ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ยางพารา ตอนนี้ ไม่ทราบแค่ รีบาวน หรือ ย่อเสร็จแล้ว คะ โห ราคาเร็ว มากเลย ยังไม่ทันตัดสินใจเลย ดีด ซะละ อันนี้ ไม่ได้เล่น ค่ะ ใช้จริงๆเหมือนเดิมค่ะ ขอบพระคุณค่ะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

เล่นเเบบคุณใหญ่ กำไรมากกว่าเล่นรอบครับ

23,000 ของคุณใหญ่ คาดการณ์ว่าน่าจะมาช่วง สงกรานต์ บ้านเรา

ทองจะไป $1600-$1650

คุณเสมครับ มันจะเร็วไปไหม อีกแค่ 20วันเองนะครับ >,<

ขอบคุณที่มาโพสชี้แนะ แอบมาอ่านเรื่อยครับ

ผมใจไม่เเข็งครับ รอที่ขาย30,000อย่างเดียว

555 คุณใหญ่มีคู่แข่งซะแล้ว คุณใหญ่จะเพิ่มเป้าหมายมั้ยครับ

post-442-059858600 1300883697.jpg23000 ราคานี้ผมก็กำไรเกินคาดแล้วครับpost-442-003316400 1300884232.jpg

พอถึง 23000 แล้วจะมีโครงการขยายเป้าต่อมั้ยครับ !gd !gd !gd

แต่ตอนนี้ผมขอเป้าหมายแรกก่อนครับ..

21000 มาเมื่อไรตบหมดโต๊ะ..

30000 หมื่น สงสัยต้องรออีก 5 ปีจะมาหรือเปล่าเนี่ย.หุหุ

!gd .......... !01

ตั่งแต่เล่นมานั่งนึกๆดู....โดนค่าน้ำชากินหมดครับ

เล่นต้องมีวินัยสุดๆๆ

ขอบคุณครับ.

มีคนมาปรึกษา ปัญหาการเทรด Future contact ขาดทุนไปเป็นหลักล้านเพราะเชื่อ มาร์เก็ตติ้ง

ตอนนี้เปิด 2 ขา ที่เรียกกันว่า Spread Margin เสียหายหนักครับ มาร์มีทั้ง ดี เเละ เลว น่าสงสารคนที่เป็นเหยื่อนะครับ

มาร์ที่ดีก็มีเยอะครับ มาร์ที่ไม่ดี ก็หวัง ค่า com จากลูกค้า เปิด-ปิด ปล่อยได้มีสภาพคล่องสูง เเนะนำให้เชื่อมั่นตัวเองดีที่สุด

เงินเรา เรารับผิดชอบเอง ถ้ามาร์รู้การลงทุน คงไม่มานั่งหลังเเข็ง รับ order จากลูกค้า

Future Contact มือใหม่ ไม่มีหลักการลงทุน ระยะยาวหมดตัว เจ๊ง เเน่นอน ไม่เเนะนำให้เข้าไปเทรดนะตลาด Future

ถ้ายังไม่ผ่านการซื้อ ขาย ตลากหุ้นรายตัว มาประมาณ 2 ปี ให้ได้กำไรจากหุ้นรายตัว หรือ กองทุนต่างๆเเล้ว ค่อยมาเล่นใน

ตลาด Future เเนะนำด้วยความหวังดีนะครับ การลงทุนไม่ใช่เป็นของง่าย

หวังดีนะครับ

เสม

ขอบคุณมากๆๆครับ !01 !01 !01

ยางพารา ตอนนี้ ไม่ทราบแค่ รีบาวน หรือ ย่อเสร็จแล้ว คะ โห ราคาเร็ว มากเลย ยังไม่ทันตัดสินใจเลย ดีด ซะละ อันนี้ ไม่ได้เล่น ค่ะ ใช้จริงๆเหมือนเดิมค่ะ ขอบพระคุณค่ะ

เป็นโอกาสดีของ ชาวสวนยางครับ

รบกวนถามว่าทอง GF ระบบยาวเขียวยังคะ

ขอบคุณค่ะ

อาจารย์เสมตอนนี้เข้า silver ได้ไหมค๊ะ เข้าไปที่ 36 ทีหนึ่งแล้ว

จะเข้าตอนนี้กลัวดอยจัง !_cd

อาจารย์แนะนำหน่อยค่ะ

ขอบคุณครับคุณเสม

ยาวววววววววอย่างเดียวครับ 3 หมื่น อาจเห็นได้เร็วกว่าคาดนะครับ

สงสัยคุณใหญ่ต้องขยายเป้าหมายแล้วล่ะครับ

ถูกแก้ไข โดย milo

เป็นโอกาสดีของ ชาวสวนยางครับ

ชาว Future ไม่ทันได้ขึ้นรถวิ่งจนไม่กล้าตามเลยค่ะ มาให้คำแนะตำตลาดยางด้วยนะคะ ฝากตัวเป็นน้องใหม่ค่ะ !thk

อาจารย์เสมตอนนี้เข้า silver ได้ไหมค๊ะ เข้าไปที่ 36 ทีหนึ่งแล้ว

จะเข้าตอนนี้กลัวดอยจัง !_cd

อาจารย์แนะนำหน่อยค่ะ

เห็นถ้าจำไม่ผิดคุณเสมเคยตอบไว้ซักพักว่าเป้าคุณเสมอยู่ที่ 100 เหรียญนะครับ

ของผม 80 เอง T^T