ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

สอบถามเฮียกัมค่ะ ทำไมเข้าเวปในชื่อเดิมที่สมัครครั้งแรกไม่ได้ ต้องสมัครใหม่ ไม่สามารถให้คะแนนกูรู

ทั้งหลายได้ ทั้งที่ปกติเข้ามาให้คะแนนได้ทุกวัน ขอบคุณค่ะ

คุณรีวิวขา ลองดูนะคะ

:wub: :wub: :wub:

ขอบคุณ คุณ seasea ครับ ที่ช่วยตอบ ใครยังไม่เปลี่ยนก็เปลี่ยนได้แล้วนะครับ กลับมาใช้ thaigold.info ธรรมดาได้แ้ล้ว

วันนี้คงไม่มีเวลาโม้ คงเอาแต่แนวรับแนวต้านให้ดูนะครับ ลองสังเกตที่ ma5 ma10 ma20 ดูนะครับ เมื่อวานลง ma10 วันนี้ ma20 เป็นแนวสำคัญ

แนะนำว่า ไม่มีใครรู้จริง เราได้แต่วางแนวทางไว้ ส่วนตัวผม ไม่หลุด ma20 ถือต่อ หลุด ก็ถอยครับ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

กองทุน SPDR ทำผิดหลักเกณฑ์หรือเปล่าครับ ปู่ ซื้อเข้าในราคาที่สูงกว่าที่ขายออก

เขาใหญ่ เกิดทำบ้าง คงได้อุดหนุนสินค้า DOI COME แน่ๆ เพราะผมมันแค่ปลาหางนกยูง คับ

!thk !thk !thk !thk

ต่ำกว่า 1365 โดดครับ !53

:wub: :wub: ขอบคุณค่ะ ตอนแรกงง เข้าไม่ได้ ในที่สุดก็กลับมาบ้านหลังเก่าค่า ( ไม่ใช่กลับบ้านเก่า อิอิ) :rolleyes:

!01 เฮียกำพล

ถูกแก้ไข โดย pck.

เฮียกัม...ขาขขขขขา

อาทิตย์หน้าเฮียกัมก็จะหนีเที่ยวแล้ว ขอให้เที่ยวให้สนุกนะคะ

ห้ามเที่ยวเกินวันที่ 25 นะคะเดี่ยวชาวไทยโกลด์ทนคิดถึง

ไม่ไหว อิอิ..

ขอถามหน่อยนะคะ (ถามหน่อยอีกแล้ว55555)

ดูจากรายวีค ถ้า ขา 3 จบไปแล้วเป็นไปได้ไหมคะ

ว่านี่กำลัง ทำ ขา 5 อยู่ แล้วดูเหมือนเคยเห็น

คุณคิกคาปู่เคยบอก (ประมาณ2เดือนที่แล้วม่างจำไม่ได้แล้วอะคะ)

ดูจากรายวีค AB=CD (Dจะได้ประมาณ 1377) ก็คือประมาณตรงนี้แล้ว

อีกอย่าง ต้นเดือนหน้า ก็จะมีเลือกตั้ง คงมีการพยายามทำให้ดอลล่า

มีค่าสูงขึ้น จะเทขายทองหรือเปล่า...อิอิ เดือนตุลา ก็เห็นเฮียเคยบอกว่า

ส่วนใหญ่จะลง ทำไมมันขึ้นเอาๆ โดดก้อนสุดท้ายไปเมื่อคืน

(ทนความ หนาแน่นของบรรยากาศชั้นบนไม่ไหว หายใจไม่ออกคะ55555)

post-378-075362000 1287121449.gif

ขายไปแล้วเหมือนกัน มันอึดอัด หายใจไม่ค่อยออก ดอลก็จะกระเด้ง สัญญา option ก็จะปิด 20 oct

ให้ etf ติดดอยซะมั่ง เมื่อวานอยากเข้าดีนัก rolleyes.gif

ขอบคุณอาจารย์กัมพลที่ให้ลิงค์ทองแท่งมา

เฮียกัม...ขาขขขขขา

อาทิตย์หน้าเฮียกัมก็จะหนีเที่ยวแล้ว ขอให้เที่ยวให้สนุกนะคะ

ห้ามเที่ยวเกินวันที่ 25 นะคะเดี่ยวชาวไทยโกลด์ทนคิดถึง

ไม่ไหว อิอิ..

ขอถามหน่อยนะคะ (ถามหน่อยอีกแล้ว55555)

ดูจากรายวีค ถ้า ขา 3 จบไปแล้วเป็นไปได้ไหมคะ

ว่านี่กำลัง ทำ ขา 5 อยู่ แล้วดูเหมือนเคยเห็น

คุณคิกคาปู่เคยบอก (ประมาณ2เดือนที่แล้วม่างจำไม่ได้แล้วอะคะ)

ดูจากรายวีค AB=CD (Dจะได้ประมาณ 1377) ก็คือประมาณตรงนี้แล้ว

อีกอย่าง ต้นเดือนหน้า ก็จะมีเลือกตั้ง คงมีการพยายามทำให้ดอลล่า

มีค่าสูงขึ้น จะเทขายทองหรือเปล่า...อิอิ เดือนตุลา ก็เห็นเฮียเคยบอกว่า

ส่วนใหญ่จะลง ทำไมมันขึ้นเอาๆ โดดก้อนสุดท้ายไปเมื่อคืน

(ทนความ หนาแน่นของบรรยากาศชั้นบนไม่ไหว หายใจไม่ออกคะ55555)

ขอบคุณสำหรับคำอวยพรครับ แต่ไม่ต้องห่วงนา ถ้า net แถวนั้นไม่แพง จะเข้ามาแจมดึกๆ happy.gif

ดูแล้ว มันก็น่าจะใกล้จบแหละ เจ๊จ๋า

วันก่อนก็คิดว่ามันจบเห่แล้ว มันยังมีโดดเข้า trend มาอีกเฮือก ให้ผมขาดทุนไป 1 รอบ

ส่วนตัว ผมมองแค่แถวนี้ ถึง 1400 เหรียญนี่แหละ แต่ยังไม่หักลงหลุด trend (1365) ก็ต้องทำใจว่า มันขึ้นต่อไว้ก่อนครับ

ขายไปแล้วเหมือนกัน มันอึดอัด หายใจไม่ค่อยออก ดอลก็จะกระเด้ง สัญญา option ก็จะปิด 20 oct

ให้ etf ติดดอยซะมั่ง เมื่อวานอยากเข้าดีนัก rolleyes.gif

ผมก็ขายไปแล้ว เพราะหมดเวลาเล่น ต้องหนีไปเที่ยว ไม่อยากตัวเกร็ง ตัวโก่งตอนหนีเที่ยว