ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

แอบอ่านมาตลอด ขอบคุณคะ หายเหนื่อยแล้วแวะมาเยี่ยมแฟนคลับด้วยคะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

เข้ามาแอบอ่านกระทู้คุณเสมอยู่บ่อยๆเลยค่ะ ขอบคุณมากนะคะสำหรับความรู้ดีๆที่มีให้มากมายเลย ขอบคุณมากนะคะ !_087

:huh: สวัสดีค่ะ

คุณเสมคะ อ่านเเล้วเศร้ายิ่งว่าทองลงจริง จริง คะ ไม่อยากให้ไปเลยคะ จากใจจริงๆๆ :0eeeff42:

ขอบคุณมากๆๆ มากที่สุดคะ :)

!_087

ถูกแก้ไข โดย jainu

ขอบคุณคุณเสมมากนะคะ เข้ามาติดตามตลอด ถ้าว่างอย่าลืมแวะมาบ้างนะคะ

!thk !thk !30 !30

คุณเสม จะไปไหนอะ คิดถึง ว่าง ๆ แวะเข้ามาให้ความรู้อีกนะคะ แอบอ่านอยู่ ขอบคุณสำหรับทุกสิ่งคะ !thk !thk

เห็นราคาทองขึ้นยิ้มกว้าง พอมาเจอข่าวนี้หุบยิ้มเลยอะ แต่ก็เข้าใจครับ ให้คุณเสมได้พักบ้าง แต่อย่านานนักเลยนะคับ ยังไงก็ผูกพันไปแล้ว เข้ามาพูดคุยกันก็ยังดีครับผม :)

ใจหายเลย คุณเสม แล้วอย่าลืมแวะเข้ามาทักทายกันบ้างนะ คิดถึง :wub:

หวัดดีค่ะ คุณเสม รู้สึกตกใจมากๆ ถ้าคุณเสมจะหายไป ติดตามอ่านมานานมากเลยค่ะตั้งแต่คุณเสมมาช่วยครูอุ้ยตอบกระทู้ และอ่านมาตลอดจนติดเลยค่ะ ขอถือโอกาสนี้ขอบพระคุณมากๆ อีกครั้ง เพราะคุณเสมมีส่วนร่วมอย่างมากที่ทำให้ดิฉันสนใจลงทุนทองคำอย่างจริงจังและอย่างสบายใจ หวังว่าสักวันที่คุณเสมพร้อมจะกลับเข้ามาบ่อยๆ เหมือนเดิม

ขอบคุณครับคุณ seam888 สำหรับความเมตตาที่ผ่านมา ทำให้ผมปรับเปลี่ยนการลงทุนตามคำแนะนำของคุณ seam888 เมื่อทำตามระบบแล้วเหมือนกับเป็นคนใหม่ และสามารถลงทุนได้อย่างมั่นใจ ถ้าว่าง ๆ สบายใจก็เข้ามาชี้แนะ ได้เรื่อย ๆ นะครับ คำแนะนำของคุณ seam888 มีคุณค่าเสมอ ง่า ความจริงต้องเปลี่ยนเป็นคุณกระบี่ไร้ใจ อิอิ

!10

ถูกแก้ไข โดย ngoodin

!thk ขอบคุณมากๆ สำหรับทุกๆบทวิเคราะห์

ขอบคุณในความเมตตาที่คุณเสมเข้ามา post ทุกๆครั้ง

ก็ได้บทวิเคราะห์คุณเสม เป็นไฟฉายส่องนำทางในการลงทุน

ขอให้คุณเสมโชคดี สุขภาพแข็งแรง ไร้ทุกข์ภัยใดๆ นะคะ

;) :( :( โอ้ เศร้ายิ่งนัก ขอให้ทองลงยอมติดดอยดีกว่า ไม่เห็นคุณเสม อีก แงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

คุณเสม มาบ้างๆๆ นะนะนะ อย่าหยุดเลย มาตอนระบบเริ่มแดง เริ่มเขียวแรกไรแบบนี้ก็ได้นะนะ แงๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

รู้ว่าคุณเสม จะไม่เข้ามาอีก วันนี้กินข้าวไม่ลงเลยแงแงแง

ขอถามอีกครั้งนะ set กะ set50 ระบบยังแดงใช่ไหมคะ

ขอบคุณนะคะ

รักนะ จุ๊ฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟ

ขอบคุณมากๆ ครับสำหรับทุกข้อเขียนที่ผ่านมาครับ !_087

ขอบคุณคุณเสมสำหรับข้อมูล ความรู้ ที่มีให้มาตลอดครับ

ขอให้คุณเสมโชคดีเช่นกันครับ

แต่ผมก็เชื่อว่าเดี๋ยวคงมีเรื่องท้าทายใหม่ๆ ให้คุณเสมกลับมา อิอิ

ทะเลย่อมมีคลื่นลมท้าทายอยู่เสมอ จนกว่าบุญบารมีและเหตุปัจจัยที่เราทำจะพาไปถึงฝั่งครับ ^_^

มีพบ ก็มีพราก มีจาก ก็มีเจอ onion19.gif

ยังไง คุณ seam 888 ก็แวะเข้ามาบ้างนะครับ

(ยิ่งถ้ามีเหตุการณ์ไหนที่ควรเฝ้าระวัง แจ้งเพื่อทราบให้กับพี่น้องชาวไทยโกลด์ด้วย ก็จะดีมิใช่น้อยครับlaugh.gif)