ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

ขอบคุณค่ะอาจารย์พอดีเมื่อวานออกตามอาจารย์ไปละ 1240 อิๆ วันนี้รอจังหวะเข้าใหม่จ้า !thk !10

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอบคุณค่ะ !thk บวกคะแนนให้แล้วนะคะ

ถูกแก้ไข โดย a-dang

ตายแล้วได้แค่นั่งมองพอตยังว่างอยู่เลย 5++ รอรอบใหม่อยู่จ้าพริ้ง :lol:

+1กำลังใจ อจ.ปู่พริ้งค่ะ มาแต่เช้าเลยนะคะอาจารย์

ทองคำแท่งถือต่อตามระบบ หนูจะรอ new high ค่าาาาาา

ขอบคุณค่ะอาจารย์

!thk !30 !30 !La !La !La

หวัดดีกร๊าบบบ K.PG ทองแท่งถือต่อใช่มั้ยกร๊าบบ ขอบคุณมากกร๊าบบบบบบบบบ

ขอโทษกร๊าบบ ผมกลับมา+1พลังให้กร๊าบบบบบบบ(ตะกี้ลืมกร๊าบบผม)

ทองระบบเขียว

ทองคำยังสดใสตามระบบรายวันครับ ใครที่ขึ้นรถมาเมื่อวานก็นั่งยาวกันต่อไปหนทางยังอีกหลายวันก่อนจะถึงจุดหมาย

ให้นั่งพักกันอีกครังใครที่ตกรถมาก็รอขึ้นเที่ยวหน้าครับ สัญญาณ stoch ตัดหัวขึ้นอีกครั้งเพื่อไปต่อ ทำเป้าหมายต่อไปที่

ระดับ 1244 1247+ วันนี้ก็ลุ้นต่อไปตามระบบครับ ทองคำแท่งก็ถือยาวกันต่อไปตามระบบครับเขียวแท่งที่ 4 กำลังจะมา

ถ้าสัปดาห์นี้ปิดเหนือที่ระดับ 1240 ได้ก็เตรียมตัวลุ้น New High กันได้แล้วแนวต้านวันนี้ให้ไว้คือ

แนวต้าน 1242 1244 1248

แนวรับ 1237 1232 1224

วันนี้น่าจะมีการย่อตัวลงตามสัญญาณราย H1 และ H4 ใครที่คิดจะเข้าวันนี้ไม่แนะนำนะครับด้วยความหวังดี ถ้าใครที่อดไม่ไหวก็หาจังหวะเข้าช่วงย่อตัวรายวันก็ได้ครับ wub.gif

น้ำมันระบบเขียวแท่งแรก

ครับท่านอาจารย์ ผมเล่นแท่ง งั้นถือต่อตามที่อาจารย์ว่าครับ

• ถูกใจ 2

ทองระบบเขียว

ทองคำยังสดใสตามระบบรายวันครับ ใครที่ขึ้นรถมาเมื่อวานก็นั่งยาวกันต่อไปหนทางยังอีกหลายวันก่อนจะถึงจุดหมาย

ให้นั่งพักกันอีกครังใครที่ตกรถมาก็รอขึ้นเที่ยวหน้าครับ สัญญาณ stoch ตัดหัวขึ้นอีกครั้งเพื่อไปต่อ ทำเป้าหมายต่อไปที่

ระดับ 1244 1247+ วันนี้ก็ลุ้นต่อไปตามระบบครับ ทองคำแท่งก็ถือยาวกันต่อไปตามระบบครับเขียวแท่งที่ 4 กำลังจะมา

ถ้าสัปดาห์นี้ปิดเหนือที่ระดับ 1240 ได้ก็เตรียมตัวลุ้น New High กันได้แล้วแนวต้านวันนี้ให้ไว้คือ

แนวต้าน 1242 1244 1248

แนวรับ 1237 1232 1224

วันนี้น่าจะมีการย่อตัวลงตามสัญญาณราย H1 และ H4 ใครที่คิดจะเข้าวันนี้ไม่แนะนำนะครับด้วยความหวังดี ถ้าใครที่อดไม่ไหวก็หาจังหวะเข้าช่วงย่อตัวรายวันก็ได้ครับ wub.gif

น้ำมันระบบเขียวแท่งแรก

อ.prinkgold ครับ ผมเอาindyของอ.ที่ใช้กับgold มาใช้กับ น้ำมันได้ไม๊ครับ.ขอบคุณครับ. :)

ขอบคุณมากๆ จ้าทองคำแท่งถือต่อตามระบบส่วนรายวันก็จะถือต่อไปด้วยครับ !01 !10

ถูกแก้ไข โดย yaya

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...