ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

TonYa

เอนจอย แต๊กา..จุ๊ก้า

โพสต์แนะนำ

อลันก็เอสไม่ทันค่ะ

ตามคลื่นคาดว่า อาจกลับไปเทส1330+ อีกคร้ง ถ้าไม่ผ่าน 1339 เมื่อเช้า ก็จะย่อมาแถว1300-1320 อีกครั้ง

แต่เนื่องจากนับคลื่นว่า แม้ว่าจะจบคลื่น5 ราย1 แต่ ราย4 ยังไม่จบการข้ึน เลยมองว่าเป็นการย่อเพื่อขึ้นต่อค่ะ

อย่างที่ว่า มือใหม่ เช็คกับท่านอื่นๆดูด้วยนะคะ

1313 มันไหลจนนับabc ไม่ถูกเลย โหดจัง ไม่เด้งb ให้เอสเลย

ต้องขอโทษด้วยนะคะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ไม่เป็นไรค่ะ ร่วมด้วยช่วยกันเดาเนอะ ทองเค้าโหดขึ้นทุกวัน

จริงค่ะคุณ dod คุณ Alan เดี่ยวนี้เล่นยากจริงๆค่ะ อาศัยเดาและดูจากผู้รู้ที่แนะให้ พอจะกดจริงๆ

แฮะๆไม่เคยทันซักที แต่ก็ทำใจค่ะ ขอบคุณวิฯที่จัดให้ค่ะ อย่าเพิ่งท้อนะค่ะ พวกเราเล่นจริงเจ็บจริงค่ะ

ยิ้มหวานๆ ตั้งหลักดีๆแล้วก็เดินใหม่ได้ค่ะ แต่ถ้าไม่มีใครมาไกด์ทางให้เลยก็หลับตาเดิน ยิ่งแย่ใหญ่ค่ะ

ขอบคุณในน้ำใจที่มอบให้นะค่ะ

ไม่เป็นไรค่ะ ร่วมด้วยช่วยกันเดาเนอะ ทองเค้าโหดขึ้นทุกวัน

จริงค่ะคุณ dod คุณ Alan เดี่ยวนี้เล่นยากจริงๆค่ะ อาศัยเดาและดูจากผู้รู้ที่แนะให้ พอจะกดจริงๆ

แฮะๆไม่เคยทันซักที แต่ก็ทำใจค่ะ ขอบคุณวิฯที่จัดให้ค่ะ อย่าเพิ่งท้อนะค่ะ พวกเราเล่นจริงเจ็บจริงค่ะ

ยิ้มหวานๆ ตั้งหลักดีๆแล้วก็เดินใหม่ได้ค่ะ แต่ถ้าไม่มีใครมาไกด์ทางให้เลยก็หลับตาเดิน ยิ่งแย่ใหญ่ค่ะ

ขอบคุณในน้ำใจที่มอบให้นะค่ะ

ขอบคุณค่ะ ก็กะลังฝึกๆไปค่ะ เดาไปตามแพทเทิลค่ะ

แต่เอ ไปเช็คกะคนเทรดโบรกอื่น เค้าว่า1339 ของแอคเนสerror หราคะ

ราคาสูงสุดโบรกอื่นแค่1332 เองค่ะ

งั้นเรามาแก้ผ้านอนกันดีกว่านะคับ แว๊กกกก.. จาน เรื่องอื่นไม่มีแร้วหรอคับ :32

งั้นเรามาแก้ผ้านอนกันดีกว่านะคับ แว๊กกกก.. จาน เรื่องอื่นไม่มีแร้วหรอคับ :32

เรานี่ หมายถึงใครกับใครคะ ให้เคลียร์นะคะ จะชวนหนุ่มจันทน์รึป่าว เคลียร์ด่วน

เรานี่ หมายถึงใครกับใครคะ ให้เคลียร์นะคะ จะชวนหนุ่มจันทน์รึป่าว เคลียร์ด่วน

555555555555

แว็กกกก !!! รีบชิงออกมาเคลียร์ก่อน ก่อนที่เสี่ยบอยจจะมาชวนผม

555555555555

จานดอดหาคู่ให้เสี่ยบอยอยู่เรื่อยเรยนะคับ

เด๋วต่อไปแฟนคุณหนุ่มจันท์เค้าก้อห้ามคุณหนุ่มเข้าห้องนี้หรอก 55+

เรา หมายถึงทุกๆคนนะคับ (everybody)

