ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ถ้าเข้าแท่งวันนี้ถือว่าเสี่ยงไปไหมคะเฮีย

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ผมว่า อาทิตย์หน้า น่าจะเป็นโอกาสของขา เอส (เดา เดา) :lol:

ศุกร์สยองกะลังจะมา (มั้ย)

อย่าเล่นสวนเทรน จะปลอดภัยกว่านะครับ B)

สวัสดีครับเฮียกำพล ปกติวันเสาร์จะไม่ค่อยเห็นเฮียเท่าไร แต่เมื่อคืนน้องทองดีดแรงเหลือเกินจนมีคำถามมากมายที่เฮียจะต้องตอบเลยได้อ่านข้อความของเฮียในวันนี้ ที่ต้องใช้สีม่วงเป็นตัวอักษร !01 ขอบคุณครับ ไม่รู้ว่าน้องทองจะจบที่ตรงไหนแนวต้านใหม่ของเฮีย+อีก1เหรียญก็1600พอดี ก่อนถึงขอย่อหน่อยน่าน้องทอง !034

น่านสิค่ะ เ้ข้าแท่งวันนี้เสี่ยงไป !064 ไหมค่ะเนี่ย

น่านสิค่ะ เ้ข้าแท่งวันนี้เสี่ยงไป !064 ไหมค่ะเนี่ย

ขออนุญาตตอบคำถามแทนเฮียกัมตามความเห็นส่วนตัว ผิดถูกเฮียช่วยตอบเพิ่มเติมด้วย :rolleyes:

1.ไม่มีของเสี่ยงเข้าเล็กน้อยไม่น่าเกิน 20% ของพอร์ต เอาไว้ลุ้นขึ้นต่อ (พิจารณาให้ดีเพราะตอนนี้ราคาก็สูงมากแล้ว)

2.ถ้าทองลงแ่บ่งซื้อเฉลี่ยเมื่อราคาลงไปซักประมาณ 500 บาท/ทอง ขึ้นไป

ปล. โปดใช้วิจารณญาณในการพิจารณาแนวทางค่ะ ลองดูนะคะการตัดสินใจผิดถูกเป็นของคุณเองค่ะ :excl:

ถูกแก้ไข โดย น้ำใส

เมื่อวานนี้เสียดายจังไม่ได้เก็บทองแท่งลังเลอยู่ว่าแพง แล้ววันนี้ตัดสินใจซื้อทองแท่งไปค่ะ 15 บาท ราคา 22050

อยากถามว่าเล่นระยะสั้นควรขายทองที่ 22500 ไหมค่ะ หรือเก็บไว้ถึงสิ้นปีค่ะ

ดูท่าว่า 1600 เหรียญจะมาเร็วมากๆ กระทิงดุจริงๆ

ศุกร์หรรษาตลอดๆๆ ขอบคุณเฮียมากๆนะค้าาา !thk !thk

ขอบคุณครับเฮีย ดูเหมือน GF จะขยาย เวลาให้พวกเราได้ แทง เอ้ย เล่นในช่วงค่ำ นะครับ:lol:

สรุปครั้งนี้ผมขายหมูยกเล้าจิงๆ เซ็งหมูๆๆจริงๆ55 ครั้งแรก21260 ครึ่งเล้า ครั้งสอง21380

ครานี้ยกเล้าเลย ครั้งสองมั่นใจมากมันต้องลงมาแหงๆแต่มันไม่ยักลง555

อ้ายครั้นจาเก็บกระทิง ฮืมใจไม่ถึง จาเปิดSก้อไม่กล้า เอางัยดีหว่า... สรุปอยู่เชยๆดีฟ่า5555

ขอบคุณเฮียกัมมากครับแค่นี้ผมก้อรวยแล้ว555 เสียดายไม่เหลือทองแท่งไว้สักหน่อยขายหมดล๊อตเลย

ขอบคุณครับเฮีย ไม่ใช่ศุกร์หรรษา สำหรับทุกคนเลยครับเฮีย :( !_09 !_02 !033

ขอบคุณครับเฮีย ดูเหมือน GF จะขยาย เวลาให้พวกเราได้ แทง เอ้ย เล่นในช่วงค่ำ นะครับ:lol:

เห็นว่าเริ่ม 20 มิ.ย. นี้นะครับ

คราวนี้แหละ จะได้เล่นตามกันได้ทันหน่อย...

เมื่อวานนี้เสียดายจังไม่ได้เก็บทองแท่งลังเลอยู่ว่าแพง แล้ววันนี้ตัดสินใจซื้อทองแท่งไปค่ะ 15 บาท ราคา 22050

อยากถามว่าเล่นระยะสั้นควรขายทองที่ 22500 ไหมค่ะ หรือเก็บไว้ถึงสิ้นปีค่ะ

ผมว่าวันอังคาร พุธ ควรรีบปล่อยนะครับ อาทิตย์หน้าวันหยุดเพียบเลย ถ้ามีเหตุการณ์อะไรเกิดขึ้น คุณหมดสิทธิ์แก้ไขครับ

ขอบคุณค่ะ แนะนำให้ขายออกไปเลยใช่ไหมค่ะแล้วเปิดมาจะขึ้นหรือลงค่ะ แล้วเดือนใกล้เวลาจะปรับฐานยังค่ะ