ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

กราฟราย 4 ชั่วโมงครับ

ว่ากันตามกราฟครับ

ระยะสั้นๆ ราคาทองมีแนวต้านตรง 1626.58 1646.63 1678.13

แนวรับ 1595.20 157437 1563.57

ความเห็นส่วนตัว

ราคาอาจขึ้นไปแถวๆ 1626.58 หรืออาจไปถึง 1646.63 ได้ ก่อนที่จะลงต่อครับ

ทั้งหมดเดาตามกราฟ ผิดก็ด่ากราฟครับ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ผมส่งเมลตอบกลับไปให้คุณแสงแดดเวลา 21:25 น.ครับผมเลือกกลุ่ม 2 ครับเพราะผมหยุดวันอาทิตย์ครับขอบคุณครับ

แสงแดดขอส่งเมลทางนี้อีกที sannumchai@hotmail.com จากแจงจ้าอยากเรียนมากที่สุดเลยช่วยที

e-mailทุกฉบับที่ถึงแสงแดด จะตอบกลับไปหมดแล้ว เว้นแต่ไม่ได้รับ ขอe-mailอีกครั้งนะคะ

สวัสดีค่ะ คุณแสงแดด อยากสมัครจัง แต่ไม่มี e-mail เลยมะได้ส่ง แบบว่า..ทุกที เวลาไปสัมนาเฮียกัมพล ให้สมัครในกระทู้แล้วมีสถานที่เรียนพร้อมหัวข้อเรียน

และก็นัดวันเรียน กำหนดล่วงหน้าอย่างน้อย 1 เดือน แถมจองที่นั่งเผื่อพาน้องๆ หนูๆ น่าตาดีไปสมถม ชำระเงินล่วงหน้าโดยการโอนเงินผ่านธนาคาร ค่ะ

!ahh งานนี้ พี่น้องรี คงตกสำรวจแน่เลย :0eeeff42:

ผมส่งเมลตอบกลับแล้วครับ เวลา 9.25 ครับขอบคุณครับ

สวัสดีค้า แสงแดดจ๋าส่งแบบฟอร์มให้แจนเรียนด้วยคนนะกลัวไม่ได้เรียนค้า e mail sannumchai@hotmail.com

สวัสดีค่ะ คุณแสงแดด อยากสมัครจัง แต่ไม่มี e-mail เลยมะได้ส่ง แบบว่า..ทุกที เวลาไปสัมนาเฮียกัมพล ให้สมัครในกระทู้แล้วมีสถานที่เรียนพร้อมหัวข้อเรียน

และก็นัดวันเรียน กำหนดล่วงหน้าอย่างน้อย 1 เดือน แถมจองที่นั่งเผื่อพาน้องๆ หนูๆ น่าตาดีไปสมถม ชำระเงินล่วงหน้าโดยการโอนเงินผ่านธนาคาร ค่ะ

!ahh งานนี้ พี่น้องรี คงตกสำรวจแน่เลย :0eeeff42:

แซวเหรอคะคุณน้องรี มีหนูหน้าตาดีเยอะไหมคะ

คุณแสงแดดครับ ขอสมัครด้วยคนครับ ยังทันมั๊ยครับ

รบกวนแจ้งด้วยนะครับ integer99@hotmail.com

ขอบคุณครับ

คุณแสงแดดครับ ขอสมัครด้วยคนครับ ยังทันมั๊ยครับ

รบกวนแจ้งด้วยนะครับ integer99@hotmail.com

ขอบคุณครับ

คุณแสงแดด ให้แจ้งทางเมลนี้ครับ

ให้แจ้งความจำนง มาที่ e-mail samonpapat@gmail.com

ดูกราฟราย 4 ชั่วโมงเพื่อเล่นสั้นๆต่อครับ

วันนี้ไม่ได้เปิดดูกราฟนะครับไม่ค่อยว่างนะครับ กราฟนี้เป็นกราฟช่วงปิดตลาด

สั้่นๆนะครับ

แนวต้าน 1649.93 1660.01 1671.49 1688.49

แนวรับ 1623 - 1618 1608.24 1597.69 1584.05 1566.07

ความเห็นส่วนตัว

Sto.กลับตัวขึ้น ราคาน่าจะขึ้นไปแถวๆ 1671.49 - 1688.49 ได้ แต่ถ้ามีข่าวอะไรมากระทบ ราคาอาจลงมาแถวๆที่เดิมครับ ตรง 1623 - 1618

ทั้งหมดเดาตามกราฟ ผิดก็ด่ากราฟครับ

ถูกแก้ไข โดย ccczaa

ขอบคุณค่ะพี่ซี