ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

DonJuan

เชียร์ออนไลน์. ทายทองแท่ง.. แล้วเล็งฟิวเจอร์...

โพสต์แนะนำ

:D ไปทักทายแต่เช้าแล้วค่ะ คุณเหมย

:) ชอบภาพโพล์ไฟล์คุณเหมย เซ็กซี่มาก ส่วนของคุณ Tfex เค้าใส...น่ารัก

:033 อิ อิ ส่วนพี่ก็อยากมีภาพเหมือนกัน.... แต่ทำไม่เป็นค่ะ :32

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

สวัสดีครับ ตอนนี้ติดภาระกิจอยู่หาจังหวะทักทายลำบาก ของฝากคุณดอนเดี๋ยวผมมารับนะครับลุทอง 5555

ขอบคุณสำหรับกราฟงามๆรับยามเช้าสดใสด้วยครับ :)

ทองดูฟอร์มตัว diamond bottom pattern / Reversal point statistic 71%ครับ

ถูกแก้ไข โดย Jocho

:D ไปทักทายแต่เช้าแล้วค่ะ คุณเหมย

:) ชอบภาพโพล์ไฟล์คุณเหมย เซ็กซี่มาก ส่วนของคุณ Tfex เค้าใส...น่ารัก

:033 อิ อิ ส่วนพี่ก็อยากมีภาพเหมือนกัน.... แต่ทำไม่เป็นค่ะ :32

คุณพี่ตู้เย็นคะ น้องแนะนำว่าให้โพสถามคุณต้นหญ้า ห้องเอ็นจอยสิ

เค้าเก่งจ้ะ อธิบายพร้อมภาพประกอบชัดเจน เข้าใจง่ายมาก :gd

เข้าเป้าตาลุงท๊องอีกแล้ว เก่งจุงเบย ขยันหาค่าเบียร์จังนะจ้ะ

ยาวปายยย..ยังหาป้ายลงไม่เจอ หุ หุ

ถูกแก้ไข โดย Tfex.Gril..

เข้าเป้าตาลุงท๊องอีกแล้ว เก่งจุงเบย ขยันหาค่าเบียร์จังนะจ้ะ

ยาวปายยย..ยังหาป้ายลงไม่เจอ หุ หุ

เค้า.. :32

สัญญาณต่างๆ ใน tf ใหญ่ บอกว่าลง

วันนี้ s50. เด้งขึ้น..เป็นขาย ok.เลยครับเจ้เหมย เด้งไป1057 ผมสอยได้ 1055 มันส์ดีครับ

ยังไม่ปล่อย 1042 แล้วครับ ขอบคุณดอกเหมยครับ :gd เอามารวมกะของเก่า

น้องทองมาแล้ว ขอให้ยืนได้ราคาประมาณนี้นะขอรับ ..

แล้วน้องทองก็เลือกที่จะโผล่พ้นน้ำซะที ขอให้อย่าด่วนมุดน้ำก่อนล่ะ ลุ้นมาตั้งนานสองนาน

คงได้เวลาเป็นชาวสวนละ..

เหมยคิดว่าทองช่วงนี้เล่นสั้นยากค่ะ เพราะกรอบที่วิ่งแทบไม่ถึง10 เหรียญ/วัน

ตอนนี้ในระบบของเหมยยังติดหน้าขายอยู่เลย จนกว่าราคาจะยืน 1400 ขึ้นไปได้ข้ามวัน

นั่นแหล่ะ เหมยคิดว่าจะเปลี่ยนสถานะตอนนั้นจ้ะ B)

สวัสดีค่ะคุณเหมย และ คุณ tfex girl มีเรื่องอยากขอความช่วยเหลือทุกท่าน (อีกแล้วค่ะ) รบกวนด้วยนะคะ

เมื่อคืนนี้ มือซน ไปเอสเข้าที่สปอต 1386 ราคาแท่งอยู่ที่ 19,800 บาท เปิดเช้ามาก้ไม่กล้าปิด ตอนนี้ตัวเลขแดงเต็มไปหมดเลยค่ะ

อยากรบกวนสอบถามว่า ตามระบบของคุณเหมย และ คุณ tfex girl ตอนนี้เป็นอย่างไรบ้างค่ะ จะพุ่งขึ้นปี๊ดๆหรือเปล่าค่ะ จะได้ตัดใจคัท (อีกแล้วค่ะ)

ขอบคุณมากๆค่ะสำหรับความช่วยเหลือตลอดระยะเวลาที่ผ่านมาค่ะ

อ้าวว..คุณเภสัชกดโพสส่งพร้อมกับเหมยลยนะนั่น..แสดงว่าใจเราตรงกันจ้ะ :D

ล่นสั้น ตามที่เคยบอกว่าไม่ถนัดจริงๆ ..แต่จะพยายามให้ข้อมูลที่ดีที่สุดค่ะ

ถ้าเป็นเหมย..ก่อนเข้าซื้อ-ขาย จะต้องกำหนดจุดที่ทนขาดทุนไว้แล้ว ถ้ามันมาถึงจริงต้องยอมมอบตัวอย่างเดียว

