ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

TonYa

เอนจอย แต๊กา..จุ๊ก้า

โพสต์แนะนำ

วันศุกร์จานดอดไปเท๋วหัวหิน อย่าไปทานรัยร้านไหนนะคับ

เด๋วร้านเค้าต้องปิดกิจการแบบร้านรมควันที่เขาใหญ่

ไปกิงทีเดียว ร้านปิดเรย 555

อ๋อออออออออออออออออออออออออออออออ

ไปหัวหินวันศุกร์

วันศุกมันวันวาเลนไทนี่นา เพิ่งจานึกขึ้นได้ โด่..

แหม๋ เลือกไปวันวาเลนไทน์ซะด้วยนะจาน

สวีทททททททททททททททททททททททท

ใครน๊ออ ผู้ที่โชคดีคนนั้น 55+

อิจฉาจุงเบย

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอบคุณวิจานดอด กะน้องบอยมากๆค่ะ

รอกราฟน้องญ่าด้วย คิดถึงมากๆค่ะ

อิจฉาจุงเบย

เมื่อคืนบอยพูดก้อลืมนึกไปนะคับ ว่าวันศุกร์เป็นวันวาเลนไทน์

เมื่อเช้านึกได้เรยไปแซวจาน แหม๋ ตอบมาได้ว่าเป็นวันมาฆะฯ

มีหรอคับเจ๊ คนไปเท๋วทะเลเนื่องในวันมาฆะบูชาอ่ะ 555+

หัวไวมาก อ้างส่งเรย ดูต้นฉบับดีกว่านะคับ 555555555555

บอย อ๋อออออออออออออออออออออออออออออออ

บอย ไปหัวหินวันศุก

บอย วันศุกมันวันวาเลนไทนี่นา เพิ่งจานึกขึ้นได้

บอย โด่

บอย แหม๋ เลือกไปวันวาเลนไทน์ซะด้วยนะ

บอย สวีททททททททททททททททททททททท

บอย 555

ดอด วันมาฆะค่ะ

ดอด บังเอิญตุงกัน

บอย 5555555555555555555555555

บอย 555555555555555

บอย อู้มาได้เนาะ คนเรา

บอย ไปเท๋วหัวหิน เนื่องในวันมาฆะบูชา

ดอด วันนี้ลืมฟังออส (<----------- ชอบเปลี่ยนเรื่องแบบนี้คับ เวลารู้สึกกำลังถูกต้อนเข้ามุม)

เพิ่งเคยเจอนะคับเจ๊ คนไปเท๋วทะเลในโอกาสวันมาฆะบูชา เวียนมาถึง 555555

เมื่อคืนบอยพูดก้อลืมนึกไปนะคับ ว่าวันศุกร์เป็นวันวาเลนไทน์

เมื่อเช้านึกได้เรยไปแซวจาน แหม๋ ตอบมาได้ว่าเป็นวันมาฆะฯ

มีหรอคับเจ๊ คนไปเท๋วทะเลเนื่องในวันมาฆะบูชาอ่ะ 555+

หัวไวมาก อ้างส่งเรย ดูต้นฉบับดีกว่านะคับ 555555555555

บอย อ๋อออออออออออออออออออออออออออออออ

บอย ไปหัวหินวันศุก

บอย วันศุกมันวันวาเลนไทนี่นา เพิ่งจานึกขึ้นได้

บอย โด่

บอย แหม๋ เลือกไปวันวาเลนไทน์ซะด้วยนะ

บอย สวีททททททททททททททททททททททท

บอย 555

ดอด วันมาฆะค่ะ

ดอด บังเอิญตุงกัน

บอย 5555555555555555555555555

บอย 555555555555555

บอย อู้มาได้เนาะ คนเรา

บอย ไปเท๋วหัวหิน เนื่องในวันมาฆะบูชา

ดอด วันนี้ลืมฟังออส (<----------- ชอบเปลี่ยนเรื่องแบบนี้คับ เวลารู้สึกกำลังถูกต้อนเข้ามุม)

เพิ่งเคยเจอนะคับเจ๊ คนไปเท๋วทะเลในโอกาสวันมาฆะบูชา เวียนมาถึง 555555

5555555 สงสัยหัวหินมีหลวงปู่ทวดองค์ใหญ่ เหมาะไปกราบวันมาฆะไง

พอช่วยได้มั้ยคะ จานดอด

จานดอด น้องบอยคะ มี6 บ้างมั้ยคะ

โกลเบฯ ...

ให้รอซื้อที่แนวรับ $1,272/Oz เพราะเริ่มมีสัญญาณของการย่อตัว โดยมีจุดตัดขาดทุนที่ระดับ $1,264/Oz

โกลเบฯ ...

ให้รอซื้อที่แนวรับ $1,272/Oz เพราะเริ่มมีสัญญาณของการย่อตัว โดยมีจุดตัดขาดทุนที่ระดับ $1,264/Oz

ขอบคุณค่ะ เที่ยวหัวหินให้สนุกนะคะ

หวัดดีจ้า น้องๆ และเพื่อนๆ ที่คิดถึง

ทองจะย่อรึยังคะ ขึ้นจังเลย รอซื้อจนเมื่อยแล้วคร้าาาา

ขอบคุณ 6 น้องๆ และจานด๊อด มากๆๆๆ ค่ะ

เมื่อไหร่จะย่อจ้าาาาา

ช่วยมาเก็บเหวทีเถ้ออออ

Rsi 14 ราย 4 รายวันนี่ มันปรี้ดมากแล้วนะครับ ยังจะไปต่อได้อีกหรือ

ถูกแก้ไข โดย หนุ่มจันท์

เมื่อไหร่จะย่อจ้าาาาา

ช่วยมาเก็บเหวทีเถ้ออออ

Rsi 14 ราย 4 รายวันนี่ มันปรี้ดมากแล้วนะครับ ยังจะไปต่อได้อีกหรือ

คลื่นย่อยของรายเล็กยังทำขาไม่ครบค่ะ คาดว่าขาดขา5 อีกขา ถ้าไม่ทำคลื่นขยายต่อนะคะ

เดาจากคลื่นราย5 นะคะ

คลื่นย่อยของรายเล็กยังทำขาไม่ครบค่ะ คาดว่าขาดขา5 อีกขา ถ้าไม่ทำคลื่นขยายต่อนะคะ

เดาจากคลื่นราย5 นะคะ

แสดงว่าใกล้ละ ล่าสุดถึง 1310

:_10 :_10 :_10

สุขสันต์ วันแห่งความรักค่ะ...

ขอให้มีความสุข หวานชื่น กันทุกคนนะคะ 0CHy4.gif0CHy4.gif

แสดงว่าใกล้ละ ล่าสุดถึง 1310

:_10 :_10 :_10

1319 คาดว่าเกิดคลื่น3ขยายนะคะ คาดว่ายังข้ึนไม่จบค่ะ

มาแปะเลยไปชม.ฝ่าๆ แต่ถือว่ายังอยู่ในบรรยากาศเนาะ

น้องญ่าไปเปิดฟังกะเสี่ยบอยละกัน ส่วนเพื่อนๆก็บ้านใครบ้านใครค่ะ