ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

มดแดงให้แต่แนวรับ :lol:

คือมันดูกราฟเก่า แล้วก็เขียนเลย ขอโทษทีค่ะ :ph34r: :ph34r: เพราะลึกๆ ทุกคนรอ 157X

ตามกราฟที่วัดใหม่ที่ ตั้งใจทำ แนวต้าน 1508 1518 1526

แนวรับ 1497 1493 และ 1485

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

คือมันดูกราฟเก่า แล้วก็เขียนเลย ขอโทษทีค่ะ :ph34r: :ph34r: เพราะลึกๆ ทุกคนรอ 157X

ตามกราฟที่วัดใหม่ที่ ตั้งใจทำ แนวต้าน 1508 1518 1526

:wub: มดแดงไม่ต้องซีเรียส

ขอบคุณมากฮ๊าบบบ..สำหรับกราฟดีดี

แบบนี้แปลว่าวันนี้ถ้ากราฟยังไม่ผ่านแนวต้าน 1508 แปลว่าควรชะลอการลงทุน

รอเข้าตรงแนวรับดีกว่าใช่ไหมเอ่ย??

น่าจะประมาณนั้นมั๊งคะ มดแดงก็จ้องเหมือนกัน เพราะปล่อยไปหมดแล้ว ตอนนี้ก็ดูว่าจะเบรกออกไปได้หรือไม่ แล้วมันจะผ่าน 1512 ไปได้ใหม

ถูกแก้ไข โดย moddang..

สวัสดีครับ

Post รูปทําไงครับ

อยาก post บ้างครับ

ลองอ่านตรงนี้นะคะ.. ไม่รู้ใช่ที่อยากทราบหรือเปล่า แต่ถ้ารูปข้างต้นนั้น เป็นการไปก็อปปี้ code จากรูปประเภท glitter ที่ชอบมาวางแค่นั้นค่ะ

http://www.thaigold.info/Board/index.php?/topic/122-%E0%B8%81%E0%B8%B2%E0%B8%A3%E0%B9%82%E0%B8%9E%E0%B8%AA%E0%B8%A3%E0%B8%B9%E0%B8%9B-%E0%B9%82%E0%B8%9E%E0%B8%AA%E0%B8%81%E0%B8%A3%E0%B8%B2%E0%B8%9F%E0%B9%83%E0%B8%99%E0%B8%81%E0%B8%A3%E0%B8%B0%E0%B8%97%E0%B8%B9%E0%B9%89/

เพิ่งเข้าเนตได้...เลยมาดึงกระทู้ค่ะ

แนวรับของมดแดงอยู่แถวๆ เทรนย่อยสีม่วง 1489 1485 และ 1481

ทั้ง 2 โพสได้ แนวรับต้านที่ต่างกัน เพราะใช้ท้องคลื่นที่ต่างกัน ถ้าเป็นเมื่อก่อนมดแดงคงนึกว่า.ว่าทำไมถึงต่างกันคนอ่านก็ต้องงง แต่เราคิดว่าพยายามทำให้ดีที่สุดแล้ว แต่กลับไม่ใช่ แต่ตอนนี้รู้แล้วไม่มีสิ่งใดผิดหรือสิ่งใดถูกต้องเสมอ มันแค่ประมาณเท่านั้น... ถ้าเราลากเทรนและมองออก เราก็สามารถ ตั้งรับได้ที่แนวรับหรือแนวต้านนั้น..

เมื่อคืนราคาก็แหวกเทรนสำเร็จและพุ่งไป โดยพวกเราไม่มีโอกาส เมือคืนมองพอเห็นคล้ายๆ dog leg ของคุณ ซี แต่ไม่คิดว่าจะเร็วเพราะ ราคาเงินและ แพลตตินั่มก็หล่น

-_- ลองมาเดากราฟวันนี้กัน สำหรับบอกตัวเองนะคะ ไม่ได้คิดว่้ารู้แล้ว..เพียงแค่พอเดา..ลองๆดูนะคะ มันจะพอเป็นแนวทางได้ใหม.. !034

แนวรับ 1524 1519 1516 1513

แนวต้าน 1533 1537 1542 1544

กราฟ 4

กราฟรายวันค่ะ..

เป้าหมายน่าจะถึงก่อนแน่เลย.. !21

คุณมดแดงเก่งจังเลย จะมีซักวันไหมนะที่ตัวเองจะได้ขนาดนี้ :D ช่วงนี้ก็ยังยุ่งเหมือนเดิม เลยยังไม่ได้ฝึกอะไรเลย ขอเป็นนักเรียนโข่งอบู่เวปนี้ไปนานๆแระกัน แบบว่ารักที่นี่มาก !uu !uu

!thk !thk ที่คุณมดแดงทำกราฟมาให้ดูคะ

คริคริ หลังจากแอบๆๆ อ่านบ้าง ไปมั่วเองบ้าง .. ขอสมัครเป็นนักเรียน ตัวโหน่ๆๆๆ ด้วยคนนะคะ ... ขอบคุณคะ .. :)

มดแดงที่รัก (ไม่ได้แปลกอะไรเลยที่ขึ้นต้นแบบนี้เพราะปกติเวลาเขียนถึงเพื่อนๆพี่น้อง ลูกหลานก็จะแบบนี้ )