ไม่มีการต่อรองใดๆทั้งสิ้นค่ะ ครั้งนี้เป็นกรณีศึกษา ครั้งต่อไปทำอย่างที่เหมยบอกนะคะ รับรองความมั่นใจจะมาอีกเยอะจ้ะ

เทรนใหญ่มันลงอยู่ แต่เราเล่นระยะสั้น มันกำลังปรับฐานทำขาขึ้นอยู่ เหมยลุ้น 1400 อยู่หลายวันแล้ว

กำลังจะซื้อตามอยู่เชียว ถ้ามันยืนราคานี้ได้ถึงพรุ่งนี้ได้

ช่วงนี้ราคาไม่น่าสวิงแรง ให้ดูๆว่าย่อมาได้แค่ใหนที่เรารับเสี่ยงได้ ก็พิจารณาออกมาตั้งหลักใหม่ก่อน ดีมั๊ยเอ่ย..

..หรือไม่แน่อีกนั่นแหล่ะ มันอาจจะสับขาหลอก ขึ้นมาให้ชะล่าใจแล้วลงต่อเลย..ก็ได้นะ ฮุ ฮุ :uu

อ้าวว..คุณเภสัชกดโพสส่งพร้อมกับเหมยลยนะนั่น..แสดงว่าใจเราตรงกันจ้ะ :D

ล่นสั้น ตามที่เคยบอกว่าไม่ถนัดจริงๆ ..แต่จะพยายามให้ข้อมูลที่ดีที่สุดค่ะ

ถ้าเป็นเหมย..ก่อนเข้าซื้อ-ขาย จะต้องกำหนดจุดที่ทนขาดทุนไว้แล้ว ถ้ามันมาถึงจริงต้องยอมมอบตัวอย่างเดียว

ไม่มีการต่อรองใดๆทั้งสิ้นค่ะ ครั้งนี้เป็นกรณีศึกษา ครั้งต่อไปทำอย่างที่เหมยบอกนะคะ รับรองความมั่นใจจะมาอีกเยอะจ้ะ

เทรนใหญ่มันลงอยู่ แต่เราเล่นระยะสั้น มันกำลังปรับฐานทำขาขึ้นอยู่ เหมยลุ้น 1400 อยู่หลายวันแล้ว

กำลังจะซื้อตามอยู่เชียว ถ้ามันยืนราคานี้ได้ถึงพรุ่งนี้ได้

ช่วงนี้ราคาไม่น่าสวิงแรง ให้ดูๆว่าย่อมาได้แค่ใหนที่เรารับเสี่ยงได้ ก็พิจารณาออกมาตั้งหลักใหม่ก่อน ดีมั๊ยเอ่ย..

..หรือไม่แน่อีกนั่นแหล่ะ มันอาจจะสับขาหลอก ขึ้นมาให้ชะล่าใจแล้วลงต่อเลย..ก็ได้นะ ฮุ ฮุ :uu

ขอบคุณคุณเหมยมากๆๆๆๆๆๆค่ะสำหรับคำแนะนำและความช่วยเหลือค่ะ

หลังจากทำหน้าที่ต้านมานานที กลับมาทำหน้าที่รับได้อย่างน่ารัก..น่าชัง

สวัสดีค่ะคุณเหมย และ คุณ tfex girl มีเรื่องอยากขอความช่วยเหลือทุกท่าน (อีกแล้วค่ะ) รบกวนด้วยนะคะ

เมื่อคืนนี้ มือซน ไปเอสเข้าที่สปอต 1386 ราคาแท่งอยู่ที่ 19,800 บาท เปิดเช้ามาก้ไม่กล้าปิด ตอนนี้ตัวเลขแดงเต็มไปหมดเลยค่ะ

อยากรบกวนสอบถามว่า ตามระบบของคุณเหมย และ คุณ tfex girl ตอนนี้เป็นอย่างไรบ้างค่ะ จะพุ่งขึ้นปี๊ดๆหรือเปล่าค่ะ จะได้ตัดใจคัท (อีกแล้วค่ะ)

ขอบคุณมากๆค่ะสำหรับความช่วยเหลือตลอดระยะเวลาที่ผ่านมาค่ะ

คุณเภสัชขา สนใจใส่ขายาวแบบกลุ่มเราไหมจ้ะ

ยินดีต้อนรับจ้าาา..... :32

คุณเภสัชขา สนใจใส่ขายาวแบบกลุ่มเราไหมจ้ะ

ยินดีต้อนรับจ้าาา..... :32

สาวโคราชขอแจมค่ะ ซื้อขายาวไว้รอตั้งแต่ต้นเดือน พค.56 ค่ะ กลางเดือนก็ซื้อ ปลายเดือนก็ซื้อไว้รอแล้วค่ะ คิดว่าจะตัดขาสั้นอาทิตย์หน้าค่ะ รอจังหวะค่ะ ถ้าร้อนมากก็ตัดเร็วค่ะ :01

:uu :21

คุณสาวโคราชถือแท่งเหรอค่ะ เลยถือได้นาน