ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

clubjew

วิเคราะห์ทองตามเทรน หาจุดซื้อขายที่ปลอดภัย by clubjew

โพสต์แนะนำ

!30 รักน้อง oil ที่สุด เมื่อวานบอกให้ลงก็ลงมาหา.....ช่วงนี้น้องทองดื้อ ไม่รักน้องทองแล้ว....มารักน้อง oil ดีกว่า.... !30

post-725-091106800 1313707615.jpg

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

น้องทอง...ตามกราฟเลยครับ ช่วงนี้ข่าวแรงมากๆ หุ้นตกทั่วโลก คนหนีความเสี่ยงมากอดทองหมด ที่ผมบอกเมื่อวันพุธ หากหลุดชาย

ธง ถ้าขึ้นบนก็ไปแรง หากลงล่างก็ลงแรง สุดท้ายมีข่าวเข้ามามันเลยเลือกไปทาง 1830+- ไม่ยอมลง ไงช่วงนี้ใครเล่นอะไรก็มีสตอปลอสน่ะครับ !_04

ปล. 1. เมื่อวานสอนนักเรียนรุ่น 36 ได้เงินทำบุญมาทั้งหมด 3900 บาท หักค่าสถานที่และค่าของว่าง 1000 บาทเหลือเงิน 2900 บาท บวกกับมีพี่กลุ่มดาวกระจายเมื่อ 2 อาทิตย์ก่อนมาฝากเงินทำบุญ 3500 บาท รวมเป็นเงิน 6400 บาท..ผมได้สั่งพิมพ์หนังสือธรรมะ จำนวน 5000 บาท และบทสวดมนต์อีก 2000 บาท...จะนำไปถวายวัด !10 ไงขอให้บุญครั้งนี้ให้กับทุกคนแข็งแรง รวยๆ น่ะครับ

2. ใครสนใจเรียนรุ่น 37 วันนี้ก็สมัครได้ที่น้องเมย์เช่นเคย 081-528-0655 เรียนวันพฤหัสบดีที่ 25 สิงหาคม เวลา 10.00-16.00 น.ครับ เริ่มรับสมัครเวลา 9.30 น. น่ะครับ !uu

3. วันนี้ต้องไปชลบุรี ออกเดินทาง 6.00 น. เลยรีบมาทำกราฟให้ก่อน !_06

อนุโมทนาบุญด้วยค่ะ

ถูกแก้ไข โดย mushi

ขอบคุณอาจารย์จิ้วค่ะ เดินทางปลอดภัยนะคะ

1868 ขายซ้ำตรงใหนดีครับ ขาขายคงต้องยอมมอบตัวหละมั้งครับ 1760 คงจะมายากหน่อย

อาจารย์...

ขายน้ำมันกันดีมั้ย...

น่ากลับไปหา 77 นะ -_- :blush:

ถูกแก้ไข โดย Hunk-Hunk

อาจารย์...

ขายน้ำมันกันดีมั้ย...

น่ากลับไปหา 77 นะ -_- :blush:

น้อมันผมซื้อกลับแถว 80 ที่บอก ก่อนหลากลงไป 77 ค่อยซื้อ ซ้ำ ตอนนี้ขึ้นมาแล้วได้ค่าขนมไป... !53 แต่เสียดายไม่ยอมลงมาให้ซื้อซ้ำ 77 !_09 เดียวทำกราฟให้ดูครับ