ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

Set มีอยู่ในกองทุนส่วนหนึ่งแล้ว ถ้าเข้าเพิ่มอีกตอนนี้จะได้มั๊ยคะ คุณเสม ขอบคุณค่ะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

+1 ขอบคุณมากคะคุณเสม ก๊อตขึ้นลงทันถือตามระบบคะ

พี่เสมครับ ทองแท่งนี่ จะมีโอกาศย่อบ้างมั้ยครับอยากเก็บเพิ่ม คือมีของอยู่แล้วแต่พอดีว่าได้กระสุนมาเพิ่ม ยังมองหาจุดสอยต่ออีกซักชุด ยังพอมีโอกาศมั้ยครับ หรือว่ารอรอบต่อไปดี :lol: :lol: :lol:

ขอบคุณคุณ seam888 มากครับ

อ่านกระทู้คุณ seam ช่วยย้ำการทำตามระบบได้ดีมากจริง ๆ ครับ

โดยเฉพาะมาเจอรูปของพี่ Yai จอมขมังเวทยักคิ้วให้แล้ว เหมือนจะชวนกันไปรวย :D

สวัสดีทุกท่านครับ วันนี้ราคาทองคำมาอยู่แถวๆ $1390 ราคาเพิ่งเริ่มต้นเท่านั้น ยังไปได้อีกไกลมากๆ คุณใหญ่เป็นตัวอย่างที่ดีครับเล่นยาวและใจเย็น

หนักแน่นครับ ผมซื้อไปยังไม่ขายเลยครับมีแต่ซื้อเข้า portfolio เรื่อยๆขี้เกียจขายครับ ราคาตอนนี้

SET indexบ้านเราทะลุ 1000 จุดเรียบร้อยแล้วเป้าหมายใกล้ๆนี้ที่ 1200-1250 จุดครับตอนนี้อย่างเพ่ง take profit ครับให้รวยจนเบื่อเสียก่อน

น้ำมันเป้าหมายระยะสั้นที่ $90 อีกไม่นานจะไปที่ $105

ยางพาราขึ้นมาถึง 130 บาทแล้วนะครับ น่าสงสารพี่น้องชาวใต้ที่มีสวนยางครับ ที่โดนน้ำท่วมพัดพาไป

ขอบคุณมากๆๆครับคุณเสม สบายสบายตามระบบเหมือนเดิมครับ

!01 !01 !01

!10 !10 !10

!gd !gd !gd

!La !La !La

ขอบคุณอาจารย์เสมมาก ๆค่ะ สำหรับการวิเคราะห์ !57 !gd !thk !thk !thk :D :D :D :D :D

Set มีอยู่ในกองทุนส่วนหนึ่งแล้ว ถ้าเข้าเพิ่มอีกตอนนี้จะได้มั๊ยคะ คุณเสม ขอบคุณค่ะ

มาเก็บทองดีก่าครับ

พี่เสมครับ ทองแท่งนี่ จะมีโอกาศย่อบ้างมั้ยครับอยากเก็บเพิ่ม คือมีของอยู่แล้วแต่พอดีว่าได้กระสุนมาเพิ่ม ยังมองหาจุดสอยต่ออีกซักชุด ยังพอมีโอกาศมั้ยครับ หรือว่ารอรอบต่อไปดี :lol: :lol: :lol:

ย่ออะมีเเน่ครับ เเต่จะย่อเมื่อไร ในเมื่อเงิน US ด้อยค่าลงตลอด

เงิน US จะไป 65 ครับ รอดูทองคำให้ดีๆ

ขอบคุณคุณ seam888 มากครับ

อ่านกระทู้คุณ seam ช่วยย้ำการทำตามระบบได้ดีมากจริง ๆ ครับ

โดยเฉพาะมาเจอรูปของพี่ Yai จอมขมังเวทยักคิ้วให้แล้ว เหมือนจะชวนกันไปรวย :D

ผมตามระบบอย่างเดียวครับ โดยใช้เเค่ระบบเดียวในทุกสินค้า ไม่เเหกกฎ ไม่โลภ ไม่กลัว กำไร พอเพียงครับ

ไม่อยากให้การลงทุนเป็นการพนันครับ

!thk !thk !thk ขอบคุณคะคุณเสม !thk !thk

!Announce HMPRO ยังถืออยู่ใช่ไหมคะคุณเสม