ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

สวัสดี นักลงทุนทุกท่าน ช่วงนี้ไม่มีอะไรร้อนเเรงเท่ากับ กระดานราคาทองคำอีกเเล้ว

ขึ้นไปทำ All time new high อีกครั้ง ติดเเถวๆ $1,608 ตามที่เคยบอกไว้นานเเล้ว

เป็นเเนวต้านจิตวิทยาเเละคิดว่าไม่น่าจะผ่านไปได้ง่ายๆ เเต่ไม่เเนะนำให้ S

คนที่มีของมีทองคำในมือเเนะนำให้ถือต่อไป ทองคำเเท่งมีเเต่ซื้อเพิ่มนะครับ

เเต่คนที่ไม่มีของเเนะนำให้หาจังหวะช้อนซื้อ เมื่อราคามันลงมา

ราคา $1,600 นั้นเป็นเป้าหมายในใจผมมานานเเล้ว ในระยะยาว

ผมก็อยู่ใน web นี้มานานพอสมควรเเล้ว ทุกอย่างที่พูดไปเเละถ่ายทอดไป

ทั้งที่ทำให้ท่านรับทรัพย์หรือเสียทรัพย์ก็สุดเเล้วเเต่ อยู่ที่บุญบารมีของเเต่ละท่านเอง

เป้าหมาย $1,600 มาถึงที่ให้ทุกท่านเห็นเเล้ว วันนี้ผมคงขอพักเหนื่อยคงจะไม่เข้ามา post ในนี้สักระยะ

งานมีเริ่มก็ต้องมีจาก ขอบคุณทุกท่านที่ติดตามนะครับ

คุณใหญ่ เป้าหมายที่เราบอกไว้ $1,600 มาตามที่บอกไว้เเล้วนะครับ

ยังไงเเล้วใครจะ show ความสามารถในเรื่องของ Technical Analysis หรือเรื่องอื่นๆที่มีประโยชน์

สามารถใช้ พื้นที่ส่วนนี้ได้นะครับ

กระทู้นี้ ฝากพี่ส้มโอมือไว้ด้วยนะครับ

ขอบคุณK.กัมพล เจ้าของบอร์ดเเห่งนี้

ขอบคุณ K.หลีที่เอาข่าวเด็กนอลมาลงทุกวัน

ขอให้ทุกท่านโชคดีในทุกๆเรื่องครับ

กระบี่ไร้ใจ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอบคุณในน้ำใจที่ให้แนวทางในการลงทุนตลอดมา เมื่อหายเหนื่อยและคิดถึงพวกเราก็แวะมาทักทายกันนะค่ะ จะเก็บความรู้สึกดี ๆ และระลึกถึงคุณเสมตลอดไป

กราบขอบคุณ คุณเสมที่มีความกรุณามาแบ่งปันเมื่อวันที่ครูอุ้ยจากไปจากเวปนี้ เวลาที่ผ่านมาพิสูจน์ความกรุณาที่ดีของคุณเสมจริงๆค่ะ ซาบซึ้งมากค่ะ ขอบคุณมากมาย หวังว่าคงได้พบกันอีกนะคะ !_087 !_087 !_087 !_087 !_087

ถึงแม้จะไม่ค่อยได้โพสต์ แต่ก็อ่านอยู่ตลอด ขอบคุณมากมายสำหรับบทความดีดีและความรู้ในการลงทุนที่มีให้มาตลอด ขอให้บุญรักษานะคะ

!_087 !_087 ขอบพระคุณจากใจค่ะ !_087 !_087

ขอบคุณคุณเสมสำหรับคำแนะก็ในการลงทุนผมได้เรียนรู้มากมายหลายสิ่งจากกราฟคุณเสมครับ

ไม่ได้เกิดอะไรขึ้นหรอกครับ อาจารย์

ทั้งเรื่องผลประโยชน์ ความบริสุทธิ์ใจ ทุกอย่างผมใช้เวลาพิสูจน์มานานเเล้ว

หมดความท้าท้ายเท่านั้นเเระครับ เป้าหมายที่ผมเฝ้ามานานมันมาถึงเเล้ว

ก็ส่งเพื่อนๆได้เท่านี้เเระครับ

:lol: :lol:

ไม่เลื่อนเป้าไปสัก 2000 เหรียญล่ะ คุณเสม จะได้ท้าทาย happy.gif

ไม่เลื่อนเป้าไปสัก 2000 เหรียญล่ะ คุณเสม จะได้ท้าทาย .......

เห็นด้วยกับ คุณกัมพลค่ะ

post-442-019974300 1311064416.gif ราคา 23400฿รอบนี้มา ผมขอล้างปอดครับเพื่อนๆ

post-442-011630100 1311065135.gif

ระยะทางพิสูจน์ม้า กาลเวลาพิสูจน์อาจารย์เสมแล้วครับpost-442-040262200 1311065183.gif

ขอบคุณคุณเสมมากนะคะ แวะมาอ่านทุกครั้งที่คุณเสมโพสค่ะ !thk

ว่างๆหายเหนื่อยแล้วก้อแวะเข้ามาบ้างนะคะ !10

คุณใหญ่รออีกนานมั้ย อยากได้ 23,400 เหมือนเกัน

ขอบคุณคุณเสมมากมากค่ะ. พักหายเหนื่อยแล้วกลับมาอีกนะค่ะ. พวกเรารออยู่ค่ะ

ท่านอยู่เราดีใจ ท่านจากไปเราคิคถึงนะ

เสร็จธุระ แวะกลับมาหาเราทุกคนเหมือนเดิมนะครับ

กระทู้นี้ ฝากพี่ส้มโอมือไว้ด้วยนะครับ

ขอบคุณK.กัมพล เจ้าของบอร์ดเเห่งนี้

ขอบคุณ K.หลีที่เอาข่าวเด็กนอลมาลงทุกวัน

ขอให้ทุกท่านโชคดีในทุกๆเรื่องครับ

กระบี่ไร้ใจ

OKพี่จะหาข่าวเศรษฐกิจที่น่าสนใจมาลงในกระทู้นี้บ่อยๆ กระทู้นี้จะไม่หายไปจากเวปนี้ ถ้าคุณกัมพลมีการย้ายบ้านใหม่พี่ก็จะไปเปิดกระทู้ชื่อนี้รอน้องเสม พี่และเพื่อนๆในเวปนี้จะรอคอยการมาแวะเยี่ยมเยียนจากน้องเสมนะ อย่าลืมนะที่นี่มีพี่ มีน้อง มีเพื่อนและหมู่มิตรที่คิดถึงน้องเสมเสมอ ว่างๆก็เอาเหรียญUNDPมาดูบ้างนะ เหรียญนี้เป็นของที่ระลึกที่เพื่อนๆช่วยลงขันมอบเป็นของขวัญให้น้องชายที่แสนดีในวันสัมมนา ดีใจจังที่วันสัมมนาพี่มองว่าต้องมีของที่ระลึกมอบให้น้องเสม ดูเหรียญก็คิดถึงพี่ น้อง เพื่อนและมวลหมู่มิตรที่รักน้องเสม

รักน้องเสมเสมอ หลังเข้าพรรษาเจอกันนะ

ถูกแก้ไข โดย ส้มโอมือ