ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

เต๊มมือ จนถือไม่ไหวอะป่าวครับ คุณใหญ่

คุณเสม ถ้าแท่งเรายังซื้อไม่เต็มมืออย่างคุณใหญ่ คือว่า ทยอยเก็บมา แล้วเราจะทยอยเก็บต่อเมื่อย่อได้อีกป่าวครับ

หรือว่าจะเหมือน GF คือ บ้องแรกไม่ซื้อแล้วก็ถือว่าตกรถ รอรอบต่อไป รบกวนด้วยครับ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขายหมู๋ไปบางส่วน รอขายตามระบบอีก แดงมาเฮียส่งสัญญาณด้วนนะค่ะ ขอบคุณ

นี่แหละครับสุดยอด มีระบบที่ดี ลงทุนน้อย ได้กำไรมาก ไม่เครียด มีเวลาทำประโยชน์อย่างอื่นได้อีกมาก เป็นการลงทุนที่มีประสิทธิภาพจริง ๆ ต่างจาก vi ที่ต้องทุ่มทั้งชีวิตให้กับการศึกษาการลงทุน

!gd

ผมดูจากราคากระดานจริงๆเลยครับ ไม่สนใจข่าวพื้นฐาน หรือ ว่าข่าวต่างๆทั้งสิ้น ไม่ใช่บอกว่า วิธีนี้ไม่ดีนะครับ เเต่ผมไม่สามารถไปรับรู้ข่าวจริงๆ วงในของเค้าได้ครับ ไม่มีความสามารถขนาดนั้น บวกกับ ข่าวที่พูดกันไม่รู้ว่าอันไหนจริงอันนั้นเท็จ ต่อให้จริง ราคาก็ไปก่อนเสมอเเล้วอะครับ

ผมเลยมาเลือกทางเดินที่เป็น TA อย่างเดียวครับ ง่ายกว่าอยู่ที่เเค่ บุญเก่า เเละ จิตวิทยาเราต้องดีเยื่ยม เท่านั้นถึงจะสามารถทำได้ครับ

คุณเสม ถ้าแท่งเรายังซื้อไม่เต็มมืออย่างคุณใหญ่ คือว่า ทยอยเก็บมา แล้วเราจะทยอยเก็บต่อเมื่อย่อได้อีกป่าวครับ

หรือว่าจะเหมือน GF คือ บ้องแรกไม่ซื้อแล้วก็ถือว่าตกรถ รอรอบต่อไป รบกวนด้วยครับ

ทองเเท่ง ราคาย่อเก็บได้ตลอดครับ

รบกวนสอบถามว่า GF นี่ ต้องดู กราฟชื่ออะไร เหรอ ครับ GC.1 รึเปล่าครับ แล้วอันอื่นมันต่างกันอย่างไร ?

ถ้าสนใจ GF ต้องเริ่มศึกษาจากที่ไหนได้บ้างครับ Broke ไหนค่าคอมถูกๆหรือไม่มีขั้นต่ำบ้างครับ คือผมทุนน้อยมากๆนะครับ จะลองศึกษา GF10บาทนะครับ

รบกวนด้วยนะครับ

ขอบคุณสำหรับคำตอบล่วงหน้าเลยนะครับ

ลงมาซิ ซี้ออืกครับอาจารย์กระสุนผมยังเหลีอเยอะ ซี้อให้มันล้นมีอไปเลยครับ

ลงมาซิ ซี้ออืกครับอาจารย์กระสุนผมยังเหลีอเยอะ ซี้อให้มันล้นมีอไปเลยครับ

!Announce เห็นด้วยครับ คุณYai Carmungwed ลงมารอซื้อเพิ่มเหมือนกันครับ ซื้อแล้ว จะกอดไว้แน่นๆๆๆเลยครับ !v@

post-929-021364800 1282306631.gif

:D :D :D

ขอบคุณมากค่ะ คุณเสม หนูถือแท่งไว้แน่นมากมาย รอสัญญาณจากคุณเสมอย่างเดียว อิอิ

:P :P

ทองคำเเท่ง เขียวมา 2 WEEK เเล้วครับ

post-31-046141500 1282374852.gif

น้ำมัน ไหลลงต่อเนื่อง เน่ามาตลอด คงจะได้เวลาขึ้นเร๊วๆนี้เเล้ว

post-31-034968700 1282374976.gif