ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

clubjew

วิเคราะห์ทองตามเทรน หาจุดซื้อขายที่ปลอดภัย by clubjew

โพสต์แนะนำ

ขอแสดงความยินดีล่วงหน้าค่ะ แต่งตอนทองแพงจังเลยนะคะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอบคุณครับอาจารย์

มาอยู่สนามเดียวกับอาจารย์แล้วสบายใจ ยังไงก็เกาะหลังอาจารย์ไว้ก่อน ไปไหนไปด้วยยยย...

และยินดีกับอาจารย์ กับงานมงคลด้วยคร้าบ ยังไงก็เก็บไว้เป็นของหมั้นด้วยนะคร้าบ เดี่ยวขายเพลินเอาทองหมั้นไปขายซะหมด

ฮ่า ๆ ๆ ๆ...

จำลองสถานะการณ์น่ะครับ อย่าไปคิดมาก...แต่หากไม่หลุดเหลืองล่างก็อาจไปต่อได้แถว 1830-1850 โน้นเลยจุดปลอดภัยขาขาย...เดียวค่อยรอขายแถวนี้ดีกว่า.... หรือรอซื้อ 1690+- จุดปลอดภัยซื้อทองแท่ง

post-725-059045300 1313496709.jpg

ขอบคุณมากมายค๊า อ. จิ๊ว

ของแถมอย่างนี้นู๋ช้อบ ชอบ !thk

ขอบคุณมากครับอาจารย์ :lol:

ขอแสดงความยินดีด้วยนะครับ

ขอให้อ.จิ๊ว((ว่าที่)เจ้าบ่าว) และ(ว่าที่)เจ้าสาว มึความสุขมากกๆๆๆ สร้างครอบครัวที่น่ารัก และอบอุ่น ด้วยนะคะ

ติดตาม และ ระลึกถึง อ.จิ๊ว เสมอค่ะ แม้ว่าจะไม่ค่อยได้โพสต์ก็ตามค่ะ

อาจารย์ครับตอนนี้เล่นช็อตไว้จะลงให้ใหมเนี่ยคืนน้ี

อาจารย์ครับตอนนี้เล่นช็อตไว้จะลงให้ใหมเนี่ยคืนน้ี

ตอนนี้อยู่เทรนขึ้นอยู่ครับ ถ้าติดสูงกว่า 1745 ได้ออกแน่ๆ แต่หากติดต่ำว่านั้นหากมาติดตรงนี้อาจต้องคัททิ้งก่อนครับ ระยะสั้นอาจไปเทสแถว 1800-1815 ก่อนหากไม่ผ่าน น่าจะทำดับเบิ้นท๊อปได้ อาจลงแรงๆ ให้ชื่นใจบ้างครับ

น้องทอง...

1. เมื่อคืนให้ขาย 1785+- ใครขายตามสบายไป !uu

2. เป้าหมาย 1770+- ลงมาต่ำสุด 1772 แล้วกลับเข้ากลางเทรนต่อ ใครไม่โลภคงได้กำไรเล่นสั้นกันไปบ้าง.. !57

3. เล่นสั้น รอซื้อ 1775+- แล้วเส้นเหลืองล่างได้ หากหลุด 1765 ก็คัททิ้งแล้วขายตามลงไปเลย หากหลุดเหลืองล่างรอบนี้ผมคิดว่า เขียวบนแถว 1745+- อาจเอาไม่อยู่ !_cd

4. หรือเล่นสั้นรอขายแถว 1798+- ตรงนี้ เป้าหมายแถว เหลืองกลางเทรนหรือเหลืองล่าง !_04 แต่หากหลุดเหลืองล่างก็ขายซ้ำเข้าไปเลย...ร่วงยาวๆ !_06

5. เป้าหมายหลุดเหลืองล่าง 1745+- หากหลุดขายซ้ำลงไปอีก...รอบนี้อาจรับไม่อยู่เพราะเทสมาหลายทีแล้ว... !K2

ปล.ขอบคุณทุกคำอวยพรน่ะครับ... !10

post-725-048107000 1313541381.jpg