ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

Punch ขออ้วกกกกกกกกกกให้เจ๊แว่นเป็นคนแรกเลยค่ะ(ให้ด้วยความรักนะค่ะ) เราชมรมคนรักเฮียกำเหมือนกันนนนนนนนนนนน (ยอมเจ๊แว่นคนเดียวนะเนี้ย) :P

อิอิ....คุณน้องพันช์ขาขขขขขขขา... :wub:

ดีนะคะที่เราไม่เคยพบปะเจอะเจอหน้ากันเลย

ไม่งั้นคงแอบคิดว่า น้องพันช์เป็นหน้าม้าให้เจ๊แว่นแน่ๆ 555555555

จุ๊บ ..จุ๊บ ...รักน้าแต่ไม่แสดงออก อิอิ

ปล.รักเฮียกัมน้า แต่ชอบแสดงออก :wub: ก๊ากกกกกกกก

(ลืมบอกรักน้อยกว่า เคน ธีรเดช หน่อยนึง เพราะเฮียกัมหล่อสู้เคนไม่ได้อะ5555555)

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

หวัดดีค่ะ อาจารย์ กัมพล

อยากได้รับคำแนะนำเกี่ยวกับอาหารเบาหวาน เรื่องข้าวกล้องแดงผสมกะข้าวหอมหรือไรนี่ค่ะ ที่บอกว่าถ้าไม่สมดุลย์จะทำให้ความดันสูง ในกรณีเป็นทั้งเบาหวานและความดัน แต่ตอนนี้น้ำตาลและความดันอยู่ในเกณฑ์ปกติ วันนี้นำหนังสือติดมือไปอ่าน หนังสือ ถอดรหัสสุขภาพ สมดุลย์ ร้อนเย็นเล่ม1 แต่ได้ให้คนคนนึงที่ได้พบที่คลินิคแผนไทยที่กทมที่มาจากเชียงรายไปแล้ว ยังอ่านไม่หมด จากการคุย เลยแนะให้เขารักษาแบบนี้ จะถูกกว่า แต่ตัวเองไปรักษา (พ่อ) ก็รักษาต่อไปค่ะ แต่กะลังจะพยายามปรับมาแนวหมอเขียว เพราะเป็นการพึ่งตนเอง และคิดว่ามันแก้ได้โดยอาหาร ได้อ่านหนังสือเล่มที่ว่าแล้ว มันน่าอัศจรรย์จริงๆ

อิอิ....คุณน้องพันช์ขาขขขขขขขา... :wub:

ดีนะคะที่เราไม่เคยพบปะเจอะเจอหน้ากันเลย

ไม่งั้นคงแอบคิดว่า น้องพันช์เป็นหน้าม้าให้เจ๊แว่นแน่ๆ 555555555

จุ๊บ ..จุ๊บ ...รักน้าแต่ไม่แสดงออก อิอิ

ปล.รักเฮียกัมน้า แต่ชอบแสดงออก :wub: ก๊ากกกกกกกก

(ลืมบอกรักน้อยกว่า เคน ธีรเดช หน่อยนึง เพราะเฮียกัมหล่อสู้เคนไม่ได้อะ5555555)

เจ๊แว่นขา..อยากเจอเจ๊แว่นเหมือนกัน คงได้เจอกันเมื่อฟ้าลิขิต.. รักเจ๊แว่นน้า.........จุ๊บ ..จุ๊บ

เราอยู่ชมรมรักเฮียกำเหมือนกัน.. แต่น้อยกว่า.. เคน ธีรเดช..เหมือนกันอีกหละเจ๊แว่น

เหตุผลก็เหมือนกัน...เพราะเฮียกัมหล่อสู้เคนไม่ได้..อิ..อิ

ขอบคุณค๊าบ........ได้บทวิเคราะห์เฮีย ช่วยไว้ได้ทุ๊กวัน... วิเคราะห์เองผิดทางทุกที.... B)

เฮียครับ ดูกราฟรายวันแล้วคล้ายๆ Double Top รึเปล่าครับ :excl:

ขอบคุณสำหรับบทวิเคราะห์ครับ

เจ๊แว่นขา..อยากเจอเจ๊แว่นเหมือนกัน คงได้เจอกันเมื่อฟ้าลิขิต.. รักเจ๊แว่นน้า.........จุ๊บ ..จุ๊บ

เราอยู่ชมรมรักเฮียกำเหมือนกัน.. แต่น้อยกว่า.. เคน ธีรเดช..เหมือนกันอีกหละเจ๊แว่น

เหตุผลก็เหมือนกัน...เพราะเฮียกัมหล่อสู้เคนไม่ได้..อิ..อิ

ขออยู่ชมรมด้วยคนได้เปล่า เรารักเคน เอ๊ยรักเฮียกัมเหมือนกัน แต่น้อยกว่าเคนนี๊ดนึง :lol: :lol: :lol:

ขออยู่ชมรมด้วยคนได้เปล่า เรารักเคน เอ๊ยรักเฮียกัมเหมือนกัน แต่น้อยกว่าเคนนี๊ดนึง :lol: :lol: :lol:

ขอต้อนรับ คุณ joonggo เข้าชมรมคนรักเฮียกำพลค่ะ