ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

MOR LEK

ร้านกาแฟ "มั่วทองกับน้องรี"

โพสต์แนะนำ

วันผมแอบกลับไปอ่านที่บ้านเก่ามา เค้าไม่ยอมตอบพี่ปุณณ์กับคุณหมอเล็กแฮะ <_<

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

วันผมแอบกลับไปอ่านที่บ้านเก่ามา เค้าไม่ยอมตอบพี่ปุณณ์กับคุณหมอเล็กแฮะ dry.gif

เขากลัวติดเชื้อลามกจากผมมังครับ ม่ายงั้นเดี๋ยวเขาเรียกลูกค้าไม่ได้07baa27a.gif ความน่าเชื่อถือไม่มี

เขากลัวติดเชื้อลามกจากผมมังครับ ม่ายงั้นเดี๋ยวเขาเรียกลูกค้าไม่ได้07baa27a.gif ความน่าเชื่อถือไม่มี

คุณหมอก็พูดเข้า :lol:

สวัสดีครับ พี่น้องรี

เด็กขายของคิดว่าจะแวะเข้าร้านมาซดโอเลี้ยงสักแก้ว เปิดเข้ามาเปลี่ยนใจเลยครับ ยกล้อ ไซซ์นางยักษ์เมียพระอภัย 1 อ่างครับ

คืนนี้ คงซดกันสนุก ทั้งบอล ทั้งทอง ทั้งกาแฟ แต่สายตาจ้องไปที่ นม

!Hot !Hot !Hot

วันนี้เจ้งูไม่เข้าร้านรถเสียกำลังซ่อมอยู่ เลยส่งรุปมาให้ดูว่ากำลังซ่อมจริงๆ

คาดว่าเจ้งูคงจิเป็นโรคปอดด้วยนะนั่นหนะอิอิ

วันผมแอบกลับไปอ่านที่บ้านเก่ามา เค้าไม่ยอมตอบพี่ปุณณ์กับคุณหมอเล็กแฮะ <_<

พี่ปุณณ์เขียนไป ก็ไม่ต้องการคำตอบหรอกค่ะ คุณคีบ

พี่ปุณณ์ไม่ได้กล่าวโทษ ต้องการแค่สะกิดเตือน

เพราะพี่ปุณณ์รู้สึกถึง อัตตา โทสะ อหังการ์ อันจะนำทุกข์มาให้

จบดีกว่า เดี๋ยวร้านกาแฟกลายเป็นเรือนแม่ชีอีก ^_^

พี่ปุณณ์เขียนไป ก็ไม่ต้องการคำตอบหรอกค่ะ คุณคีบ

พี่ปุณณ์ไม่ได้กล่าวโทษ ต้องการแค่สะกิดเตือน

เพราะพี่ปุณณ์รู้สึกถึง อัตตา โทสะ อหังการ์ อันจะนำทุกข์มาให้

จบดีกว่า เดี๋ยวร้านกาแฟกลายเป็นเรือนแม่ชีอีก ^_^

สวัสดีค่ะ คุณปุณณ์ เห็นเพื่อนๆ คุยกันน้องรีไม่รู้เรื่องเลยฮะ แต่อย่างไรก็ดี คิดว่าร้านกาแฟ คงไม่กลายเป็นเรือนแม่ชีหรอกค่ะ

แต่อาจกลายเป็นร้านบาร์ยามดึก :lol: (หลัง 3 ทุ่ม ไม่ว่ากันค่ะ เวลาพักผ่อน)ขอเพียงเฮียกัมพล มองผ่านไปเฉยๆ ก็สบายใจได้ค่ะ :lol:

คืนนี้ น้องทองมาถึง 1259 ได้ ถือว่ายืนยันเส้นแรกของพี่น้องรีได้ 1255 นับครั้งที่ 2 พรุ่งนี้กันเลย

มองขึ้นต่อให้นำจุดต่ำสุดของวัน 1240 + 25 = 1265 US คือแนวต้านที่ 2

ส่วนครั้งที่ 3 อาจมาหรือไม่มาก็ได้ (ก็เขาเล่นสั้นฮะ) :lol: ฝันดีค่ะ

คืนนี้ น้องทองมาถึง 1259 ได้ ถือว่ายืนยันเส้นแรกของพี่น้องรีได้ 1255 นับครั้งที่ 2 พรุ่งนี้กันเลย

มองขึ้นต่อให้นำจุดต่ำสุดของวัน 1240 + 25 = 1265 US คือแนวต้านที่ 2

ส่วนครั้งที่ 3 อาจมาหรือไม่มาก็ได้ (ก็เขาเล่นสั้นฮะ) :lol: ฝันดีค่ะ

เพี้ยงงงงงงงง ง..ๆๆๆๆ...ขอหั้ย แม่นๆหลายๆต้าน..ทีเห๊อะคร๊าบบ บ !uu

และเข้ามาทักทายค่ะ แอบอ่านอยู่บ่อย ๆ ตั้งแต่ บ้านเก่า ถึง บ้านใหม่ ค่ะ :)

เห็นกิจการแล้ว เจริญรุ่งเรืองขึ้นเรื่อย ๆ มีคนแวะเข้ามาร้าน มากขึ้นนะค่ะ

ยินดีกับน้องรีด้วยค่ะ :wub: :wub: :wub:

คืนนี้ น้องทองมาถึง 1259 ได้ ถือว่ายืนยันเส้นแรกของพี่น้องรีได้ 1255 นับครั้งที่ 2 พรุ่งนี้กันเลยมองขึ้นต่อให้นำจุดต่ำสุดของวัน 1240 + 25 = 1265 US คือแนวต้านที่ 2 ส่วนครั้งที่ 3 อาจมาหรือไม่มาก็ได้ (ก็เขาเล่นสั้นฮะ) :lol: ฝันดีค่ะ

หวัดดีจ้า น้องรี วันนี้วันเสาร์อ่ะ เสียดาย เลยมะได้รู้เลยว่าจะมาทดสอบด่านต่อไปของน้องรีอะป่าว ต้องรอลุ้นวันจันทร์ต่อด้วยใจระทึก (อิอิ ยังกะละครช่องเจะ)..สายๆแวะมาคุยอีกน๊า คิดถึงอ้ะ :wub: ถูกแก้ไข โดย araya41

!10 เห็นมี ออ_เลอร์ โอเลี้ยงบ่อยเลยจัดมาเสริฟ !ee

ขอบคุณคร้า คุณน้องรี ลุ้นๆๆต่อวันจันทร์ !gd !gd !gd

cd08785a.gifมีฟามหวังแร้ววว3ca8b998.gif วันจันทร์ wub.gif จะมานั่งรอนอนรอนะคะ ขอบคุณพี่น้องรีเจ้าค่ะ

cd08785a.gifมีฟามหวังแร้ววว3ca8b998.gif วันจันทร์ wub.gif จะมานั่งรอนอนรอนะคะ ขอบคุณพี่น้องรีเจ้าค่ะ

น้องรู่ด จะได้ลงดอยแร้ววววว :lol: