ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Prinkgold

กราฟทองรายวัน(ฟันธงหน้าเขียว-ถือต่อตามระบบ)

โพสต์แนะนำ

ขอบใจมากจ๊ะพริ้งๆ ระบบแดงแล้วก็ขายตามระบบต๊ะ :lol:

ถูกแก้ไข โดย ยายทองสุก

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอบคุณค่ะสำหรับแนวทางที่ดี ปิดสถานะตามค่ะ เขียวมาก็ซื้อใหม่จัา !10 !thk

ถูกแก้ไข โดย ปูเป้

ขอบคุณจ้า..ระบบแดงแล้วได้ออกซะทีเอากำไรไปนอนกอดก่อนอิๆ เปิด S ตามซะเลย5++แจ่มมากๆ ขอบคุณครับ !01 !10

ถูกแก้ไข โดย yaya

เมื่อเช้าผมก็ขายตามระบบแล้วครับอาจารย์กำไรเหนอะๆ..เปิด S ตามลงมาเมื่อเช้านี้ก็บวกไปแล้วดีจริงๆ +3 ไปเลย !01 !01 !01 !01

ถูกแก้ไข โดย mama

ขอบคุณครับ..พอดีผมเปิด S ตั้งแต่ 1232 ครับตอนนี้ก็ถือยาวตามระบบไปโลดขอบคุณครับอาจารย์พริ้งรอวันนี้มานานนึกว่าจะติดดอยซะแล้ว

แบบนี้มันต้อง +2 !_06 !La !01 !uu

ถูกแก้ไข โดย LOSO

ขอบคุณครับ..พอดีผมเปิด S ตั้งแต่ 1232 ครับตอนนี้ก็ถือยาวตามระบบไปโลดขอบคุณครับอาจารย์พริ้งรอวันนี้มานานนึกว่าจะติดดอยซะแล้ว

แบบนี้มันต้อง +2 !_06 !La !01 !uu

หวัดดีพี่เสก..ข้าวสาร ในที่สุดผมก็มีเพื่อน S แล้วดีจังคุณเสกผมก็เปิด S ตั้ง 2 ไม้ตอนนแรกก็กลัวจะติดดอยอยู่เหมือนกันพอดีได้ซิกคุณพริ้งโกลมาบอกเลยเสี่ยงดู..ตอนนี้เห็นผลทันใจจริงๆครับ ขอบคุณอาจารย์พริ้งมากๆ ครับที่ทำให้คนดอยลืมตาอ้าปากได้บ้างแล้ว..คนเก่งมักจะพูดน้อยๆ ว่างๆ ก็มาเที่ยวเกาะพีีพี กระบี่บ้างนะครับผมจะเตรียมต้อนรับอย่างเต็มที่เลยคนแถวบ้านก็อ่านกระทู้คุณพริ้งเยอะมากๆ และชื่นชมในความสามารถติดตามอ่านกระทู้มาโดยตลอด +2 !01 !10

ถูกแก้ไข โดย >---ราชาดอย--->

ขอบคุณครับคุณ PG ผมเล่นตามระบบมานานและเพิ่งขายทำกำไรออกไปในช่วงเช้าเช่นกันครับ

ระบบอินดิที่ให้มาก็โอเคครับ..ผมสังเกตุเห็นสัญญาณเปลี่ยนแปลงตามที่คุณ PG บอกด้วยเช่นกัน

เมื่อเช้ามาปิดเขียวแต่ตอนนี้เป็นสีแดงตามรายวันนี้ไปแล้ว..มันเป็นระบบเรียลไทม์อย่างที่คุณได้บอกไว้จริงๆ

สัญญาณย่อมมีการเปลี่ยนแปลงตามกำลังซื้อ-ขายจริงๆด้วยขอบคุณมากๆนะครับสำหรับสิ่งดีๆ ที่มีให้พวกเรามาโดยตลอด +2 !gd !01

ถูกแก้ไข โดย lala

ทำไม ขาลง มันมี เขียวปนแดง ครับ e555..jpg

ก็มีทั้งคนซื้อ ---- เขียว

และมีทั้งคนขาย------แดง

พูดน้อยไม่เป็นไร ใส่รูปก็อธิบายแทนได้พันคำ

แหกกฎขายGFQไปตั้งแต่เมื่อวาน วันนี้ลงต่ออีก

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...