ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ขอบคุณค่ะน้าเคน5fc0f220.gif5fc0f220.gif เพี้ยงวันจันทร์ขอหั้ยทองดีดดดด...จะดั้ยทุบดอยทิ้งป่ายมั่งb048a2d2.gif

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอบคุณ น้าเคน ครับ !01 !01 !01

เก็บแท่งที่ 1207 สักนิดหน่อยดีมั้ยน๊าาาา !023 !023

สวัสดีคับทุกท่านมาเดากันต่อ

เสาร์-อาทิตย์ ไปควานหาอินดี้รูปแบบใหม่ๆมาให้ได้ลองดูกัน

แล้วทำไมรอบเบน ยิงไม่เข้าเนี่ยยยยย ตัวๆกับคาซึยาส แท้ๆ (เกี่ยวมั้ยเนี่ย)

กราฟวันนี้ กรอบการเล่นน่าจะเป็น 4-2-3-1 เฮ้ย ผิดๆ นี่มันบอลแระ

กรอบวันนี้น่าจะอยู่ที่ 1206 - 1215

ราคาวันนี้คงจะผันผวนกันพอควรทีเดียว

หากราคาทะลุ 1215 ได้ไป 1224 1232

หรือหากหลุด 1206 ได้ไป 1201 1195

CCI ยังอยู่แดนบวก ฐานยังเป็นสีเขียว เส้นฟ้าตัดเส้นเหลืองอยู่บน ราคาย่อตัวคับ

MACD อยู่แดนลบ เส้นสีเหลืองหักหัวขึ้น แท่งเป็นสีเขียว แต่ระดับเดิม sideways up คับ

STO ตัดขึ้น แท่งเขียวลดต่ำลง sideways up คับ

RSI หักหัวลง เส้นยังเป็นสีเขียว ราคาย่อตัวคับ

ทองแท่ง

ศรเขียวยังแสดงอยู่

ศรแดงยังไม่มา ถือลุ้นต่อไปคับ

โชคดีทุกท่าน

ที่ว่ามาผมเดา !ee

!ghost ...รอบเบน..กะโอกาสทั้ง 2ครั้ง.. !033 .....ฝากไว้ก่อน คาซึยาส.. !_02

ขอบคุณน้าเ่คนครับ....อยากให้ศรแดงมาตอน 122x จังคับ !uu !uu !uu

สวัสดีคับทุกท่าน

เมื่อวาน ทั้งลุงเบนและ fed พูดไปในทิศทางเดียวกัน

เกี่ยวกับการให้ความช่วยเหลือธุรกิจขนาดเล็ก

โดยการจะผ่อนปรนการปล่อยสินเชื่อ ให้เครดิตการกู้

โดย fed ได้ให้ยาหอมว่าเตรียมเงินไว้กว่า 1.3ล้านๆดอลในการนี้

ดอลล่าเมื่อคืนทรงๆ เนื่องจากไม่มีตัวเลขเศรษฐกิจสำคัญๆประกาศออกมา

ดาวโจนพุ่งทะลุยืนเหนือ 10200 ได้สำเร็จ

มาดูกราฟบ้าง

เมื่อคืนราคาลงมาแรงพอตัว

แต่ยังคงติดที่เส้นแนวรับสีน้ำเงิน แถว 1196

เดาว่าวันนี้ราคาน่าจะรีบาวขึ้นได้

กรอบวันนี้น่าจะอยู่ที่ 1195 - 1201

หากทะลุ 1201 ได้ไป 1206 1213 1220

ถ้าหลุด 1195 ได้ไป 1188 1180

ทองแท่ง

ยังคงเป็นศรเขียว

ยังต้องลุ้นกันต่อคับ

โชคดีทุกท่าน

ที่ว่ามาผมเดา !ee

ถูกแก้ไข โดย น้าเคน

!01 !01 !01 ทองแท่งยังเป็นศรเขียว ลงอีกหน่อยได้ไหม จะได้สอยเพิ่ม อิ อิ

ศรเขียว....อืมค่อยมีกำลังใจหน่อย

ขอบคุณน้าเคนครับ !gd !01 !gd

ขอบคุณน้าเคนครับ !01 ทองแท่งน่าจะลงอีกหน่อย