ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

clubjew

วิเคราะห์ทองตามเทรน หาจุดซื้อขายที่ปลอดภัย by clubjew

โพสต์แนะนำ

!023 อืม ใช่ครับ อาจารย์jew ผมเชื่อ อาจารย์ S ไปตามกราฟ ได้เฮครับคืนนี้ขอบคุณคำแนะนำอันมีค่าของอาจารย์ครับ !01 !57 !01

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

วันนี้ขอตัวไปนอนก่อนน่ะครับ เพราะขับรถไปกลับไกลเหนื่อยจริงๆ เอาบุญมาฝากนักเรียนทุกคนครับ...... !10 !10 !10 !10

วันนี้โชคดีจังเลยไปทำบุญที่วัดสังฆทานมา ได้เจออ.จิ้ว น้องสาว และคุณพ่อ คุณแม่ อ.ด้วย ดูครอบครัวอบอุ่นจังเลย คุณพ่อ คุณแม่อ.ดูดี๊ดี ดูไม่แก่เลย สงสัยงวดนี้ได้ซื้อที่ราคาต่ำ ๆ แน่ ๆ เลย ตอนเช้าว่าจะ s แล้วเชียว แต่ยังไม่ค่อยมั่นใจว่าตีถูกหรือเปล่า เลยไม่ได้ s อดค่าขนมเลย เดี๋ยวคราวหน้าต้องลองวิชาสักหน่อยละ ขอบคุณอ.จิ้วมาก ๆ คะ และโมทนาบุญด้วยนะคะ

ศิษย์รุ่นฮาแตก

นอนหลับฝันดีนะคะ อาจารย์ ถ้าเล่นได้เที่ยวนี้จะเอาเงินไปซื้ออาหารอร่อยให้แม่กิน กะจะเอาไปทำบุญหลวงพ่อจรัญเดือนหน้าค่ะ !30 !30 !30

เพิ่งกลับถึงบ้าน พาพ่อกับแม่ไปไหว้พระทำบุญ แล้วเย็นไปหาอะไรอร่อยๆ กิน ดูกราฟไปก่อนเดียวมาบรรยาย

จากที่ผมบอกเหตุผลหลายๆ ประการมานานแสนนานว่าไงก็ลง สุดท้ายมันก็ลง เพราะว่ามีเทรนแดงที่กดอยู่ แต่ก็ที่เคยสอนไป ถ้าติดแดงไม่ผ่านให้ขาย หรือเล่นแบบปลอดภัยสุดก็คือหลุดเีขียวล่าง แล้วถ้ากลับเข้าเทรนไม่ได้มันจะลงต่อสุดท้ายมันก็ลงตามที่สอนทุกประการ นักเรียนทั้งหลายคงจำได้

ปล. วันนี้ไปไหว้พระเจอนักเรียนรุ่น ฮาแตกที่ วัดสัฆทาน ด้วย วันนี้เช้าพา แม่และหลานๆ ไปไหว้พระที่ต่างจังหวัดเลยไม่ได้มาโพส ส่วนบ่ายพาพ่อกับแม่ มาไหว้พระที่ กทม. แล้วเย็นก็ไปหาของกินกัน เพิ่งกลับถึงบ้านมาอ่าน โหนักเรียนตามหากันวุ่นเลย ยังกับเพรชซาอุ หายยังงั้นแหละเเต่เท่าที่ดูนักเรียนคุยกันก็คิดว่า พอจะเข้าใจที่สอนใช่ได้เลย ไงก็ค่อยๆ ฝึกกันไปครับ เห็นไหมเรียนกับผมไม่ยาก ไม่มีความรู้ก็เรียนได้ เพราะผมให้หัวใจไปเลย

ขออนุโมทนาบุญด้วยคนนะเฮียจิ๊ว กลับมาถึงเหนื่อยๆยังรีบมาวิเคราะห์ให้อีก ขอบคุณมากครับ:lol: :lol:

ขอบคุณอ.จิ๊วมากคะ จัดให้เลยคะ+1 :lol:

วันนี้ไหลเป็นน้ำตกเลย ลงมา20กว่าเหรียญ ใช้เวลาชั่วโมงกว่าๆ แต่เวลาขึ้นใช้เวลาตั้งนาน สงสัยปลายปี กว่าจะลงจากดอยยยย :(

:rolleyes: ขอบคุณมากครับอุตส่าห์มาเขียนให้ดูก่อนนอนอีก ขออนุโมทนาด้วยครับ ขอให้เจริญทั้งกายและใจนะครับ ;)

ว่าแต่มันลากไม่หยุดเลยแฮะ...อะอะ

วันนี้ขอตัวไปนอนก่อนน่ะครับ เพราะขับรถไปกลับไกลเหนื่อยจริงๆ เอาบุญมาฝากนักเรียนทุกคนครับ...... !10 !10 !10 !10

ขออนุโมทนาบุญกับอ.จิ๊วด้วยคะ

ตอนนี้กำลังสะสมเงินว่าจะไปเที่ยวกันทั้งครอบครัวเหมือนกันคะ :P

เวรกำหลุดเทรนเขียวกล้า L ได้ไง น่าตีจริงๆ !58

เหมือนกันเลย ปิดS เปิดL ไปเฉยเลยวันนี้ ไม่ถึงกับเจ็บตัวแต่อดได้ค่าขนมเลย !_02

อนุโมทนาบุญด้วยนะคะ

:unsure: :( แงๆๆๆๆ อาจารย์ขา วันนี้พลาดอย่างแรง ซื้อทองแท่ง(จากร้านทอง)18150 20% ก่อนหน้านี้ ซื้อ 18400 20%

ถ้าพรุ่งนี้ราคานี้ คงประมาณ 17800-17900 จะซื้อเท่าไหร่ดีคะ ช่วยแนะนำด้วยนะคะ

ติดตามแอบอ่านมา 8 เดือน ตื่นเช้ามาต้องอ่านทุกวัน ขาดไม่ได้ ได้กำไรจากทองจริงพอสมควรค่ะ

แต่ดูกราฟไม่เป็น ขอเป็นลูกศิษย์ด้วยคนนะคะ

หลับฝันดีนะคะ อาจารย์จิ๊ว จุ๊ฟ จุ๊ฟ :wub: :wub: