ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

คุณAunTonio วันนี้เราไปซื้อเหรียญUNDP แล้วล่ะค่ะ พนง.ขายเชียร์ให้ซื้อไปหลายๆเหรียญเลย บอกว่าเหลือไม่เยอะแล้วหมดแล้วหมดเลยนะ555 เราว่าน่าจะยังเหลือเยอะอยู่เหมือนกันแหละเพราะซื้อได้ไม่จำกัดจำนวนอยู่นะ เงินกระดาษที่เอาไปวันนี้เลยเกือบหมดเลยอ่ะ แต่ได้เงินที่แท้จริงมาเก็บแทน อิอิ ใครจะไปซื้อน่าจะยังไปซื้อกันได้อยู่นะคะ น่าจะมีเหลืออยู่พอสมควรล่ะ อ้อ หน้ากรมธนารักษ์มีที่จอดรถด้วยนะ ใครจะเอารถไปก้อได้นะไม่ต้องเดินร้อนๆๆๆ

คุณwater ถ้ายังสนใจเหรียญ UNDP ตอนกลับมาเมืองไทย pm มาหาเราได้ค่ะ แลกมาเผื่อคุณนำ้ด้วยน่ะ อิอิ คุณนำ้อย่าเพิ่งเปลี่ยนใจเรื่องเหรียญที่เราขอซื้อต่อตอนคุณนำ้กลับมานะคะ ขอสักสองเหรียญ คริคริ :lol:

สนใจมาก ๆ เลยค่ะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

อยากเห็นเป็น บุญตาสักครั้งครับบบบบ

:lol: :lol:

แปะรูปไม่เป็นค่ะ สนใจเข้าไปดูได้ที่เวปไซต์นี้นะคะ http://www.gainesvillecoins.com/products.aspx?id=293&maxview=40

ขอบคุณมากๆครับได้ความรู้เรื่องเหรียญเงินมากมายครับ สวยงามมากครับเหรียญเงิน

เมื่อวานนี้ SET บ้านเราดีดขึ้นเเรงมาก +20 กว่าจุดน่าสนใจครับเเต่ระบบยังเเดงอยู่นั่งนิ่งๆนะครับอย่ามือคัน

สำหรับทองคำระบบเขียวมานาวนานก็ยังเขียวต่อไปถือไปเรื่อยๆ คนจะซื้อทองเเท่งหาจังหวะดีๆครับ ย่อมาก็ซื้อสะสมเก็บไปเรื่อยๆ

คาดว่าระยะสั้นๆนี้ ราคาทองจะมาทดสอบ $1532 ไม่น่าเกิน week นี้ครับ

เงินยังมีทิศทางเป็นขาขึ้นอย่างชัดเจนซื้อสะสมไปเรื่อยๆครับ

น้ำมันเริ่มกลับตัวในระยะสั้นราคาจะไปทดสอบ $107 ใน Week นี้

:lol: :lol: :lol:

ฝากเพื่อนๆจิตอาสาที่อยู่ใน FB เอากราฟ S50 เเละ ยางTOCOM มาให้เพื่อนๆในนี้ชมด้วยครับ

เอกสารเสร็จเรียบร้อยเเล้ว เจอกันในวันอาทิตย์นี้ครับ

พอจะช่วยแบ่งเบาคุณเสมได้ก็เรื่องแบบนี้แหละครับ

ขอบคุณสำหรับกราฟครับ

พอจะช่วยแบ่งเบาคุณเสมได้ก็เรื่องแบบนี้แหละครับ

ขอบคุณสำหรับกราฟครับ

ขอบคุณในความมีน้ำใจครับ เเค่นี้ก็ช่วยผมได้มากมายเเล้ว

ผม +คะเเนนให้ K.Jle ครับ

ถูกแก้ไข โดย seam888

ขออนุญาติโพสรูปs50 post-1001-029138400 1304995769.jpgจากFBการลงทุนด้วยระบบ 20110509

ขอบคุณครับ

post-1001-039346000 1304996035.jpg

ถูกแก้ไข โดย theerachai

ขอบคุณมากๆครับได้ความรู้เรื่องเหรียญเงินมากมายครับ สวยงามมากครับเหรียญเงิน

เมื่อวานนี้ SET บ้านเราดีดขึ้นเเรงมาก +20 กว่าจุดน่าสนใจครับเเต่ระบบยังเเดงอยู่นั่งนิ่งๆนะครับอย่ามือคัน

สำหรับทองคำระบบเขียวมานาวนานก็ยังเขียวต่อไปถือไปเรื่อยๆ คนจะซื้อทองเเท่งหาจังหวะดีๆครับ ย่อมาก็ซื้อสะสมเก็บไปเรื่อยๆ

คาดว่าระยะสั้นๆนี้ ราคาทองจะมาทดสอบ $1532 ไม่น่าเกิน week นี้ครับ

เงินยังมีทิศทางเป็นขาขึ้นอย่างชัดเจนซื้อสะสมไปเรื่อยๆครับ

น้ำมันเริ่มกลับตัวในระยะสั้นราคาจะไปทดสอบ $107 ใน Week นี้

:lol: :lol: :lol:

ขอบคุณครับ คุณเสม

รบกวนถามครับ set จะเขียวแท่งแรก ราคาclosing day ปิด ประมาณเท่าไรครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ขอบคุณครับ

ขอบคุณมากๆครับ ผมกด Like ไปให้ 2 วันนี้คะเเนนหมดเเล้ว เเจกได้วันละ 5 คะเเนนครับ

ปกติไม่ค่อยได้เเจกคะเเนนเท่าไร