ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

เดี๋ยวจะหาว่าผมได้เยอะ ผมเล่นทีละสัญญานะ b048a2d2.gif

แต่ไอ้ที่เคยเสียคืนเดียว มากที่สุดในประวัติศาสตร์ มันมากกว่าที่ได้คืนเดียวมากสุดในประว้ติศาสตร์ราว 20 เท่าเอง นึกแล้วยังสยอง ไม่รู้ทำไรลงไป 8c460310.gif..afd371da.gif

เสียก็ 1 สัญญาเหมือนกันหรอคะเฮียทำไมมันตั้ง 20 เท่า หรือเพิ่มเข้าไปอีก GF ฟังดูน่ากลัวจังafd371da.gif แต่น่า..นะ คนดี พระคุ้มครอง เดี๋ยวก็ได้กลับมาceb85dec.gifceb85dec.gif

อิอิ เจ๊แว่นเพิ่งมาเห็นเวลาเดียวกันเดะเลย 555570bff581.gif

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

เสียก็ 1 สัญญาเหมือนกันหรอคะเฮียทำไมมันตั้ง 20 เท่า หรือเพิ่มเข้าไปอีก GF ฟังดูน่ากลัวจังafd371da.gif แต่น่า..นะ คนดี พระคุ้มครอง เดี๋ยวก็ได้กลับมาceb85dec.gifceb85dec.gif

อิอิ เจ๊แว่นเพิ่งมาเห็นเวลาเดียวกันเดะเลย 555570bff581.gif

อันนั้นมันเล่น spot เมืองนอก สมัยเล่นใหม่ๆเล่นแบบ non-stoploss เจอคืนเดียวเกือบ 100 เหรียญ เทียบเป็น GF สมัยนี้ ประมาณ 12 สัญญาเห็นจะได้นะ ไม่รู้เล่นไปได้ไง unsure.gif

เมื่อวานว่าจะทำราย 4 ชม. ให้ดูแต่ก็ไม่มีเวลาจนบ่าย เลยพาลขี้เกียจ ยิ่งไล่ราคากันแต่วัน ก็เลยมัวแต่หาจังหวะหนีก่อน ตามระเบียบ ph34r.gif

เมื่อวาน ราคาไล่กันช่วงบ้านเราโดดขึ้นไปถึง 1672 เหรียญอย่างเร็ว หลังจากนั้น ก็พักตัวปรับฐานลงมาต่ำสุดแถว 1656 เหรียญ ซึ่งเป็นแนวประมาณเส้น 261.8% จากการวัดคลื่นระยะสั้น หลุดตรงนี้ไปได้ ด่านต่อไปคือแถว 1647 เหรียญ แนวต้านเก่านั่นแหละครับ

ราคาระยะสั้นมาก ยังอยู่ใน trend ขึ้น และยังดูดี ถ้ายังไม่หลุด 1630 เหรียญลงไป ยังไง จะเล่น S นี่ ต้องอย่างไวเลยนะครับ เมื่อวานเห็นแวบๆ ใครถามเรื่อง S ผมว่า ถ้าจะมี ตอนนี้ควรรอดีดขึ้นไปเกิน 1687 ขึ้นไป ถึงจะเริ่มปลอดภัย ช่วงนี้ อย่าไปเสี่ยงเลยจะดีกว่า

ความเห็นส่วนตัว เชื่อว่าแถว 1656 - 1647 เป็นแนวน่าเก็บของ ลุ้นเป้า 1687 เหรียญ

สรุป แนวรับ 1656 1647* 1630 แนวต้าน 1666 1687* 1703

ตั้งแต่ต้นสัปดาห์มา แทบทุกบริษัทที่เปิดพอร์ตอยู่รวมทั้งมาร์ก็มาบอกให้ปิดL เพราะจะลงแรง :mad: มีเฮียสำนักเดียวที่บอกยังขึ้นอยู่ สุด่ยอดเลยค่ะ !gd เฮียดูตรงไหนค่ะ ทั้งๆที่เค้าบอกกันว่าindy ต่างๆ กำลังจะกลับตัวแล้ว ขอใช้ดูเป็นแนวทางบ้างค่ะ

เดาว่าเป็นma ถ้าใช่จะมีกรณีที่ขัดกับสัญญาณตัวอื่่นบ้างมั้ยค่ะ :blink: (ดีที่ยังเก็บLไว้บ้างตามความเห็นเฮีย :blush: )

ขอถามเฮียกัมค่ะ :huh:

ตั้งแต่ต้นสัปดาห์มา แทบทุกบริษัทที่เปิดพอร์ตอยู่รวมทั้งมาร์ก็มาบอกให้ปิดL เพราะจะลงแรง :mad: มีเฮียสำนักเดียวที่บอกยังขึ้นอยู่ สุด่ยอดเลยค่ะ d5f02ecd.gif เฮียดูตรงไหนค่ะ ทั้งๆที่เค้าบอกกันว่าindy ต่างๆ กำลังจะกลับตัวแล้ว ขอใช้ดูเป็นแนวทางบ้างค่ะ

เดาว่าเป็นma ถ้าใช่จะมีกรณีที่ขัดกับสัญญาณตัวอื่่นบ้างมั้ยค่ะ :blink: (ดีที่ยังเก็บLไว้บ้างตามความเห็นเฮีย :blush: )

ผมดูจากข่าวนั่นแหละครับ ทุกสำนักบอกว่าเพิ่มเพดานหนี้แล้วทองจะลง มองทางเดียวกันหมดแบบนี้ แล้วราคาก็ไม่เห็นลงไปได้สักแค่ไหน ข่าวออกมา ก็เหมือนรับข่าวกันไปหมดแล้ว เพราะเป็นไปตามคาด มันก็ต้องขึ้นต่อมากกว่า เห็นเป็นแบบนี้บ่อยๆน่ัะครับ ยกเว้นมีอะไรผิดคาด แค่นั้นแหละ

ขอชี้แนะครับ ----- ถ้าจะเก็บเลยก็เกรงว่ามันจะลงอีกกลัวดอยใช่มะครับ

ถ้าจะรอให้ลงก็กลัวว่ามันจะลงอีกไม่ได้ของถูกที่สุดใช่มะครับ

พอใจซื้อเก็บไปเลยครับถ้าคุณเล่นแท่งเก็บซัก 1ปี 2ปี 3ปี ยังไง ก็กำไรครับ