ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

TonYa

เอนจอย แต๊กา..จุ๊ก้า

โพสต์แนะนำ

คนแห่ถอนเงินอออมสินวันเดียว 3 หมื่นล้านบาท

วันจันทร์, 17 กุมภาพันธ์ 2557 16:49 | printButton.png | emailButton.png

ผู้อำนวยการธนาคารออมสิน ต้องหยุดปล่อยกู้ ธ.ก.ส. หลังพบ วันเดียวมีคนแห่ถอนเงิน 3 หมื่นล้านบาท เตรียมประชุมบอร์ดติดตามสถานการณ์

ถูกแก้ไข โดย dod

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

โกลเบฯ .. ให้รอซื้อที่แนวรับ $1,305-1,315/Oz โดยในคืนนี้ตลาดทองคำสหรัฐทำให้ตลาดทองคำไทยปิดทำการเวลา 22.00 น.

ขอบคุณค่ะจานดอด

หัวหินสนุกมั้ยคะ เอ ไม่น่าถามเนอะ ไปกะคนที่ใช่ ที่ไหนก็สนุกเนอะ จานดอด คริคริ

โกลเบฯ .. ให้รอซื้อที่แนวรับ $1,305-1,315/Oz โดยในคืนนี้ตลาดทองคำสหรัฐทำให้ตลาดทองคำไทยปิดทำการเวลา 22.00 น.

หวังว่าอาทิตย์นี้จะมีแนวรับให้ได้ซื้อกับปิดเอสมั่งคับ RSI เวอร์แล้วเวอร์อีก ดื้อจริงๆ

หัวหิน รถติดมากขึ้นอ่ะ

แต่ทะเลก็ยังโอเคเหมือนเดิมค่ะ

หวังว่าอาทิตย์นี้จะมีแนวรับให้ได้ซื้อกับปิดเอสมั่งคับ RSI เวอร์แล้วเวอร์อีก ดื้อจริงๆ

ฟังโกลเบฯเค้าวิฯกราฟ ว่า อาเอสไอสูงเกิน 70 แต่ยังไม่หักหัวลง มันก็ยังมีแรงไปต่อได้

ยังไงก็ฟังหูไว้หูเนอะ

ขอบคุณค่ะจานดอด

หัวหินสนุกมั้ยคะ เอ ไม่น่าถามเนอะ ไปกะคนที่ใช่ ที่ไหนก็สนุกเนอะ จานดอด คริคริ

หัวหิน รถติดมากขึ้นอ่ะ

แต่ทะเลก็ยังโอเคเหมือนเดิมค่ะ

เจ๊อลันถามว่า เท๋วหัวหินสนุกมั๊ย โดยมีเม้นต่อท้ายว่า ถ้าได้ไปกับคนรู้จัย ไม่ว่าที่ไหนก้อสนุกเนาะ

แร้วจานตอบรัยมาคับเนี่ย... รถติด ทะเลโอเคเหมือนเดิม

ตอบมาทำมัยคับ คนถามไม่ได้ถามว่า หัวหินรถติดมั๊ย ทะเลเด๋วนี้เป็นยังงัย ซะหน่อยอ่ะ

จานดอดกรุณาตอบให้ตรงประเด็นหน่อยสิคับ

ตกลงเท๋วหัวหินทริปนี้ (ทริปวันวาเลนไทน์ แต่บ่ายเบี่ยงว่าทริปมาฆะ) สนุกหรือไม่คับ ? และ

การที่ได้ไปกับคนที่ใช่เรย 55+ ที่ไหนก้อสนุก จิงหรือไม่คับ ?

