ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

สวัสดีค่าคุณเสม

นู๋อินเองค่า....

นู๋อินอยากชวนคุย หนุง หนิง อะค่ะ

คือนู๋อิน คิด ๆ ๆ มาหลายเพ-ลา ว่า.....

set มันเขียวยาวนาน เขียวมากมาก ก่ายกอง

มันน่าจะมีอะไรมั๊ยคะ ที่ทำให้มันหล่น วูบบบบ

คือแค่อยากเตรียมพร้อม ระวังตัวไว้มั่งอ่ะค่ะ

ไม่อยากหลงระเริงจนเกินไป ก้อทราบนะคะว่าให้ดูตามระบบ

แต่ก้ออยากฟังกูรู คุยกะจุ๋งกะจิ๋งให้ฟังไว้เป็น ไอเดียมั่งอ่ะค่ะ

จะได้มีประมาท

อีกอย่างนู่อิน เล่นรายตัวด้วยก้ออยากระวังเยอะ ๆ อะค่ะ

แต่ความที่มันขึ้นเยอะแยะ บางที ตาตี่ ๆ ก้อ โต ๆ ๆ เฉยเลย

ห้ามไม่อยู่ อิอิ เขินนะคะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

อะไรจะเกิดผมไม่สน ขอตามระบบอาจารย์เสมชัวร์ที่สุด

อะไรจะเกิดผมไม่สน ขอตามระบบอาจารย์เสมชัวร์ที่สุด

คุณเสมครับ รบกวนเรื่องกองทุนน้ำมันด้วยครับ ตอนนี้อยู่หน้าเขียว หรือแดง ขอบพระคุณล่วงหน้าครับ

น้ำมันเเดงครับ

ไม่รู้จะบอกว่าไงเหมือนกันค่ะเสี่ย รอบนี้ตกรถจนเหนื่อยใจค่ะ 100 จุด

เสี่ยค่ะ กรณีแบบนี้เราสามารถขึ้นรถตอนที่ไม่ใช่แท่งแรกบ้างไหมค่ะ อิอิ ถามไปทั้งๆ ที่รู้ว่าไม่ควร ตามกฎระเบียบ

ยึดมั่นตามกฎระเบียบ ทั้งน้ำตา แงๆ

ปล่อยไปเเล้ว ถือว่าตกรถเเล้วครับ

มักน้อยจังเลยนะครับ ผมชอบมักมากครับ อิอิ

ถือเป็นบทเรียนครับ ไม่มีใครรู้อนาคตครับ

นอกเรื่องหน่อยนะคะ คุณเสม รู้จักครูอุ้ยมั้ยคะ สามารถเข้าเว็ปไหนอ่านข้อมูลครูอุ้ยได้คะ ขอบคุณค๊า

ไม่ทราบอะครับ ผมไม่ได้เข้ามานานเเล้วครับ

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะคุณเสม.... !thk !thk

ตอนนี้บาทแข็งโป้ก..เหนื่อยใจจังค่ะ

เห็นเขาคุยกันเรื่อง SCBAUD เลยรบกวนขอคำแนะนำด้วยนะคะ

ตอบให้เเล้วนะครับ AUD คงลงต่อครับ

คุณเสมว่าปลายปีน้ำมันจาขึ้นหรือลงอะ :D :D

ไม่ทราบอะครับ

สวัสดีค่าคุณเสม

นู๋อินเองค่า....

นู๋อินอยากชวนคุย หนุง หนิง อะค่ะ

คือนู๋อิน คิด ๆ ๆ มาหลายเพ-ลา ว่า.....

set มันเขียวยาวนาน เขียวมากมาก ก่ายกอง

มันน่าจะมีอะไรมั๊ยคะ ที่ทำให้มันหล่น วูบบบบ

คือแค่อยากเตรียมพร้อม ระวังตัวไว้มั่งอ่ะค่ะ

ไม่อยากหลงระเริงจนเกินไป ก้อทราบนะคะว่าให้ดูตามระบบ

แต่ก้ออยากฟังกูรู คุยกะจุ๋งกะจิ๋งให้ฟังไว้เป็น ไอเดียมั่งอ่ะค่ะ

จะได้มีประมาท

อีกอย่างนู่อิน เล่นรายตัวด้วยก้ออยากระวังเยอะ ๆ อะค่ะ

แต่ความที่มันขึ้นเยอะแยะ บางที ตาตี่ ๆ ก้อ โต ๆ ๆ เฉยเลย

ห้ามไม่อยู่ อิอิ เขินนะคะ

นู๋อินเข้าที่เท่าไรอะครับ ถ้าเข้าตามไม้เเรก ก็ไม่ต้องกังวลหรอกครับ กำไรมากมายขนาดนี้เเล้ว

ผมว่า หลายๆคนยังไม่เคยเจอกันมาก่อน เเดงเเรกมาก็ออก เท่านั้นอะครับ ไม่ต้องคิดไรมาก

ผมไม่ทราบหรอกครับ ว่า SET จะไปที่เท่าไร ไม่เก่งครับ ตอบไม่ได้จริงๆ

set รอบหน้ามารับนู๋ขึ้นรถไปด้วย รอนานแล้วค่ะ !_09

ขอบคุณ คุณเสม ค่ะ !thk !thk !thk !thk

:rolleyes:

ขอบคุณค่ะ คุณเสม ดีใจที่ได้เห็นลักยิ้มคุณเสม มาบอกกราฟ

มาทุกวันนะค่ะ สั้นๆ ก็ยังดีก่า ไม่มา อิอิ

!v@