ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

clubjew

วิเคราะห์ทองตามเทรน หาจุดซื้อขายที่ปลอดภัย by clubjew

โพสต์แนะนำ

อ.หนูติดดอยแล้ว แง๊ๆๆๆ จากที่อ่านดูกราฟต้องมีรีบาวก่อง อิอิ รอปล่อยตอนนั้นดีกว่า

ขอบคุณมากๆคระอ.จิ๊ว ไม่รู้ว่าไปทันหรือเปล่าน๊าที่บอกว่าตื่นสาย

ถ้าเป็นตอนที่เรียนนี่นักเรียนมาสายโดนตีก้นไปแล้วนะเนี๊ย :lol: :lol:

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขนาดสายยัง มาโพส กราฟให้ดู นับถือใจ อ. จริงๆ !uu

ไม่รู้จะเชียรลงหรือขึ้นดี เอาเป็นว่าลงให้สุดแล้วขึ้นไปทัวร์ดอยบ้างละกันนะคุณทอง !ee

ขอบคุณๆ Nan-23มากครับ สำหรับวิธีใช้ Demo ลองใช้ดูแล้วแต่ยกเลิกไม่ได้ยังงงอยู่ครับ แต่ยังไม่ยอมแพ้ครับ เมื่อวานขายที่ 1184$ ตอนนี้สั่งขายซ้ำที่ 1174$ ถ้าราคากลับขึ้นมาเรา Stop loss รายการที่อยู่บนกราฟจะหายไหมครับ !031

ถ้าราคามาชน stop loss หรือ take profit order จะปิดไปโดยอัตโนมัติค่ะ

ถ้าราคามาชน stop loss หรือ take profit order จะปิดไปโดยอัตโนมัติค่ะ

คุณ nan_23 ครับ ลงDemoตัวไหน Loadที่ไหนครับ มือใหม่ครับอยากลองบ้างครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ !10

คุณ nan_23 ครับ ลงDemoตัวไหน Loadที่ไหนครับ มือใหม่ครับอยากลองบ้างครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ !10

http://www.fxpro.com/mt4-download

เวปนี้ก็ได้ครับ ลองเล่น Demo

:wub:

http://www.fxpro.com/mt4-download

เวปนี้ก็ได้ครับ ลองเล่น Demo

:wub:

ขอบคุณมากครับ...แล้วจะขอรบกวนเป็นระยะๆ นะครับ

!01

มาดูกัน แต่ผมว่าเหลืองรับอยู่ !uu

post-725-063567700 1280325979.jpg

ขอบคุณค่าา รีบไปเรียนเหรอคะอาจารย์:)

วันนี้มีสัมนาทั้งวัน เป็น ดร.ที่จบ ตรี โท เอก จาก อเมริกา อย่างหล่อเลย...อายุน่าจะสัก 30 ต้นๆ

แหะๆๆ ข้าน้อยก็ประมาณเดียวกันเลยค่ะ !32 ก็เด็กใหม่เพิ่งจบนี่คะย่อมต้องผิดพลาดบ้างเป็นธรรมดาใช่มะ.. จารย์อย่าเพิ่งตีเลยนะ.. !Dh

เมื่อวานก็ปิด S ไปเหมือนกันแต่ไม่กล้าเปิด L เพราะยังมี L ค้างดอยอยู่อีกหลายตัว.. แถมอยู่ office โปรแกรมกราฟมัน connect server ไม่ได้อ่ะค่ะ!87

อ.จิ๊วจ๋า... ยังมี S ที่เปิด spread ยัน L ไว้อีกตัว.. อย่างงี้รอก่อนหรือปิด แล้วรอ rebound S อีกทีดีคะ !_087

เล่นปลอดภัยรอปิด S ตรง 1140 แล้วปิด L เมื่อขึ้นไม่ผ่านเ้ส้นแดงอีกรอบ

ผมว่านะไม่งั้นรอ อ.ให้สัญญาณซื้อ ค่อยปิดตัว S ตัวดอยก็ถือไว้ ลุ้น

เพื่อนอยู่กันเยอะครับดอยนี้ ตอนแรกผมก็ติด แต่ cut ไปที่ 18740 ซื้อที่ 19300

ทองคำนี่มันบีบใจได้มากจริงๆ >,< :lol:

ใช่วันที่มาเรียน คัทแล้ว เอสซ้ำใช่ไหมครับ

อ.หนูติดดอยแล้ว แง๊ๆๆๆ จากที่อ่านดูกราฟต้องมีรีบาวก่อง อิอิ รอปล่อยตอนนั้นดีกว่า

ขอบคุณมากๆคระอ.จิ๊ว ไม่รู้ว่าไปทันหรือเปล่าน๊าที่บอกว่าตื่นสาย

ถ้าเป็นตอนที่เรียนนี่นักเรียนมาสายโดนตีก้นไปแล้วนะเนี๊ย :lol: :lol:

ทันครับ มาก่อนวิทยากรอีก วันนี้แถว พุทธมนฑณ รถชนกัน 6 คันตรงคอสะพานได้ วิทยากรไปสายเลย แถมมีรถบัสชนกับ สิบล้อตรงนครชัยศรีอีก

ขอบคุณมากครับ...แล้วจะขอรบกวนเป็นระยะๆ นะครับ

!01

!gd ช่วยๆกันสังคมจะได้น่าอยู่ครับ