ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

หลับหูหลับตาโดดเข้ามาตอนนี้เริ่มหนาวแล้วค่ะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอบคุณครับเฮียกัมพล คงเหนื่อยมาก ๆ ที่ต้องย้ายของไปมา ขอให้กำลังใจครับ สู้ ๆ ๆ ๆ ๆ

เห็นใจเฮียเรื่องย้ายบ้านจริง ๆ ค่ะ ขอเอาใจช่วยนะคะ..

วันไหนเข้าบ้านไม่ได้ เหมือนขาดอะไรไป

ได้เข้ามาดู ก็อบอุ่น มีเพื่อน ๆ ร่วมชะตากรรมทองเดียวกันแล้วมีกำลังใจดีค่ะ

ลุ้นสนุก ไม่ว่าทองจะขึ้นหรือลง มีกำลังใจสู้ได้แม้ดอยสูง (1815-1880)

ไม่ค่อยได้เขียนตอบ ได้แต่ + ให้

ขอบคุณเฮียผู้เป็นเจ้าบ้าน และเพื่อน ๆ ทุกท่านทั้งที่เป็นกูรูมาให้ข้อคิด ความเห็นดี ๆ มากมาย

และเพื่อนหลาย ๆ ท่าน ที่เป็นแนวร่วมลุ้นทองด้วยกันนะคะ

ท่านผู้รู้แจ้งขอทราบอันดับความเชื่อถือของs&p กำลังงงกับอันดับของอิตาลีค่ะ ถ้าไม่รบกวนเกินไปขอทราบทุกอันดับค่ะ

ขอบคุณค่ะเฮียกัมพล แหะ ๆ นานจะขอบคุณซะที เป็นกำลังใจให้เฮียผ่านพ้นกับปัญหาของเว็บไปได้ด้วยดีค่ะ สู้ ๆ ค่ะวีระบุรุษของเรา :wub:

come to support heer.kumponys

candlestick hammer reversal with stoch buy signal bet kub bull come tonites

post-3327-073427000 1316513253.gif

ยังดูกราฟไม่ได้เลย...แง

แสงแดดเคยใช้ mozilla firefox เปิด internet ก็เคยเจอปัญหาที่ไม่เห็นกราฟในแต่ละกระทู้ เลยเปลี่ยนมาใช้ internet explorer แทนค่ะ

หลังจากนั้นได้update program flash ตอนนี้ ใช้mozilla firefox เปิด internet เห็นกราฟแล้วค่ะ

ลองดูนะคะ

กราฟดูไม่ได้ทำไงดีครับ ผู้รู้ตอบหน่อยครับ

ที่มุมซ้าย ตรง Market watch ให้คลิ้กขวา เลือกเมนู Symbol นะครับ จะเจอเมนู Metal ให้คลิ้กเข้าไปเรียกกราฟจากในนั้นนะครับ

ขอบคุณครับ แต่ Market watch มันอยู่ตรงไหนครับ ผมไม่รู้จริงๆครับ ไม่ได้ดูกราฟวันนี้เข้าแรงเลย ช่วยอธิบายหน่อยนะครับ ขอบคุณครับ

ทั้งหมดที่ผู้รู้ตอบให้นั้น มันเป็น กราฟ mt 4 ที่เราต้องไปโหลดมา แต่คุณ mum 3542 ตอบมานั้นอ่านแล้วสงสัยว่ากราฟที่ไหนคะ มีเว็บรูปกราฟไม่ขึ้นใช่ใหม ถ้าเช่นนั้นการแก้ไขไม่เหมือนกันแล้วนะคะ

แต่ที่เขียนมาบอกว่า waitng for update การแก้ไขจะเป็นแบบที่คุณ vanta บอกค่ะ และหรือที่คุณ harnsin ได้บอกไว้

วันนี้ทำไมหลายท่านมีปัญหา แต่มดแดงใช้ fxpro ตั้งแต่เช้า ไม่มีอาการแบบนั้นเลย การแก้ไขลองไปอ่านในกระทู้ mt 4 ดูบ้างนะคะ