ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

อนุโมทนาบุญครับ

ขอให้ อ ซีและครอบครัวมีความสุข สุขภาพแข็งแรงครับ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

อ.ซี หน้าอิ่มบุญมากเลยค่ะ เอาบุญเผื่อด้วยนะคะ จากศิษย์อนุบาลค่ะ :gvme

อนุโมทนาบุญด้วยค่ะ อาจารย์

ขอให้อาจารย์และครอบครัวมีความสุข ร่ารวย และแข็งแรงค่ะ

สวัสดีค่ะ คุณ ccczaa

ได้โอนเงินมาให้จำนวน =16,500= บาท เพื่อร่วมอนุโมทนาบุญ ด้วย ( เมื่อเวลา 11.13 น - ธนาคารไทยพานิชย์ )

ขอรับเพียง หนึ่งหมื่นบาทถ้วน ต่อ 30 วัน ที่ได้เดินทางเข้าไปช่วยนะคะ

เนื่องจากไม่ได้เสียค่าใช้จ่ายเรื่องที่พัก....เพราะได้รับการอนุเคราะห์จากคุณแสงแดด

อนุโมทนาด้วยคนครับ รอบหน้าเปิดแนะนำอีกเมื่อไร จะขอเข้าเริ่มด้วยครับ

อนุโมทนาบุญพี่มดแดงด้วยค่ะ

ขอให้พี่มีสุขภาพแข็งแรง และมีความสุขทั้งครอบครัวนะคะ

เรียนถามอาจารย์มาโนชค่ะ

วิอยากทราบตอนจบของ RSI จะทำ low ใหม่ ประมาณเท่าไหร่ค้ะ

ขอบคุณอาจารย์ล่วงหน้าค่ะ

อนุโมทนาบุญด้วยครับ อาจารย์

ขอให้อาจารย์และครอบครัวมีความสุข ร่ารวย และแข็งแรงครับ

ขออนูโมทนาบุญด้วยค่ะ สาธุ

ขอให้ผลบุญที่คุณซีซาร์ทำมาโดยตลอด จงส่งผลให้คุณซีซาร์และครอบครัวมีความสุข

และประสบแต่ความสำเร็จในการชี้แนะแนวทางการเทรดทองให้กับผู้อื่นด้วยค่ะ

อนุโมทนาบุญ ด้วยคร่ะ อาจาร ครั้งหน้าทำบุญ พี่วิ กะนู๋ไปด้วยนะคร๊ะจาร อิอิ พี่วิจะเอาผ้าวัดป่า ไปถวายด้วยคร่ะ

พี่มดแดง อยากดูกราฟ :uu

ดูอย่างเดียวนะ

กราฟรายวัน

แนวรับ แนวต้านตามกราฟ

ถ้าหลุด 1526 ก็คงได้ เจอแถวๆ 1488 :32 :Wt :_cd

ถูกแก้ไข โดย moddang..

เรียนถามอาจารย์มาโนชค่ะ

วิอยากทราบตอนจบของ RSI จะทำ low ใหม่ ประมาณเท่าไหร่ค้ะ

ขอบคุณอาจารย์ล่วงหน้าค่ะ

เป็นการคาดการณ์จาก fibonacci นะครับ

อนึ่ง เส้นแนวรับของ Downtrend lines แบบคู่ขนาน อยู่ที่ 150x

* โปรดใช้วิจารณญาณของท่าน ในการรับข้อมูล

ถูกแก้ไข โดย Sear

ชี้แจงรายรับ – รายจ่าย

ให้เพื่อนๆที่ ได้จ่ายเงินสมัครเข้ามารับการแนะนำการอ่านกราฟทราบ ตามที่เคยบอกไว้

ตามที่ผม ccczaa (นายภาณุ จินตานนท์) ได้พิมพ์บอกเพื่อนๆในกระทู้นี้ว่า

จะเปิดให้คำแนะนำในการอ่านกราฟเทคนิค โดยให้เพื่อนๆจัดหาสถานที่ที่จะแนะนำให้

ซึ่งมีคุณแสงแดด ( นางสมณปภัทรค์ สพลวรรธนัณภ์) ได้เสนอตัวเข้ามารับอาสาในการจัดหาสถานที่และเป็นผู้จัดเก็บค่าใช้จ่ายในการแนะนำครั้งนี้

