ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

!17 !17 ขอขยายความที่ติดดอยอยู่เนี่ยยยย ของเก่าาาาก่อนเข้ามาเป็นสมาชิกนะค้าา

ตอนนี้มีความรู้มากขึ้นเพราะบทวิเคราะห์ของท่านกูรูทั้งหลาย !_Rd !_Rd !_Rd

ขอบคุณอีกครั้งคร่าาาา !thk !thk !thk

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

1174-118x รอนานป่าวค๊า !10 อยากได้แล้วอ่ะค่ะ แหะๆ !uu

ขอบคุณค่ะ เป็นอะไรน๊าวันนี้กดคะแนนให้คุณกัมพลก็ไม่ได้(แต่ไม่เชงเป็ด)ฮิฮฺิฮิ :P :P :P

!01 เฮียกำพล รอเก็บ117x แล้วออกที่124x ตามคำแนะนำ :lol:

ลืมกดให้คะแนน กลับมากดให้ 1 ดาวค่ะ อิอิ :)

รับทราบกร๊าบบ คุณปู่กำพล จะรอเก็บแท่งเพิ่มให้มันย่อก่อน ผม+1พลังให้คุณปู่ คุณปู่กำพลจะได้มีพลังเยอะๆ ร่างกายแข็งแรง ขอบคุณมากกร๊าบบบบบบบ

!32 !32 โม้มากไปหน่อยอ่ะะะ ลืมให้คะแนน

+ 1 พลังให้จารย์กัมพลคร่าาาา !031

ขออนุญาติแสดงความเห็นที่นี่ นะคะอาจารย์ ....นานๆจะมีเพื่อนสมาชิกมาชี้แนะให้มดแดงเห็นไรบ้าง !57

ใช่ค่ะ.. กำไรแต่พอเพียง...

แต่เมื่อกี้นี้...อาจารย์บอกมีโอกาสทั้งไหล่เด็กหรือไหล่ผู้ใหญ่.....ถ้าจะเป็นไหล่ในแนวขึ้น .มันน่าจะสูงกว่าไหล่ซ้ายใหมคะอาจารย์ !_Rd

และเมื่อมามองดู ใหม่นะคะ 1245 ไหล่ขวามันเตี้ยกว่าไหล่ซ้าย มันจะมีความเป็นไปได้ใหม ... :excl: รวมทั้งของตัวเองที่ตอบไปมะกี้แบบไม่คิดไร แต่ตอนนี้มามองใหม่ มันน่ามากกว่า 1247 อันนี้มองในแง่ทฤษฎีนะคะ ไม่ได้คิดอย่างอื่น !17...

...อุ๊ย....ตอบไปแล้วมาเห็น ตามไม่ทัน invert ไหล่เล็กไปขายไหล่ใหญ่ ...งงอะไม่รู้ไหล่ไหน...

กลับมาดูกราฟ H 4 ก็น่าคิดนะคะคุณ rosepleaser H&S invert ,มั๊งคะ ไม่ทราบใช้คำนี้ใช่ไม๊ หรือ reverse อุ๋ย..งั้นตอนนี้ ยี่งดูก็ยิ่งลุ้นแล้วล่ะค่ะ

ขออนุญาติรบกวนเนื้อที่่เฮียอีกนิดนึงค่ะ !10

ที่บอกคุณ moddang ว่า 1245 น่ะ แบบว่ากำไรแต่พอเพียงงัยคะ อิอิ !v@

ถ้าดูแล้วมันน่าจะสูงกว่า

ส่วน invert ไหล่เล็ก head ก็จะอยู่ที่ประมาณ 1156 ตอนนี้ เรากำลังอยู่ที่ neckline ซึ่งราคาไม่สามารถยืนเหนือ 1200 ได้ เฮียวิเคราะห์ว่าน่าจะลงมาที่ 1174 - 118x ต้น ซึ่งจะเป็นไหล่อีกข้างนึง (ไ่ม่แน่ใจค่ะ เวลากลับหัวนี่ควรจะเรียกว่าข้างซ้าย หรือข้างขวา อิอิ) ซึ่งอันนั้นจะเป็นจุดให้เราเข้าซื้อ

ทีนี้ เราก็คอย H&S ใหญ่ ซึ่ง head จะอยู่ที่ 1265 ไหล่ซ้าย 1249 ส่วนไหล่ขวาก็กำลังฟอร์มอยู่นี่ไงคะ เป้าต่ำๆ ก็ 1245 (กำไรแต่พอเพียง) !57 !57 !57

ขอบอกนะคะว่า เพื่อนๆอย่าเชื่อนะคะ ที่พูดมานี่ทั้งหมด เพื่อเป็นกำลังใจให้คนที่ติดดอยอยู่นะคะ ส่วนใครที่คิดจะซื้อเพิ่ม ตัดสินใจเอาเองนะคะ

ห้ามส่ง pm หรืออีเมล์มาว่ากันนะคะ อิอิ !v@ !v@ !v@