เช่น เรามาออกกำลังกายกันเถอะ

ก้อคือทุกคนที่ได้ยินอ่ะคับ หรือได้อ่าน

คิดไปได้นะจาน ไว้เจอแน่ ฮึ่มม!!

เจ๊อลันก้อรีบออกมาขำเรยนะคับ

ทีเคสเท๋วทะเลวันมาฆะล่ะ แหม๋ ช่วยหาเหตุผลสนับสนุนนะคับ

นั่นๆๆ เห็นคุณหนุ่มจันท์ออกมาเคลียไวเชียว 555+

เด๋วมานะคับ ร้อนอ่ะเปิดแอร์ก่อนคับ (อยากให้รู้ว่าที่บ้านมีแอร์คับ 555)

อ๋อออออออออออออ ชอบหมู่ก็ไม่บอก

1313 มันไหลจนนับabc ไม่ถูกเลย โหดจัง ไม่เด้งb ให้เอสเลย

ต้องขอโทษด้วยนะคะ

จิงคับเจ๊ ช่วงนั้นไหลไม่มีดีดให้เอสเรย

ก่อนหน้ามันดีดเทส 1324 ทีนึงก่อนนะคับ ไม่ผ่าน

พอดีบอยงานเข้า ก้อยังบอกจานดอดว่าปล่อยเค้าเทสไปก่อน เด๋วกลับมาเอส

กลับมาก้อหวังว่าอยู่ซัก 23-24 จาเอส

แต่ขอ 23-24 ดันให้ 18-17 อ่ะคับ กลับมาย่อลงมาตรงนี้ ทำรัยไม่ได้เรยคับตอนนั้น

แต่เด๋วนี้สนจัยทองน้อยลงกว่าแต่ก่อนคับ

ราคาไม่มาก้อไปเล่นตัวอื่นก้อได้ ทองเป็นตัวเทรดตัวหนึ่ง

เป็นแต่ก่อนต้องนั่งรอแต่ทอง ไม่มีรัยเล่น

จาเอสก้อเมื่อไหร่จาดีดแว๊ จาแอลเมื่อไหร่จาย่อแว๊ อยู่นั่นเสียเวลา บางทีก้อทำรัยไม่ได้เรย

เทรดคู่เงินสนุกไม่แพ้ บอยมือใหม่คับเพิ่งเทรดจิงจังไม่นาน หลังลองฝึกเทรดกับจานน้องญ่าอยู่นานเหมือนกัน

ก้อใช้เทคนิคเดียวกันกับทอง แต่คนละกลยุทธ์

มิน่า ทำมัยคุณเมย์และเพื่อนๆ หลายท่านถึงเทรดกันแต่คู่เงิน หลายท่านไม่เทรดทอง

แต่ก่อนก้อนึกไม่ออก เพราะมองว่าไม่มีรัยมันส์เท่าทองแร้ว จนมาเทรดเอง

gbp/jpy นี่พระเอกของบอยเรยคับ ส่วน usd/nok นี่ผู้ร้ายตัวจิง 55+ ใครแอลไปตายแน่ มันส์ดีคับ

ถูกแก้ไข โดย ValentineBoy

นักลากแดนคาวบอยมาแร้ว ดูก่อนเด๋วมาคับ

ตลาดก่อนหน้าย่อๆ ทำทางกระทิงไว้ด้วย เสียงมอๆๆ มาแต่ไกล