โดยคุณแสงแดดได้ให้เพื่อนๆจัดส่งเงินเข้าบัญชีของคุณแสงแดดในนามของนางสมณปภัทรค์ สพลวรรธนัณภ์ นั้น

ถึงตอนนี้ การให้คำแนะนำการในการอ่านกราฟได้เสร็จสิ้นแล้ว

และนางสมณปภัทรค์ สพลวรรธนัณภ์ ได้ส่งบัญชีแสดงรายรับ - รายจ่ายมาให้ผม

ผมจึงขอนำมาลงให้เพื่อนๆที่เข้ารับการแนะนำได้ทราบว่า มีรายรับ – รายจ่าย อะไรบ้าง

และถ้าเพื่อนสงสัยอะไร สามารถสอบถามผมหรือคุณสมณปภัทรค์ สพลวรรธนัณภ์ ได้โดยตรง ครับ

ในส่วนของผม ผมขอแจ้งรายรับที่ผมได้รับ จากการจัดครั้งนี้ ดังนี้ครับ

1.ค่าพาหนะเดินทางจากขอนแก่น – กรุงเทพ(ไป – กลับ) ค่าพาหนะจากหมอชิต - โรงแรม(ไป – กลับ)

ค่าพาหนะจากที่พัก – สถานที่ให้คำแนะนำ (ไป – กลับ) ค่าอาหารมื้อเช้า – เย็น

สำหรับให้คำแนะนำวันเสาร์ - อาทิตย์ รวม 3 วัน 2 คืน จำนวน 9,000 บาท

2. ค่าพาหนะเดินทางจากขอนแก่น – กรุงเทพ(ไป – กลับ) ค่าพาหนะจากหมอชิต - โรงแรม(ไป – กลับ)

ค่าพาหนะจากที่พัก – สถานที่ให้คำแนะนำ (ไป – กลับ) ค่าอาหารมื้อเช้า – เย็น

สำหรับให้คำแนะนำวันเสาร์ – อาทิตย์ - จันทร์ รวม 4 วัน 3 คืน จำนวน 11,000 บาท

รวมทั้งสิ้น 34 วัน เป็นเงิน 140,000 บาท

3.ได้รับเงินที่เหลือจากการแนะนำไว้ทำบุญ จำนาน 40,315.55 บาท

สำหรับเพื่อนๆ ที่เคยสอบถามผมว่าจะจัดแนะนำการอ่านกราฟต่อหรือไม่

ผมจะจัดต่อครับ เพื่อให้เพื่อนๆที่ผมได้แนะนำไว้แล้ว ได้รับการแนะนำอย่างต่อเนื่อง

สามารถนำไปใช้ประโยชน์จากการอ่านกราฟได้จริงๆ

สำหรับวันที่จะเริ่มให้คำแนะนำ และสถานที่จัดให้คำแนะนำ จะแจ้งให้ทราบอีกครั้ง

เพราะสถานที่ที่จัดครั้งต่อไป ไม่ได้จัดสถานที่เดิมครับ

อ.ซี อนุโมทนาบุญด้วยนะค่ะ ปิดสอนรอบนี้แล้วหรือค่ะ เค้าโอนเงินไปเต็มคอร์ส แต่ยังเรียนไม่่ครบคอร์สเลยค่ะ

รอบหน้าอ.ซีเปลี่ยนสถานที่เรียนเหรอค่ะ ทำไมย้ายที่เรียนละค่ะ , รอ แนวรับ- ต้านของ จารย์อยู่ค่ะ