ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

clubjew

วิเคราะห์ทองตามเทรน หาจุดซื้อขายที่ปลอดภัย by clubjew

โพสต์แนะนำ

จะทำงัยกะ..ดอย ดีฟร่ะเนี้ยะ...สิ้นหวัง เจงเจงเร้ยยย !_02

เดียวทำกราฟให้ดูน่ะครับว่าจะออกตรงไหนได้บ้าง

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

เพิ่งได้ติดตามกระทู้ครูจิ๋ว..

เลยยังงงๆค่ะ ครูเปิดคอร์สสอนเกี่ยวกับอารายอ่ะคะ !38

สอนให้ทำแบบที่ผมทำได้ทุกวันอ่ะครับ เรียกว่าผมให้หัวใจที่ผมค้นผมมาทั้งชีวิตกันไปเลย

น้องทองจะเล่นบทโหดหรือเปล่าเดียวมาดูกัน !_10

เมื่อวานศุกร์ผมให้ซือ้ 1195+- แล้วผมบอกว่าผมออกทำกำไรตรง 1213+- แล้วเมื่อวานผมก็บอกว่าลงไป 1197+- ใครที่ขายคงได้ค่าขนมกันไปอีกรอบ แต่ีที่บอกอย่าลืมเอาไปทำบุญกับซื้อของอร่อยๆ ให้พ่อแม่ทานด้วยน่ะครับ...... !30

วันนี้บอกตามตรงว่าดูยากแล้วครับเพราะว่าเป้าหมายบนคือเส้นเเดง 1218+- ในเทรนม่วงถ้าไปไม่ถึงกลัวจริงๆ ว่ามันจะร่วงหลุดเทรนเดย์ งานเ้ข้าแน่ๆใครที่ไม่คัดลอสอ่ะ !ahh

1. วันนี้ใครที่ซื้อ 1197+- ที่ผมบอกก็เตรียมตัวดูดีๆ หาจังหวะทำกำไรกันเอาเองน่ะครับ ถ้าโชคดีคงขึ้นไปทำขา 5 เต็มได้แถว 1218+- แต่ถ้าทำ 5 กุด หรือ 5 เท่า ก็สตอปลอสแถว 1188+- น่ะครับ..... !19

2. เป้าหมายอันไกลโพน 1218+- ตรงนี้ยังไม่รู้จะมาได้ไหมต้องดูอีกทีครับ

ปล. ระวังเส้นฟ้าดีๆ น่ะครับ หลุดตรงนี้ศพไม่สวยแน่ๆ !064 โชคดีทุกคนครับ

post-725-065682100 1278976065.jpg

สวัสดีคับอาจารย์ จิ๋ว !10

ผมมี 1241 ( 19046 ) ถ้า 1218+ มาผมควรถือไว้ลุ้นหรือขายทิ้งดีครับ รบกวนขอคำชี้แนะทีครับ

ขอบคุณมากครับ

ขอบคุน นะคร๊าบบ...จานจิ๋ว !01

!033 ป๊าดดดดดดดด ด...หมดกัลล.....ฟามหวังโดดดอย 1245..ที่พิกัด 122xอัพ...ฮือๆๆๆ !065

เคยมีมั๊ยครับว่าเหตุการณ์สำคัญๆแบบนี้ทาง Asia เป็นคนเลือกทางน่ะ !10 อย่างเช่นวันนี้ !21

ถูกแก้ไข โดย Vasirie

ขอบคุณอ.จิ๊ว มากๆขอรับ !Announce รอดมาได้หลายรอบเพราะอาจารย์แท้ๆ !La อยากเรียนกับอาจารย์์บ้างดั๊นจำวันผิด รอบหน้าพยายามใหม่ !_04 ขอรับ

ขอบคุณค่ะคุณจิ้ว 5fc0f220.gifเฮ้อ...นั่งเฝ้าดอยต่อป่ายยย 1b38f9e2.gif1b38f9e2.gif098eb4a5.gif

อยากให้ไป 1218 ก่อน แล้วค่อยร่วงหลุดเทรนเดย์จัง !uu !uu

ขอบคุณอาจารย์จิ๋วครับ !thk !thk !gd !gd

ขอบคุณค่ะ อ.จิ้ว สำหรับคำวิเคราะห์ดีดี และกราฟแจ๋วๆๆๆ !gd !01 !01 !01