ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

clubjew

วิเคราะห์ทองตามเทรน หาจุดซื้อขายที่ปลอดภัย by clubjew

โพสต์แนะนำ

รบกวนชี้แนะหน่อยค่ะ

การที่เราเล่น gold online เราสามารถซื้อขายได้เหมือนเราซื้อขายทองคำแท่งใ่ช่ป่าวค่ะ

ไม่เหมือน GF ที่เราสามารถซื้อได้ทั้ง ขึ้นและลง ใช่ไหมค่ะ

ขอบคุณค่ะ

มือใหม่มาก ๆ ค่ะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

กำลังจะเล่นของ ออสสิริส เเบบเรียลทาร์มอยู่ค่ะ ลงค้ำประกัน 20000 ซื้อขายได้ถึง 4 ทุ่ม ใครเล่นอยู่ขอคำชี้เเนะด้วยค่ะ

คุณ sasori เข้าใจผิดแล้วนะครับ จารย์จิ๊วน่ะ ให้ขายทั้งตั้งแต่ 1218+- ทั้งหมดแล้วให้เปิดหน้าขาย short position แล้ว stoploss ที่ 1225 ซึ่ง stoploss คือการตัดการขาดทุนถ้าเราขายที่ 1218 แล้วทองขึ้น 1225 ให้ตัดขาดทุนทิ้งซะเพราะต้องเล่นตาม trend ครับ

ขอบคุณมากครับ !01 แบบว่ามือใหม่ป้ายแดง ก็เลยมีแต่ ? เต็มไปหมดน่ะครับ ฮิฮิฮิฮิ

แต่อีกนัยก็หมายความว่า ขายทิ้งที่ 1218+ 50% ก่อนแล้วอาจมีลุ้นโยนหมูลงจากยอดเขาที่แถวๆ 1225 ได้มั้ยครับ ฮิฮิฮิฮิ

เเม่นแว้ว...... สังคมจะน่าอยู่้ถ้าพวกเราช่วยกันครับ

ขอฝากตัวเป็นศิษย์ด้วยคนนะครับ !10

ชื่นชมคุณจิ้วค่ะ ที่มีเวลาให้คุณพ่อคุณแม่เสมอๆ เป็นครอบครัวที่มีความสุขมาก ได้บุญได้กุศลทุกวัน อ่านนิทานแล้วตื้นตันค่ะ โหวตให้1คะแนน และขอบคุณด้วยนะคะสำหรับการวิเคราะห์ทุกๆวันค่ะ !01 !gd !57

เพี้ยง ไปขา C ยาวไปเลยเถอะน้าาาา Short ไปแล้วววว !21 !21

1214 แข็งไว้ลูกกกก ต้านไว้ อย่าให้ผ่านไปได้น้า !21 !21

พรุ่งนี้จะได้เจออาจารย์ตัวเป็นแล้ว ขนลุกซู่(แม่นเหมือนพอล) ขอบคุณล่วงหน้านะครับที่ีมีเมตตากับทุกๆคน เหมือนเทวดามาโปรด คืนนีั้้พักผ่อนมากๆนะครับอาจารย์

อาจารย์เริ่มได้ดวงตาแห่งธรรม ประมาณช่วงอายุเท่าไรครับ

ขอบคุณค่ะ ท่าน อ.จิ๊ว สำหรับบทวิเคราะห์ และ นิทานดีดี

!thk !10 !031 !gd

:rolleyes: ขอบคุณสำหรับนิทาน ........ :rolleyes: ทำดีได้ดีครับ ขอให้ อจ จิ๊ว มีความสุข รวยๆ แข็งแรงคับ :rolleyes: :P :rolleyes:

กำลังจะเล่นของ ออสสิริส เเบบเรียลทาร์มอยู่ค่ะ ลงค้ำประกัน 20000 ซื้อขายได้ถึง 4 ทุ่ม ใครเล่นอยู่ขอคำชี้เเนะด้วยค่ะ

ตอนนี้เล่นของแม่ทองสุกอยู่ฮะ เค้าเก็บค้ำ 50,000 ซื้อขายรวมกันได้ 50 บาททองฮะ ซื้อขายได้ถึง 4 ทุ่ม และวางราคาดูว่าติดหรือไม่ตามตลาดนิวยอร์คปิดฮะ

รบกวนชี้แนะหน่อยค่ะ

การที่เราเล่น gold online เราสามารถซื้อขายได้เหมือนเราซื้อขายทองคำแท่งใ่ช่ป่าวค่ะ

ไม่เหมือน GF ที่เราสามารถซื้อได้ทั้ง ขึ้นและลง ใช่ไหมค่ะ

ขอบคุณค่ะ

มือใหม่มาก ๆ ค่ะ

ใช่ฮะ ซื้อขายได้ราคาเรียลไทม์ เล่นได้ถึงกลางคืน gold online จะขายก่อนก็ได้ ถ้าคุณมีทองสำรองแล้วรอซื้อคืนราคาที่ถูกกว่าที่สั่งขายไปก็ถือว่าได้กำไรส่วนต่างคืนเหมือนกันฮะ