ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

ขอบคุณมากๆๆนะคะ875328cc.gif 875328cc.gif เอ๋แต่ว่าทำไมกราฟของหนูไม่เห็นมีแดงเหมือนของคุณPrinkGที่เอามาโพสเลยคะ หนูโหลดจากหน้าแรกของกระทู้ค่ะ กราฟของหนูมันเพิ่งเห็นแดงวันนี้ค่ะ รบกวนช่วยชี้แนะด้วยค่ะ ขอบพระคุณอีกครั้งค่ะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ทองคำกำลังขึ้น ๆ ^^

ผมสนใจการลงทุนในทองคำครับ คุณPrink Gold

ไม่ทราบว่าผมตรงทำอย่างไรบ้างครับ

ผมอยากทราบรายละเอียดของการลงทุนครับ

ช่วยแจ้งรายละเอียดทางเมลล์นะครับ

dudunongmai@hotmail.com

ขอบคุณมากนะครับ

พี่ ๆ ที่ลงทุนเกี่ยวกับทองคำ

ผมน้องใหม่ครับ

สวัสดีครับเฮียพิงค์:lol: วันนี้จะขอรบกวนสอบถามข้อสงสัยนิดหน่อยเกี่ยวกับกราฟเฮียพิงค์ครับ

DAILY RANGE < TODAY=14300,1DAY=256500,5DAYS=123300และฯลฯ ล่างสุดเฉลี่ย=150913. ตัวนี้ดูยังไงเฮีย? เพราะดูวันนี้แล้ว1232 ก็ไม่ตรงกับ 1430 อะครับ. รบกวนเฮียช่วยอธิบายนิดนึงนะครับ ขอบคุณครับ :lol: :lol:

ทองคำกำลังขึ้น ๆ ^^

ผมสนใจการลงทุนในทองคำครับ คุณPrink Gold

ไม่ทราบว่าผมตรงทำอย่างไรบ้างครับ

ผมอยากทราบรายละเอียดของการลงทุนครับ

ช่วยแจ้งรายละเอียดทางเมลล์นะครับ

dudunongmai@hotmail.com

ขอบคุณมากนะครับ

พี่ ๆ ที่ลงทุนเกี่ยวกับทองคำ

ผมน้องใหม่ครับ

ผมขอด้วยคนนะ E:Mail etc218@hotmail.com ส่งให้ผมด้วยครับคุณ PG

ขอบคุณค่ะ !thk !uu !10 วันนี้ขอเสี่ยงด้วยคนจ้าอาจารย์วันนี้พอตก็ว่างขอแจมสักไม้ขึ้นรถแล้วค่ะ Stop loss 1218 เช่นกันจ้า :rolleyes:

ถูกแก้ไข โดย หนู๋หยก

ขอบคุณมากๆๆนะคะ875328cc.gif 875328cc.gif เอ๋แต่ว่าทำไมกราฟของหนูไม่เห็นมีแดงเหมือนของคุณPrinkGที่เอามาโพสเลยคะ หนูโหลดจากหน้าแรกของกระทู้ค่ะ กราฟของหนูมันเพิ่งเห็นแดงวันนี้ค่ะ รบกวนช่วยชี้แนะด้วยค่ะ ขอบพระคุณอีกครั้งค่ะ

ขอตอบแทนนะจ๊ะ..ระบบที่อาจารย์เอามาโพสไม่ใช้ MT4 นะค่ะแต่เป็น MetaStock ค่ะส่วนระบบแดงใน MT4 วันนี้ไม่นับนะค่ะถ้าแท่งเีทียนเมื่อวานระบบปิดเขียวก็ถือต่อไปจ้าและอีกอย่างลองทำเทรนขาขึ้นตามกราฟอาจารย์ดูถ้ายังไม่หลุดลงมาก็ถือต่อไปนะต๊ะ๊..ถ้าหลุดลงมา

แล้วระบบแดงก็ขายออกแล้วนั่งนิ่งๆ เข้าไว้นับกำไรไปก่อนอิๆ ระเขียวแท่งต่อไปมาแล้วก็เข้าซื้อจ้าสังเกตุไหมว่าอาจารย์แกจะไม่เล่นหน้า S :lol:

ถูกแก้ไข โดย หนู๋หยก

ขอบคุณค่ะ คุณPG ให้ค่ะ +1 ค่ะ เพื่อเป็นกำลังใจค่ะ :wub: :wub: :wub:

ขอบคุณครับคุณ PG ทองเมื่อวานเล่นอะไรก็ไม่รู้ง่ะ...พี่เสกเปิด S ไปเมื่อวานติดดอยเลยอิๆ นิดหน่อยครับมาจิ้นเยอะไม่กลัวแต่มันหนาว

ทองก็ยังวิ่งอยู่ในเทรนของอาจารย์อยู่ครับ..ลงไปแล้วยังลากใส้กลับเข้ามาอิกแย่จังเลยคุณทองนี่ :P !_cd

ถูกแก้ไข โดย LOSO

ขอบคุณครับ อ่านทุกวันบวกทุกวันเมื่อเช้าขึ้นรถตามอาจารย์ด้วยแล้วครับวันนี้ขอให้ดีดสูงๆ ไปเลย +1 :rolleyes:

ถูกแก้ไข โดย ปริญญาธร

ขอบคุณจ้า..ขึ้นรถเป็นที่เรียบร้อยเช่นกันจ้า 1231 อิๆ บวกแย้วดีด 1252 เลยจ้า

หนู๋ว่าอาจารย์น่าจะพิมพ์ Stop loss ผิดไปปะค่ะ 1228 น่าจะใช่กว่า +2 :lol:

ถูกแก้ไข โดย ปูเป้

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...