รอดูทีท่าจานดอดกันนะคับเจ๊ ว่าจาตอบงัย บอยตั้งคำถามล็อคเรย

แต่คงอีกนานกว่าจามารีเฟรชอ่าน เพราะคืนนี้เมกาหยุดราคานิ่ง บีบี 15 30 เป็นหลอดกาแฟแร้ว

จานดอดก้อเรยไปนอนเกาแต่หัวค่ำเรยคับ

ถูกแก้ไข โดย ValentineBoy

เจ๊อลันถามว่า เท๋วหัวหินสนุกมั๊ย โดยมีเม้นต่อท้ายว่า ถ้าได้ไปกับคนรู้จัย ไม่ว่าที่ไหนก้อสนุกเนาะ

แร้วจานตอบรัยมาคับเนี่ย... รถติด ทะเลโอเคเหมือนเดิม

ตอบมาทำมัยคับ คนถามไม่ได้ถามว่า หัวหินรถติดมั๊ย ทะเลเด๋วนี้เป็นยังงัย ซะหน่อยอ่ะ

จานดอดกรุณาตอบให้ตรงประเด็นหน่อยสิคับ

ตกลงเท๋วหัวหินทริปนี้ (ทริปวันวาเลนไทน์ แต่บ่ายเบี่ยงว่าทริปมาฆะ) สนุกหรือไม่คับ ? และ

การที่ได้ไปกับคนที่ใช่เรย 55+ ที่ไหนก้อสนุก จิงหรือไม่คับ ?

รอดูทีท่าจานดอดกันนะคับเจ๊ ว่าจาตอบงัย บอยตั้งคำถามล็อคเรย

แต่คงอีกนานกว่าจามารีเฟรชอ่าน เพราะคืนนี้เมกาหยุดราคานิ่ง บีบี 15 30 เป็นหลอดกาแฟแร้ว

จานดอดก้อเรยไปนอนเกาแต่หัวค่ำเรยคับ

ลุ้นๆๆ รอๆๆ คริคริ

ถูกแก้ไข โดย Alan

ตอนดีดไป 1339 ไม่กล้าเอสค่ะ ตอนนีี 23 แล้ว คุณอลันมองไงต่อคะ

ตอนดีดไป 1339 ไม่กล้าเอสค่ะ ตอนนีี 23 แล้ว คุณอลันมองไงต่อคะ

อลันก็เอสไม่ทันค่ะ

ตามคลื่นคาดว่า อาจกลับไปเทส1330+ อีกคร้ง ถ้าไม่ผ่าน 1339 เมื่อเช้า ก็จะย่อมาแถว1300-1320 อีกครั้ง

แต่เนื่องจากนับคลื่นว่า แม้ว่าจะจบคลื่น5 ราย1 แต่ ราย4 ยังไม่จบการข้ึน เลยมองว่าเป็นการย่อเพื่อขึ้นต่อค่ะ

อย่างที่ว่า มือใหม่ เช็คกับท่านอื่นๆดูด้วยนะคะ

ถูกแก้ไข โดย Alan

http://youtu.be/bLROD2DrrMc

ฟังเพลงกันค่ะ เพลงประกอบซีรีส์เกาหลี เรื่อง i need romance 3

เมื่อเช้าโชคดีครับ L ไว้ ตั้ง take ไว้ 1330 เปิดกระโดดไป 1339 สงสัยแมทไม่ทันเลยไปได้ตรง 1339 โชคดีไป :01 :01

เลยหันกลับมาเอสสั้นๆ ตรง 1229 ไปปิดได้ตรง 1222 โชคดีสองชั้น

แต่เหวเดิมทั้งหลายแหล่ยังอยู่ครบ แฮ่ :_10 :_10

ถูกแก้ไข โดย หนุ่มจันท์

ออสฯ .. 05 15 / 35 45 ยังเน้นย่อแอล ถ้าไ่ม่หลุด 1280

5 โมงเย็นมีตัวเลขเยอรมัน คาดจะออกมาไม่ดีเป็น - กับทอง

ออสฯ .. 05 15 / 35 45 ยังเน้นย่อแอล ถ้าไ่ม่หลุด 1280

5 โมงเย็นมีตัวเลขเยอรมัน คาดจะออกมาไม่ดีเป็น - กับทอง

......

โกลเบฯ ดู 1305 ถ้าไม่หลุดก็แอล แนวต้าน 30 ผ่านได้จะไป 55

คุณญ่าออกมากรีสสสสสสสสสสสสเร้วววววววววว