ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

DonJuan

เชียร์ออนไลน์. ทายทองแท่ง.. แล้วเล็งฟิวเจอร์...

โพสต์แนะนำ

อิจฉานายดอนฮวนเป็นอย่างมากยิ่ง

อย่าอิจฉาเลยท่าน เดี๋ยวจะส่งรูป แจ่มๆ มาให้ตาร้อนผ่าวๆ หุหุ :uu

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

พี่อลันขา แดดร่มลมตก อีตาลุงท๊อง แกคงไปร้านยาดองแล้วล่ะค่ะ

อ้าว เราก็ร้อ รอ รอ รอ รอ อิอิ

ขอบคุณน้องสาวทีเฟรคมากๆค่ะ :01

อย่าอิจฉาเลยท่าน เดี๋ยวจะส่งรูป แจ่มๆ มาให้ตาร้อนผ่าวๆ หุหุ :uu

ระวังผิดหวัง สาวไทยแจ่มก่านะ อิอิ

ระวังผิดหวัง สาวไทยแจ่มก่านะ อิอิ

สุภาพสตรีไทย คือหนึ่งเดียวในหัวใจอยู่แล้วครับ ของนอกท่านว่าเป็น อาหารทางสายตาและเติมความ ชุ่มชื่นหัวใจ ขอรับ อิอิ :uu

แนวรับระยะสั้น 1392/1379 หลุดจากนี้อาการไม่ดีครับ ไม่หลุดมีโอกาสเทส 1404 ครับผม

สุภาพสตรีไทย คือหนึ่งเดียวในหัวใจอยู่แล้วครับ ของนอกท่านว่าเป็น อาหารทางสายตาและเติมความ ชุ่มชื่นหัวใจ ขอรับ อิอิ :uu

อาหารตาช้ันเลิศ ใช่มั้ยคะ สุขตา สุขใจ เที่ยวให้สนุกนะคะ โชคดีค่ะ

แนวรับระยะสั้น 1392/1379 หลุดจากนี้อาการไม่ดีครับ ไม่หลุดมีโอกาสเทส 1404 ครับผม

อยากได้ 1404 จัง :uu ถูกแก้ไข โดย Alan

ขอบคุณค่ะคุณลุงทอง :01

รบกวนสอบถามว่า ดูสัญญาณ กลับตัวยังไงคะ ขอความรู้หน่อยค่ะ

พี่อลันขา แดดร่มลมตก อีตาลุงท๊อง แกคงไปร้านยาดองแล้วล่ะค่ะ

ขอบคุณค่ะคุณลุงทอง :01

รบกวนสอบถามว่า ดูสัญญาณ กลับตัวยังไงคะ ขอความรู้หน่อยค่ะ

ยายน้ำใสใจร้ายนี่ เดี๋ยวท่านอื่นก็เข้าใจว่าผมเป็นสิงห์ยาดองหรอก

คุณอลันครับ ไอ้ตัวนำทางที่ผมใช้อยู่ทุกวันนี้ก็พวก สโต อาเอสไอ เอ็มเอซีดี เส้นเอ็มเอต่างๆ พื้นๆครับ

ใครๆก็รู้กันทั้งโลกแหล่ะครับ หลักใหญ่ใจความมันอยู่ที่ความชอบของตัวเราเองครับ ว่าชอบแบบหาเช้ากินค่ำ หรือ

ชอบแบบเก็บหอมรอมริบ จากนั้นก็เอาความรู้ที่เรามีมาประยุกต์ให้เข้ากับความชอบของเรา มันก็ โอเค.แล้วครับ

ยายน้ำใสใจร้ายนี่ เดี๋ยวท่านอื่นก็เข้าใจว่าผมเป็นสิงห์ยาดองหรอก

คุณอลันครับ ไอ้ตัวนำทางที่ผมใช้อยู่ทุกวันนี้ก็พวก สโต อาเอสไอ เอ็มเอซีดี เส้นเอ็มเอต่างๆ พื้นๆครับ

ใครๆก็รู้กันทั้งโลกแหล่ะครับ หลักใหญ่ใจความมันอยู่ที่ความชอบของตัวเราเองครับ ว่าชอบแบบหาเช้ากินค่ำ หรือ

ชอบแบบเก็บหอมรอมริบ จากนั้นก็เอาความรู้ที่เรามีมาประยุกต์ให้เข้ากับความชอบของเรา มันก็ โอเค.แล้วครับ

เอ ผมว่าท่านน่าจะชอบแบบ หาหลายๆเช้าเก็บหลายๆค่ำ แล้วไปย่ำราตรีในคืนเดียวนะขอรับ :57

เอ ผมว่าท่านน่าจะชอบแบบ หาหลายๆเช้าเก็บหลายๆค่ำ แล้วไปย่ำราตรีในคืนเดียวนะขอรับ :57

แหม่ ผู้ใหญ่คุยกันผมล่ะไม่ค่อยเข้าใจ

รุแต่ว่าท่านดอนตาแหลม ส่องกราฟแม่นเป๊ะ แต่ส่องอย่างอื่นผมไม่รุว่าเปนไงนะคับ :32

แหม่ ผู้ใหญ่คุยกันผมล่ะไม่ค่อยเข้าใจ

รุแต่ว่าท่านดอนตาแหลม ส่องกราฟแม่นเป๊ะ แต่ส่องอย่างอื่นผมไม่รุว่าเปนไงนะคับ :32

ไปยุ่นปี่ญี่ปุ่น ก่ะว่าส่องสาวท้องถิ่น ดันไปเจอ เกาหลีเหนือก่ะเวียดนาม ซะงั้น ครับ :17

ขอบคุณคุณลุงทองมากๆค่ะ :01

อลันประสบการณ์เรื่องเทคนิคน้อยค่ะ พอรู้งูๆปลาๆ พอจะใช้ก็เลยมะค่อยม่ันใจ

มีอะไรแนะนำ ก็ยินดีนะคะ ขอบคุณอีกคร้ังค่ะ

รบกวนถามว่าคุณลุงทองดูรายไหนเป็นหลักคะ

คุณJocho. วิเคราะห์ราคาทองวันนี้หน่อยครับ แล้วรายละเอียด สองขาหารคูณ1,68 หน่อยด้วยครับ

คุณJocho. วิเคราะห์ราคาทองวันนี้หน่อยครับ แล้วรายละเอียด สองขาหารคูณ1,68 หน่อยด้วยครับ

สวัสดีครับคุณบอนไซ

เอาเรื่องวิเคารห์เนี่ย คุณดอนแกจับราคาวางรายวันเลยครับเดี๋ยวแกคงมาให้แนวทางวันนี้ได้ครับ

ส่วนขาคู่โย่โย่ ตำราฝรั่งเค้าว่าไว้ครับ หากเกิด ขาคู่หรือดับเบิ้ลบอททอม หรือแม้เเต่หัวคู่หรือดับเบิ้ลทอป ฝรั่งให้เอาช่วงห่าระหว่างจุดสองจุด

เช่นทำจุดต่ำวันที่5 ครั้งที่2วันที่15 ช่วงห่างคือ10วัน ฝรั่งใช้กฏมหัศจรรย์61.8 เอา10วัน*161.81%

หมายความว่าคลื่นขาขึ้นที่สุงสุดน่าจะเกิดอีกประมาณ16วันถัดไปครับ คือวันที่31

ยังมีรายละเอียดอีกบ้างครับ แต่ผมอยู่ข้างนอกพยายามพิมผ่านโทรศัพท์ไม่สะดวกเท่าไหร่ ตอนนี้ไม่มีกราฟอะไรดูด้วยครับ