ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

คุณเสม..

ไม่ทราบว่า GF กับ SET50 เขียวบ้องแรกมารึยังคะ

รบกวนช่วยบอกด้วยนะคะ

ขอบคุณค่ะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ระยะสั้นๆๆมาเเล้วนะครับที่ $1,388 ราคาจะ sideways เเถวนี้สักระยะหนึ่ง ผ่านได้ไป $1400++ ผ่านไม่ได้ร่วงครับ

ดอลล่าจะดีดไป 83-84 ยูโรจะลงต่อ SET จะขึ้นต่ออีกมาก ยางเป้าหมายเเรกที่ 150 บาท น้ำมัน sideways down

รอทะยานขึ้น $100

รบกวนถาม เฮียเสม หน่อยครับ ว่า ดอลลลาร์ จะไปถึง 90-95 มั้ย ครับ หรือ 84 แล้วลงครับ และถ้าลง จาลงถึง ก้นไหนครับ :wub: รอลุ้นครับ

ขอบคุณครับ

ระยะสั้นๆๆมาเเล้วนะครับที่ $1,388 ราคาจะ sideways เเถวนี้สักระยะหนึ่ง ผ่านได้ไป $1400++ ผ่านไม่ได้ร่วงครับ

ดอลล่าจะดีดไป 83-84 ยูโรจะลงต่อ SET จะขึ้นต่ออีกมาก ยางเป้าหมายเเรกที่ 150 บาท น้ำมัน sideways down

รอทะยานขึ้น $100

em0009.gif ขอบคุณคุณเสมคร้าem0009.gif cd08785a.gif

คิดว่า 1600 น่าจะได้เห็นเหมือนกันค่ะ เลยถือรอไปเรื่อยๆ อย่างสบายใจ

(ถ้าเป็นแต่ก่อนคงขายหมูไปแล้วค่ะ)

P.S.ติดตามข้อมูลคุณเสมมานานมาก ยังไม่ได้มีโอกาสทักทายเลย

วันนี้เลยถือโอกาส""ขอแสดงความขอบคุณอย่างสูง"" ในความรู้อันมากมาย

และเป็นประโยชน์ในการลงทุน ขอให้คุณเสมมีสุขภาพดี และมั่งคั่งยิ่งๆ ขึ้นไปนะคะ

ขอบคุณค่ะ คุณเสม t fex ขึ้นรถได้ยังค่ะ !thk !thk !thk !thk

น่าจะมานะครับ แต่อีกนานเท่าไร ถึงปีไหมครับ

Timing ยังไม่ถึงครับสำหรับทองคำที่จะทะยานไป $1600 รอดูต้นปีหน้าครับ

ถ้าอยากให้เร๊วเเละเเรงต้อง เกิด corection หน่อย เเล้วไปต่อครับ

คุณเสม..

ไม่ทราบว่า GF กับ SET50 เขียวบ้องแรกมารึยังคะ

รบกวนช่วยบอกด้วยนะคะ

ขอบคุณค่ะ

ผมไม่ได้ดูกราฟ GF เลยครับ

SET50 ยังเเดงอยู่ครับ

ปล คุณ le517775 อยู่สงขลาหรอครับ ไม่ทราบอยู่จุดไหนของสงขลาอะครับ

ถูกแก้ไข โดย seam888

รบกวนถาม เฮียเสม หน่อยครับ ว่า ดอลลลาร์ จะไปถึง 90-95 มั้ย ครับ หรือ 84 แล้วลงครับ และถ้าลง จาลงถึง ก้นไหนครับ :wub: รอลุ้นครับ

ขอบคุณครับ

จะมาถึงไหม มีโอกาสหมดครับ เพราะตอนนี้เป็น up trend ของ DX

เป้าหมาย fibonacci เเรกอยู่เเถวๆ 83-84 หรือ First wing butterfly.

เเต่ดอลล่าขึ้น ทองขึ้นก็ได้ครับ

ลงถึงไหน ผมมองเเถวๆ DX ประมาณ 65 ครับ

พอดีแวะไปกระทู้คุณเน็กซ์เห็นมีเรื่องนิดหน่อย เลยแวะมาให้กำลังใจครับคุณส้มโอมือ (ขออนุญาตินะคับคุณเสม)

ในสังคมย่อมมีคนชอบและไม่ชอบ เห็นด้วยและเห็นต่าง ทำในสิ่งที่เชื่อว่าดีครับ ..เป็นกำลังใจให้ครับ

คิดว่า 1600 น่าจะได้เห็นเหมือนกันค่ะ เลยถือรอไปเรื่อยๆ อย่างสบายใจ

(ถ้าเป็นแต่ก่อนคงขายหมูไปแล้วค่ะ)

P.S.ติดตามข้อมูลคุณเสมมานานมาก ยังไม่ได้มีโอกาสทักทายเลย

วันนี้เลยถือโอกาส""ขอแสดงความขอบคุณอย่างสูง"" ในความรู้อันมากมาย

และเป็นประโยชน์ในการลงทุน ขอให้คุณเสมมีสุขภาพดี และมั่งคั่งยิ่งๆ ขึ้นไปนะคะ

ยินดีกร้าบบบบบบบบบบ

โพสต์ วันนี้, 12:05 PM

seam888, เมื่อ 01 December 2010 - 11:48, กล่าวว่า:

ใครคิดว่า ทอง $1,600 จะมาบ้างครับ

คุณ yai ค่ะ

คูณ fbi ตอบโดนใจ+++ให้เลย !53 !53 !53 !53

ขอบคุณค่ะ คุณเสม t fex ขึ้นรถได้ยังค่ะ !thk !thk !thk !thk

ยังไม่ขึ้นอะครับ นับกำไรจากครั้งที่เเล้วยังไม่เสร็จเลยครับ

set 50 แดงหมายถึงกองทุนด้วยรึเปล่าค่ะคุณเสม :huh:

ผมไม่ได้ดูกราฟ GF เลยครับ

SET50 ยังเเดงอยู่ครับ

ปล คุณ le517775 อยู่สงขลาหรอครับ ไม่ทราบอยู่จุดไหนของสงขลาอะครับ

อยู่อ.หาดใหญ่ จ.สงขลา

บ้านอยู่หลังตลาดกิมหยงอ่ะคะ

ว่าแต่คุณเสม เคยมาเท่วหาดใหญ่บ้างรึเปล่าคะ ^^