifbiggrin.gif

ขอเสกคาถา ภาษาบาลี เพี้ยง ลงหน่อยเถอะ พ่อคู๊ณ จากปิดS

เอิก ผมเปิด long ไว้ไม่มีเพือนเลย !_cd

ไม่ต้องห่วงคร่า ติดดอย L อยุ่ 3 ไม้เหมือนกานนนน เพื่อนดอยเยอะน๊า

ขอเสกคาถา ภาษาบาลี เพี้ยง ลงหน่อยเถอะ พ่อคู๊ณ จากปิดS

ขอด้วยคนคะ ลงไป1320ตามเป้าปู่พริ้ง แล้วหลังจากนั้นก้อดีดตัวกลับมาเป็นขาขึ้น 1450ไปเลย สาธุ สาธุ สาธุ !21 !21 !21

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...