ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

คลื่น c คลื่นปรับฐาน สึนามิลูกสุดท้าย :wacko: :wacko: :wacko:

การ correction หรือการปรับฐาน จะจบด้วยขา c โดยขา c มักจบที่ 78.6%

kumponys

ตามสูตรนี้เลยใช่ป่าว ..ตกลงจะให้เรียกอะไรดี ตาหยอยดีมั๊ย ..^O^

น่าจะตามตัวเลขที่ให้ไว้พอดี แถว ๆ นี้แหละ

น่าจะตอบเร็วหน่อย ให้สงสัยตั้งนานlaugh.gif

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอบคุณคะเฮียกัมพล ส่วนตัวโซดา ขอแอบลุ้นลงคนเดียวเงิยบๆอยู่มุมห้อง 1464 ละกัน 098eb4a5.gif 098eb4a5.gif 098eb4a5.gif 098eb4a5.gif 098eb4a5.gif

สวัสดีค่ะเฮียกัมพล สวัสดีคุณพี่โซดาด้วยค่ะ และทุก ๆ ท่าน ขอให้คนบนดอยลงก่อนแล้วกันค่ะ อิอิ ถ้าลงมากกว่านี้ เดี๋ยวจะไม่มีใครปีนเอาผ้าห่มมาให้ค่ะ !_10 !v@

อรุณสวัสดิ์เฮียกัมพลและเพื่อนๆทุกท่านครับ :lol: เจ๊แว่นหารูปมาได้แจ๋วจริงๆ ฮ่าฮ่า :lol: :wub:

เฮียกัมขา.......เอารูปมาฝากคะ

ถ้าโดด....เมื่อไรก็ใช้รูปนี้โพสต์แล้วกันนะคะ อิอิ

post-378-029523400 1305716176.jpg

555555 ขอหัวเราะด้วยคน เจ้แว่นเค้ามีส่วนผสมในความเป็นตัวแองแบบ

ต่อให้อะไรแย่้เต้าก็หาทางทำให้ดีเท่าที่ทำได้แถมยังขำได้อีก

น่าอิจฉา เฮียของเจ้จริงๆ

ขอบคุณเฮียกัม

ถูกแก้ไข โดย ginger

ราคาดีดฝ่า trend ขาลงขึ้นมาได้แบบทุลักทุเลนิดหน่อย แต่เอาเถอะครับ ยัดเยียดมาแบบนี้ เราก็ต้องมองขึ้นตามไว้ก่อน

คราวก่อนสับขาหลอก บอกว่าจะลง งานนี้ อาจจะสับขาหลอกขึ้นอีกก็ได้ ใครจะไปรู้

- โผล่หลุดแนว trend มาแบบนี้ ก็น่าจะทดสอบด่านแข็งอันถัดไปได้ ซึ่งอยู่ไม่ไกลครับ แนว 61.8% (1505.56) นี่แหละ ผ่านได้ ก็ยังมี 78.6% (1514.74) อีก 2 ด่านนี้ คงไม่หมูเท่าไหร่

- แนวรับ น่าจะอยู่แถวเหนือ trend เหลืองขึ้นมาครับ ด่าน 38.2% (1492.65) ถือเป็นด่านน่าสนใจ ไม่ควรหลุด

ความเห็นส่วนตัว เดาว่า ด่าน 1505 เหรียญหรือเกินนิดหน่อยกับแถว 1492 เหรียญ น่าจะถูก test แต่ใครจะมาก่อนไม่รู้

ปล. ผมไม่ลุ้นแล้วนา ขอถอยออกมาตั้งหลักก่อน สุดด่านแล้วค่อยพิจารณาใหม่ ขออนุญาต ใช้รูปเลย b048a2d2.gif

ขอบคุณค่ะเฮีย กระโดดอย่างนี้เลยเหรอ

ขอบคุณครูกัมค่ะออกมานั่งดูตามด้วยคนนะคะ อย่างไรก็ขอบคุณเจ้แว่นสำหรับรูป ถูกใจมาก ๆ กระโดดถีบขึ้นให้ได้นะคะ ติดตามต่อปาย.

ถูกแก้ไข โดย raty

Oh, no. เฮียกัมกระโดดแบบนี้แล้ว ขอราคาตอนบ่ายขึ้นมาให้ได้ก่อนนะครับ คืนนี้กลัวแนวต้านก็รับไม่ไหว เดี๋ยวขอวงเงินออนไลน์คืนนี้ดีกว่า

!thk เฮียกัมคะ ขอหาจังหวะโดดด้วยคน ไม่รู้จะทันรึป่าว !ee !ee

ขอนั้งเฉยๆ รอด้วยคนนะกร๊าบบ คุณปู่กำพล+1ให้สำหรับท่าสวยๆ