ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

ผมว่าวันนี้ยังจะขึ้นต่ออีกรอบนะถ้าไม่ผ่าน 1348 หรือ 1352 ผมว่าลงต่อแน่ๆ :lol:

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

คุณปู่หมายถึง 1382 หรือปล่าวค่ะ

ช่าย 1282 ครับ เพราะถ้าคุณทองชมพูบอกว่า ให้รอเก็บแถวต่ำกว่า 1320 B) :wub: :lol: :wub:

สวัสดีค่ะคุณโซดา

ลูกชิ้นได้รับแล้ว ขอบคุณมากค่ะ !thk !thk

คืนนี้เราจะมีโอกาสลงจากกลางดอยไหมค๊ะ

ลูกชิ้นอยากจะแอล แต่ก็กลัวใจคนกลางคืนอ่ะค่ะ

ตอนนี้ 1340 ดูเหมือนจะไปได้

ถ้าเป็นอย่างนั้น ค่อยไปดักเอสตอนนั้นจะดีกว่าใช่ไหมค๊ะ

ขอความเห็นหน่อยค่ะ

!uu !uu

ตกลงน้องทองจะลงเหว1282 หรือ จะขึ้นดอย1353 กันค่ะแต่ตอนนี้อยู่บนดอยอยู่เลยมันหนาวค่ะ !_cd !_cd !_cd !_cd !_cd !_cd

ราคาดูจาก Indicator ต่างๆ แล้วผมว่า คืนนี้คงยังลงหนักอยู่แน่ๆ เลย

คงเป็นไปตามคำทำนายของปู่พริ้งที่มันจะลงแตะ 1300+ แน่ๆ ขอให้มันเกิดขึ้นวันนี้ ด้วยเถิด

มันจะได้ขึ้นได้ เสียที นี่ก็ใกล้ตรุษจีนแล้วอ่ะ น่าจะขึ้นได้แล้วนะเนี่ย.....

ขอบคุณครับ

ติดตามแอบอ่านมานาน

เลยต้องสมัครเข้ามาขอบคุณซักทีครับ !Aa !Aa

สวัสดีค่ะคุณโซดา

ลูกชิ้นได้รับแล้ว ขอบคุณมากค่ะ 5fc0f220.gif 5fc0f220.gif

คืนนี้เราจะมีโอกาสลงจากกลางดอยไหมค๊ะ

ลูกชิ้นอยากจะแอล แต่ก็กลัวใจคนกลางคืนอ่ะค่ะ

ตอนนี้ 1340 ดูเหมือนจะไปได้

ถ้าเป็นอย่างนั้น ค่อยไปดักเอสตอนนั้นจะดีกว่าใช่ไหมค๊ะ

ขอความเห็นหน่อยค่ะ

b048a2d2.gif b048a2d2.gif

ถ้าถามตอนนี้นะคะ โซดามองลงคะ เพราะซัด S ไปห้าไม้ ตั้งแต่ ลงมาแตะ 1341 เลยอัดซ้า แต่ก็มี L หนึ่งไม้ มะเปงรายคำณวนมาจิ้นแล้ว โซดามองแค่ 1332-1325 แล้วก็โล้ขึ้นคะ tongue.giftongue.giftongue.giftongue.giftongue.gif

ยังงั้นจัดไปบ้าง 3 ไม้ที่ 1337

คำนวณมาร์ไว้แล้วเหมือนกัน

ขอบคุณค่ะ ลุ้นกันต่อไป !54 !54

ยังงั้นจัดไปบ้าง 3 ไม้ที่ 1337

คำนวณมาร์ไว้แล้วเหมือนกัน

ขอบคุณค่ะ ลุ้นกันต่อไป 332f960b.gif 332f960b.gif

ไอ้หย๊าาาาาาาาาาา .... เอาเข้าไป อย่าเชื่อโซดาคะ โซดามองเองเทรดเองนะคะ อย่าเชื่อโซดาคะ โอ๊ยยยยยยยย แม่เจ้า

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...