ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

!01 !01

สงสัยคืนนี้พี่ขาใหญ่สังลุยยย

ขายเรียบ..อิอิ เข้าข้างตัวเองอีกละ.. !ee

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ตอนนี้ กราฟราย 4 ชั่วโมง ราคาลงได้ต่ำสุด 1343.51

ต่ำกว่าเจ้าเห็ดพิษอีก 555555

รอซื้อตรง 1343 ยังมีโอกาสได้.....สูงกว่ารอขาย 1740.38 อีก dry.gifdry.gifdry.gif

ถ้างั้นเราขายก่อนดีไม้คะ ติดตามต่อปายคะ

อิอิ เมื่อวานไม่ลง วันนี้ข่าวเพียบ...ได้เซิรฟคลื่นแนวรับ แนวต้านกับสนุกแหง ๆ !53

ราคาที่ดีดขึ้นมาจาก 1352 จนถึงตอนนี้ รวม 4 วันแล้ว แต่ยังไม่สามารถทำราคาสูงกว่าค่าเฉลี่ย 50% ที่ประมาณ 1392 ไม่ได้

ตรงนี้ต้องคิดเอาเองครับว่าเพราะอะไรครับ

ส่วนผมคิดเอาเองว่าขาใหญ่(กองทุน)ไม่กล้าไล่ราคา แต่รอจังหวะเทขายมากกว่า

แนวรับ แนวต้านก็แนวเดิมๆครับ

ความเห็นส่วนตัว

ราคาทิศทางไม่แน่นอน พร้อมที่จะลงเพราะทำยอดใหม่แถว 1392 ไม่ได้

มีกำไรเอากำไรมานับ ถอยออกมานั่งดูนอกสนามบ้างดีกว่าครับ

ขอบคุณครับ จารย์ ซี. ช่วงนี้ลงทุนยากจิงจิง ลำพังเมื่อก่อนค่าเงินคงที่จะเดาว่าขึ้น หรือ ลง ก็ยากแล้ว

นี้นอกจากเดาว่าทองจะขึ้น หรือ จะลงแล้วยังต่อมาวิเคราะห์ค่าเงินบาทอีก สองเด้งครับอาจารย์ (ถ้าเป็นป๊อกเด้งจะสนุกกว่า)

ว่าแต่ดูกราฟอาจารย์มาจนตาลายแล้ว คืนนี้มีประกาศสำคัญ ต้องส่งเสียงเรียก พณท่านเด็กขายของ หน่อยครับ ให้แก่ช่วยมา Comment อีกแรง

ว่าแต่วันนี้แกจะออกมาหรือป่าว หรือไปวิ่งเล่ยฃนอยู่แถวเยาวราช

ปล. วันนี้คนที่คุณก็รู้ว่าเป็นใครจะออกมาพูดตอน ตีหนึ่ง ครับ

เป้ง เป้ง เป้งร่วง 10 เหรียญ

ตอนนี้หนูไม่มีของในมือเลยค่ะ

ปล่อยออกไปหมดตอน 19950/20050

ตอนนี้รอย่อต่ำกว่าที่ขายไปค่ะ

irregular.000.gif ถูกแก้ไข โดย ffrm328

* Case Study : http://upic.me/i/o9/8hfg0.gif

* http://www.ecpulse.com/ecpulse.com/MainForms/ReportImages/gold13-01-2011-2.gif

[ Bear Flag : http://chart-patterns.netfirms.com/pic/cont/bear_flag2.png ]

* โปรดใช้วิจารณญาณของท่าน ในการรับข้อมูล

ถูกแก้ไข โดย ffrm328

ตอนนี้ กราฟราย 4 ชั่วโมง ราคาลงได้ต่ำสุด 1343.51

รอซื้อตรง 1343 ยังมีโอกาสได้.....สูงกว่ารอขาย 1740.38 อีก dry.gifdry.gifdry.gif

สวัสดีครับ อ.ซีซาร์

เด็กขายของ คาดเดาว่า เดี๋ยวตอนเช้าไม่ว่างจะเข้ามาคุย เลยมาล่วงหน้า แล้วบอกกล่าวว่า

" ใกล้เคียงเลยครับ อ.ซีซาร์ ห่างจากเป้าแค่ US$2 เอง "

ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า 555555 6666666 77777777 88888888 9999999

ปล. ถ้าหน้าแตก ฝาก อ.ซีซาร์ หาซื้อกาวตราช้างหน่อยแล้วกัน หมอ & เข็ม & ด้าย ไม่ถูกกัน ครับ

ถูกแก้ไข โดย เด็กขายของ

ขอบคุณนะคะอาจารย์ .. พอดูเดาได้บ้างแล้วค่ะเห็นปุ๊ป กระชากเลย อิอิ ...

ถูกแก้ไข โดย moddang..

สวัสดีครับ อ.ซีซาร์ ขึ้นให้ อ.ซีซาร์ กับ เด็กขายของ เสียวเล่น กับอีแค่ตัวเลขคนลงทะเบียนรับ

สวัสดิการเพิ่มแค่ 35,000 คนเท่านั้น ไอ้ฝรั่งหัวทองทำเป็นตื่นเต้น เป็นกระต่ายตื่นตูม สมกับเป็นปีเถาะมาก

ประชากรมันมีตั้งมากมาย อีโธ่ 35,000 คน ขึ้นมาที US$11 ชาวไล่ ดีใจ เดี๋ยวอาจจะต้องย้ายถิ่นไปอยู่

ภาคเหนือ เพื่อร่วมทำโครงการหลวงดอยคำ หรือเปล่า น้าเบนเนกี้ รอถือไม้เบสบอลรอหวดตอนตี 1 เสนอนโยบาย

แก้ตัวน้ำขุ่นๆ เสร็จมันอีกเช่นเคย

ปล. กาวตราช้าง เอาแบบเป็น เยล นะครับ จะได้ไม่หกเลอะเทอะ

ถูกแก้ไข โดย เด็กขายของ