ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

MOR LEK

ร้านกาแฟ "มั่วทองกับน้องรี"

โพสต์แนะนำ

น้องรินไ้ด้ใจพวกพี่ๆไปจมเลยงานนี้ !30 !30 !30

คุณพี่ยา ตรวจดูร่างกายน้องรินอ่ะยังคร้า มีตรงไหนได้แผลมาป่าว ร้านกาแฟนี้ มีพยาบาลเป็นเด็กเสริฟ์ สบายอยู่แล้น !gd

ขวัญเอ๊ย ขวัญมานะค้าาา น้องริน มาเดี๋ยวเดี๊ยนช่วยตรวจร่างกายให้ ขึ้นขาหยั่งเลยค่ะ

:ph34r:

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขวัญเอ๊ย ขวัญมานะค้าาา น้องริน มาเดี๋ยวเดี๊ยนช่วยตรวจร่างกายให้ ขึ้นขาหยั่งเลยค่ะ :ph34r:

มาดามขา สงสัยผิดแผนกแล้วมั้งคร๊า.. :o ถูกแก้ไข โดย araya41

แอบเห็นคุณน้องกลิ่นเข้ามาแว๊บๆ มีรัยแนะนำพี่ๆน้องๆป่ะค้า วันนี้

ขวัญเอ๊ย ขวัญมานะค้าาา น้องริน มาเดี๋ยวเดี๊ยนช่วยตรวจร่างกายให้ ขึ้นขาหยั่งเลยค่ะ

มาดามขา สงสัยผิดแผนกแล้วมั้งคร๊า.. :o

!ee มาดามทำเนียนเชียว เดี๋ยวคุณหมอติดดอย ก็มาอธิบายเรื่องแผนก OG อีกหรอก

แอบเห็นคุณน้องกลิ่นเข้ามาแว๊บๆ มีรัยแนะนำพี่ๆน้องๆป่ะค้า วันนี้

เออ... น้องเรือนริน ขา ระวังหัวงู .. !uu เออ.. คุณงูดิน หน่อยก็ดีนะค่ะ เดี๋ยวถูกเสกของเข้าท้องนะ ฮิ ฮิ (ล้อเล่นจ๊า) พี่เขาเอ็นดู..เด็กๆ

ถูกแก้ไข โดย NongRee

เกือบลืม มานับเลขเถอะ พี่น้องรีมองในแง่ดี วันนี้แค่ปรับฐาน ลง 30-45 Us ลงไปแล้ว 31 ดูต่อ

กรณีย่อ เมื่อวานนำจุดสูงสุดของวัน 1266 - 25 = 1241 แต่ลงเลยแนวรับ ถึง 1229 เล่นแรงมากกกก !_cd

นับครั้งที่ 2 1241 - 15 = 1226 แนวรับที่ 2 วันนี้ ขออย่าให้มาเลย

ถ้าหลุดลงอีก พี่น้องรี จะวิ่งเข้ารอบ 2 แล้วนะ (ก้อนที่ 2 ) ควรห่างจากก้อนแรก 300 - 500 บ. ซื้อเฉลี่ย เพราะไม่แน่ใจว่าสึนามิ หรือปรับฐานธรรมดา !17

มาลุ้นกันถึง ขึ้นไปวันนี้ แนวต้าน ดันเท่ากันเฮียกัมพลได้ 1245

ส่วนแนวรับ ช่วงบ่าย 1230 คืนนี้เคาะเลขได้ 1226

จิ๊กข่าวเฮียกัมพล วิเคราะห์วันนี้ http://www.thaigold2.info/Board/index.php?/topic/143-%e0%b8%97%e0%b8%b4%e0%b8%a8%e0%b8%97%e0%b8%b2%e0%b8%87%e0%b8%a3%e0%b8%b2%e0%b8%84%e0%b8%b2%e0%b8%97%e0%b8%ad%e0%b8%87%e0%b8%84%e0%b8%b3-%e0%b9%82%e0%b8%94%e0%b8%a2-kumponys/page__st__435 พร้อมกาแฟเสริฟ์ พยายามแล้วค่ะ แต่ Memory น้อยไปนิด เสริฟ์ไม่ผ่าน :P