ดีใจกับมดแดง ความพยายามที่ทำมาอย่างต่อเนื่องด้วยความตั้งใจ เริ่มเห็นผลแล้ว

ขอบใจมดแดงมากที่โพสกราฟให้พวกเราดูกัน

ที่อยากบอกคือ อยากให้มดแดงไม่ต้องกังวลใดๆว่ามันจะถูก ตรง หรือพลาดไป เพราะไม่มีใครรู้ได้

คงไม่มีมีใคร หรือระบบอะไรสามารถทำได้ :lol:

ถ้าจะให้ดีมดแดงเชิดหน้า มั่นใจแล้วบอกออกมาเลยว่า เดานะทั้งหมดนี้เดาออกมา 555 :wub:

แล้วก็สบายใจนะอย่าไปกังวลใดๆกับผลของมัน ไม่ต้องแบกอะไรไว้ให้หนัก

ให้คนอ่านเขาคิดเอง ดูเอง

เขาไม่ได้อ่านของใครคนเดียวอยู่แล้ว

บอกไปเลยว่าเดา ไม่มีอะไรแน่นอนอยู่แล้ว ต่อให้ทำกราฟถูก บางทีก็มีปัจจัยอื่นทำให้เกิดเปลี่ยนได้ ไม่มีอะไรแน่นอนเลย

ต้องขอโทษด้วย เหตุที่เขียนมาเพราะคิดว่ามดแดงเป็นคนที่จิตใจดี มีน้ำใจกับเพื่อนๆเสมอ

การโพสกราฟหากไม่ทำใจให้หนักแน่นมีอุเบกขา ก็จะทำให้ไม่สบายใจได้

อยากให้มดแดงมีความสุขในการโพสกราฟ :P ให้พวกเราอ่านกัน :wub:

ถูกแก้ไข โดย ginger

ขอบคุณ คุณ gingerมากๆเลยค่ะ :D

สำหรับคำแนะนำ เป็นกำลังใจอย่างดีค่ะ มดแดงไม่อยู่บ้านตั้งแต่เมื่อวานบ่าย เพิ่งกลับเข้าบ้านเมื่อ 19.00 เอง วันนี้เลยไม่มีอะไรใหดูค่ะ อยากกระโดดไปโต้คลื่นเหมือนกัน เพราะมดแดงไม่กลัวติดดอย เมื่อกี้มานั่งมองๆ เหมือนกัน แต่ยังไม่ได้ดูมากนะคะ มดแดงดูคร่าวๆ ในกราฟรายวันมันอาจไปต่อได้อีกแยะทีเดียวถ้าเอาอดีตมาเดา และมันก็ขึ้นมาตลอด อยากดูเหมือนกันว่าจะติดที่ 1544 ใหมน๊า :wub:

ขอบคุณ คุณ gingerมากๆเลยค่ะ :D

สำหรับคำแนะนำ เป็นกำลังใจอย่างดีค่ะ มดแดงไม่อยู่บ้านตั้งแต่เมื่อวานบ่าย เพิ่งกลับเข้าบ้านเมื่อ 19.00 เอง วันนี้เลยไม่มีอะไรใหดูค่ะ อยากกระโดดไปโต้คลื่นเหมือนกัน เพราะมดแดงไม่กลัวติดดอย เมื่อกี้มานั่งมองๆ เหมือนกัน แต่ยังไม่ได้ดูมากนะคะ มดแดงดูคร่าวๆ ในกราฟรายวันมันอาจไปต่อได้อีกแยะทีเดียวถ้าเอาอดีตมาเดา และมันก็ขึ้นมาตลอด อยากดูเหมือนกันว่าจะติดที่ 1544 ใหมน๊า :wub:

มดแดง new all time high อีกแล้ว 1546.60 แล้ว

ดีใจที่มดแดงเข้าใจ อยากให้สบายใจอย่าให้อะไรมารบกวนจิตใจ :lol:

ใจมั่นไว้ สู้ๆ

ถูกแก้ไข โดย ginger

ขอบคุณค่ะคุณมดแดง แอบเข้ามารออ่านทุกวันค่ะ คุณมดแดงเก่งจริงๆ

ขอบคุณค่ะคุณมดแดง แอบเข้ามารออ่านทุกวันค่ะ คุณมดแดงเก่งจริงๆ

เข้ามารอคุณ ซีซ่า ดีกว่าค่ะ..... มดแดงแค่เดาๆค่ะ แต่ก็ขอบคุณนะคะ

เรียกว่ามาถึงซะแล้ว เป้าหมายของมดแดง ab = cd ใหญ่่ ตามรูปเก่านะคะ !17

...น่าจะเป็นคลื่น 3 เล็ก คลื่น 3 .ใหญ่ หรือคลื่นอะไร รอคุณ ซีมาบอกดีกว่า .. มันทะลุทุกด่าน เพราะนั้น 1611.49 คงไม่ไกลเกินเอื้อมแล้ว !21

post-21-029899600 1304133487.gif

เอารูปที่วัดฟิโบมาให้ดูค่ะ :o

post-21-001439900 1304161273.gif