ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ทองราย 4 Hr ลงมาเล็กน้อย เพราะไม่ผ่านต้าน $1388 ราคาจะ sideways down สักพัก

ขอบคุณมากครับ อาจารย์เสม :lol:

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

วันนี้อย่าลืม ซื้อ เปิด L TFEX S50 future กันนะครับ

จะรวยหรือจนไม้นี้ ต้องตามระบบดูครับ

รวมถึง k set 50 ด้วยมั้ยคะ ขอบคุณค่ะ

วันนี้อย่าลืม ซื้อ เปิด L TFEX S50 future กันนะครับ

จะรวยหรือจนไม้นี้ ต้องตามระบบดูครับ

:P แล้ว ถ้าเป็นกองทุน เคเซท50ล่ะคะ คุณเสม ขอความเห็นหน่อยค่ะ เข้าได้ไหมคะวันนี้

!thk !thk !thk คุณเสม กับ คุณสัมโอมือ ค่ะ

คุณ bbeem กับ คุณมือใหม่ (หัวใจทอง) ถามตรงใจเลยค่ะ !gd

รวมถึง k set 50 ด้วยมั้ยคะ ขอบคุณค่ะ

กองทุนด้วยครับ รอบนี้มาเเล้ว เเต่จะขึ้นหรือลงไม่มีใครรู้ วันนี้ระบบเขียวมาเราขึ้นรถตามระบบ

เเดงเมื่อไรค่อยกระโดด ลงรถครับ

ก็อร่อยดีครับ ผมก็ชอบไปกิน เเถวๆช่องเขา ม.อ. อิอิ

สงสัยอยู่เเถวนั้นหรือป่าวคร้าบบบบบบ

ขอบคุณค่ะ คุณเสมที่คอยชี้แนะ บ้านอยู่หาดใหญ่ในค่ะ

ไปอบรมซะหลายวันเพิ่งเข้ามาอ่านวันนี้..

เพิ่งทราบว่าคุณเสมกะคุณส้มโอมือเป็นเด็ก มอ. ^_^

พ่อลูกบัว(แฟน)ก็เด็ก มอ. รหัส 34 ค่ะ..

แม่ลูกบัวไม่ได้เล่น Set50Future วันนี้เลยว่าจะไปเปิด k set50 ตามระบบแทนค่ะ

ขอบคุณคุณเสมและคุณส้มโอมือมากๆนะคะ..

!thk !thk !thk

ขอขอบคุณๆ Seam มากครับ ขอขึ้นรถสาย S50 ไปด้วยคนครับ

เทคนิค จากกราฟทอง ราย 4 Hr นะครับ

ใครสนใจทางนี้เลย เมื่อเราเห็นการกลับตัวของราคาเเล้ว เป้าหมายเเรกราคาจะวิ่งไปที่ fibonacci number 61.8% ก่อนครับ ซึ่งราคาจะอยู่ $1388 ตามที่วงไว้นั้นคือ First wing butterfly ครับ ราคาจะไม่ผ่านทันทีครับ จะเกิดการเขย่า เเล้วย่อตัวลงก่อนถ้าราคาผ่าน fibonacci number 61.8% ได้เเบบสบายๆๆจะไป ทดสอบ Previous high ที่ 100% ครับ เรามาลองดูกันว่าจริงไหม

จริงอย่างที่คุณเสมบอกเลยคะ แล้วกำลังจะไปทดสอบที่100% 1424 :lol: ขอบคุณมากคะ

แล้วกองทุน SET และ SET50 จะซื้อเพิ่มได้หรือยังคะ น้องเสม

ของเดิมที่ทุน SET ต่ำกว่า 1000 ยังเก็บไว้อยู่ แถมเวลาลง 990 พี่ปุณณ์เก็บเพิ่มอีกนิดหน่อย

สิ้นปีนี้คงปิดกองทดลองเล่น ไป 3 กอง เหลือของจริง SET50 1 กอง SET 1 กอง ไว้เก็งกำไร และกองปันผล SET 2 กอง ไว้กินปันผล

พี่ปุณณ์มีทั้งโปรแกรมทั้งข้อมูลจากเวบคุณลุง แต่ทำกราฟเองไม่ได้กระดิกไปไหนเลย

ต้องเข้ามาถามน้องเสมอยู่เรื่อย พวก สว. ดูกราฟสำเร็จง่ายกว่าค่ะ

ขอรายงานด้วยคน เด็ก มอ. เหมือนกันครับ รหัส 39 20 เด็กคณะวิทย์ฯครับ

มือใหม่เพิ่งหัดลงทุน ใน AFET ขอแชร์ความรู้จาก คุณเสม และ คุณส้มโอมือ ด้วยคนนะครับ