ถูกแก้ไข โดย NongRee

แขกคอกาแฟทุกท่าน คุณปุณณ์ คุณเต้าหู้ คุณasus คุณinsensitiveเชิญด้านในค่า วันนี้เด็กเสิร์ฟมัวแต่ลุ้นน้องริน มะค่อยได้ทำหน้าที่ วานคุณศรีช่วยเสิร์ฟไปก่อนนะคร้า...อย่าเพิ่งหายนะคร้าคุณศรี :lol:

ขอบคุณค่ะ รอลุ้นด้วยคน ไม่หนีไปไหนค่ะ :wub:

แขกคอกาแฟทุกท่าน คุณปุณณ์ คุณเต้าหู้ คุณasus คุณinsensitiveเชิญด้านในค่า วันนี้เด็กเสิร์ฟมัวแต่ลุ้นน้องริน มะค่อยได้ทำหน้าที่ วานคุณศรีช่วยเสิร์ฟไปก่อนนะคร้า...อย่าเพิ่งหายนะคร้าคุณศรี :lol:

ก็ว่าจะรอแหละค่ะ....แต่เห็น มาดามเอ็นกูดิ้น จะจับน้องรินขึ้นขาหยั่้ง

เลยขอไปสังเกตุการณ์....ที่อื่นสักพัก เดี๋ยวบ่ายค่อยกลับมารับ กาแฟเย็นละกันนะคะ ^_^

แวะเข้ามาขอบคุณคุณdiv คุณARAYA คุณเรืองริน คุณปุณณ์ คุณlittle DEvil

ที่เข้าไปช่วยพาออกมาจากบ้านเก่า ไม่งั้น !dd !dd แน่เลย

แต่ก็สะบักสะบอมออกมา !Wt !Wt

ขอตรวจร่างกายว่ายังอยู่ครบทุกส่วนหรือเปล่า

และขอโอเลี้ยง แก่แก่ หวานหวาน ด้วยนะค่ะ

กินกาแฟไม่เป็นค่ะ

แวะเข้ามาขอบคุณคุณdiv คุณARAYA คุณเรืองริน คุณปุณณ์ คุณlittle DEvil

ที่เข้าไปช่วยพาออกมาจากบ้านเก่า ไม่งั้น !dd !dd แน่เลย

แต่ก็สะบักสะบอมออกมา !Wt !Wt

ขอตรวจร่างกายว่ายังอยู่ครบทุกส่วนหรือเปล่า

และขอโอเลี้ยง แก่แก่ หวานหวาน ด้วยนะค่ะ

กินกาแฟไม่เป็นค่ะ

โอเลี้ยงนี่ผมว่าหนักกว่ากาแฟอีกนะพี่จุง

แต่โอเลี้ยงที่ชอบเป็นแบบโบราณนะคะ ไม่ใช้เนสกาแฟน่ะ

แต่โอเลี้ยงที่ชอบเป็นแบบโบราณนะคะ ไม่ใช้เนสกาแฟน่ะ

พอดีที่ร้านม่ายมีของโบราณโลโซแบบนั้นอ่ะค่ะ เดี๊ยนก็เลยให้เด็กมอไซด์คีบหมูวิ่ง ขี่ไปซื้อมาให้จากหน้าปากตรอกนะคะ

post-835-021265100 1277181942_thumb.jpg

โอเลี้ยงมารับขวัญ คุณจุง ค่ะ ถ้าจะเอาแก่ๆ ต้องมองไปที่หน้า คุณหมอกะมาดามงู นะคะ อาวุโสที่สุดในร้าน :P

ส่วนหวานๆ ให้มองหน้าเด็กเสริฟ์ได้ทุกคนนะคร้า.. :D