ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ขอบคุณมากๆจริงครับพี่ซี เพราะลงทุนตามพี่ซีเลยได้กำไรขึ้นมาบ้าง อยากแบ่งเงินส่วนนึงร่วมทำบุญบ้าง โครงการทำบุญพี่ซีตอนนี้มีอะไรอยู่บ้างครับ

แล้วก็เช่นเคยพี่ซีแม่นสุดๆ ตอนที่ซื้อ 1580 ยังกลัวอยู่เลยว่ามันจะหลุดลงไปไหม แต่สุดท้ายก็รับอยู่ ปล่อยไปที่ 1595 ครับ ใจไม่กล้าพอเหมือนกัน

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอบคุณค่ะ คุณพี่ซีที่แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ที่มีให้ผู้อื่นที่ไม่มีความรู้ทราบ แม่นมากๆ

ขอบคุณเฮียซีครับ:lol: :wub: สวัสดีเพื่อนๆทุกคนจ้า..:lol:

ขอบคุณมากๆจริงครับพี่ซี เพราะลงทุนตามพี่ซีเลยได้กำไรขึ้นมาบ้าง อยากแบ่งเงินส่วนนึงร่วมทำบุญบ้าง โครงการทำบุญพี่ซีตอนนี้มีอะไรอยู่บ้างครับ

แล้วก็เช่นเคยพี่ซีแม่นสุดๆ ตอนที่ซื้อ 1580 ยังกลัวอยู่เลยว่ามันจะหลุดลงไปไหม แต่สุดท้ายก็รับอยู่ ปล่อยไปที่ 1595 ครับ ใจไม่กล้าพอเหมือนกัน

พิมพ์ให้อ่านเท่านั้นครับ การที่จะเล่นขึ้นอยู่กับตัวคุณครับ

ตอนนี้ผมมีงานบุญ ไถ่ชีวิตโค - กระบือ พันธุ์ดีตามพระราชดำริ ซึ่งตอนนี้กำลังขอรับบริจาคอยู่ครับ

หลังจากเสร็จงานนี้คงเป็นงานกฐิน ช่วงเดือนตุลาคม - พฤศจิกายน ครับ

ดูำกราฟกันต่อจากกราฟช่วงเช้าครับ

ตอนแรกผมนั้งดูแต่แนวต้านที่ราคามีโอกาสไปถึง

พอดีมีคนทักว่า ไม่ระวังราคาร่วงบ้างเลยหรือ

เลยมานั่งดูกราฟ ได้รูปแบบที่มีโอกาสเป็นไปได้ 2 รูปแบบ ครับ

1. รูปแบบ AB = CD ราคาลงมาไม่มากเท่าไหร่ ประมาณ 1575.84

2.รูปแบบ H & S รูปนี้น่ากลัวหน่อย ราคาลงไปได้ ประมาณ 1556.21

ยังงัยก็ดูกันไว้บ้างครับ ถึงแม้นว่าราคาจะลงมาหรือไม่ลงมาก็ตามครับ

ถูกแก้ไข โดย ccczaa

ขอความเห็นคุณซี และเพื่อนๆหน่อยนะคะ วันนี้มีโบรกเกอร์มาชวนเล่น โกล์ดสปอต ฟังดูหลักการก็น่าสนใจดี แต่ไม่แน่ใจในบริษัทฯมีใครรู้จักหรือซื้อขายกับ บริษัท เอ็มไพร์ ลิ๊งค์ ไหมค่ะ รบกวนช่วยแนะนำด้วยค่ะ ขอบคุณนะคะ

AB = CD มาอีกแล้ว (สงสัยคราวนี้ กราฟมันก็ จะออกแนวหลอกเราอีกแล้ว หลอกว่าจะทำ AB = CD) แต่คราวนี้ สงสัยมันจะเป็น H & S biggrin.gif

จะเป็นอย่างไหน ก็ ขอให้มาเถอะ จะได้ปิด S แล้วรอ เปิด L ได้บ้างครับ เฮีย ซีซ่า

ขอความเห็นคุณซี และเพื่อนๆหน่อยนะคะ วันนี้มีโบรกเกอร์มาชวนเล่น โกล์ดสปอต ฟังดูหลักการก็น่าสนใจดี แต่ไม่แน่ใจในบริษัทฯมีใครรู้จักหรือซื้อขายกับ บริษัท เอ็มไพร์ ลิ๊งค์ ไหมค่ะ รบกวนช่วยแนะนำด้วยค่ะ ขอบคุณนะคะ

ผมว่า ลองตรวจสอบให้ดีครับ

ถ้าที่เห็นว่ามีอยู่ ก็ พวกใหญ่ ๆ และน่าเชื่อถือได้ เช่น GT , YLG, MTS, HGS,

หรือลองพิจารณาจาก

http://www.goldtraders.or.th/otlink.php