ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

โอ้โฮ วันนี้ คุณ SEAM 888 ขยันยิ่ง เปิดกระทู้สดๆ ถามมาตอบไป ถามไปตอบมา

วันนี้ นั่งอ่านจนเพลินเลย ได้ความรู้อีกมากเลยครับ ขอบคุณมากครับ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ดีใจจังเลยค่ะ ที่วันนี้น้องเสม ว่างตอบได้ทั้งวัน มีกำไรขึ้นเยอะเลย..

ทองแท่ง พี่ถือยาวตามน้องเสมแนะนำ และรอ 1600 เหมือนน้องเสม และคุณใหญ่อย่างไม่หวั่นไหวค่ะ..

ถามเรื่องหุ้นบ้างนะคะ.. ถ้าอย่าง คิดว่า set จะไป 1200 หรือ 1250 แล้ว อย่าง hmpro ยังเขียวอยู่ แต่หลุด stop loss แล้ว เราถือยาว เลยได้ไหมคะ..

หรืออย่าง bay หลุด stop loss แต่พี่ไม่ได้ขาย พี่จะถือยาว ถือเป็นการลงทุนระยะยาวได้ไหม ถ้ายังเห็นว่า set ยังไปได้อีกไกล แบบว่า มือใหม่ เพิ่งเข้ามาไม่นาน และยังงง อยู่น่ะค่ะ เพราะอย่าง hmpro ยังเขียวอยู่ แต่ หลุดจุด stop loss ส่วน bay หลุดstop loss ไปแล้ว แต่ยังดื้อถืออยู่.. รบกวนขอคำแนะนำของน้องเสมหน่อยนะคะ พี่จะไม่แหกระบบอีกแล้วค่ะ.. เข็ดจัง..

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

+1 ให้กับความใจดีของน้องเสมค่ะ

รอ 1600 ได้เป็นสิ่งที่ดีครับ ผมสบายๆครับกับทองคำเเท่ง

วันนี้ HMPRO เเดงเเล้วนะครับ ยังไงก็ต้อง Stop loss ครับไม่มีข้อต่อรองเด็ดขาด เดียวมันเขียวค่อยซื้อใหม่ครับ

วันนี้ผมขายตัวนี้ไม่ทันเดียวตลาดเปิดวันจันทร์ เเล้วค่อยขายครับเพราะสะดวกดี เราไม่คาดเดานะครับว่า Set จะไปได้อีกไกล

จริงหรือไม่ นั้นคือการปรุงเเต่งครับเราไม่เล่นเเบบการพนันครับ เราดูเเค่ เขียว เเดง เเล้วซื้อขายครับอยู่กับความเป็นจริง

BAY เเดงมานานเเล้วครับให้ขายทิ้งทันทีครับ

ขอแซวน้องชายหน่อย "ยามว่าง" ชัดเลยครับว่า ยามว่าง ตกลงน้องเสมจะชวนยามทานข้าวหรือครับ ยามช่างโชคดีจัง

ว่างๆไปทานข้าวกันครับ พี่ส้มโอ

วันนี้น้องเสมมีเวลาเข้ามาตอบคำถามมากมาย กระทู้นี้ดูมีชีวิตชีวามากๆ

สถานะการลงทุนของพี่ตอนนี้--ทองคำLet Profit Run

--Set50Let Profit Run

--สินค้าเกษตรLet Profit Run

--เงินสดที่จะลงทุนเหลือ0%แล้ว

รวยจนเบื่อเลยครับ อิอิงานนี้ Let's profit run and stop loss ครับ

ทองคำตอนนี้มาติดด่าน 178.6% ที่ $1397 ดูว่าผ่านได้ไหม ถ้าได้เจอกันที่ $1431 ครับ

post-31-091164700 1288969774.gif

รอ 1600 ได้เป็นสิ่งที่ดีครับ ผมสบายๆครับกับทองคำเเท่ง

วันนี้ HMPRO เเดงเเล้วนะครับ ยังไงก็ต้อง Stop loss ครับไม่มีข้อต่อรองเด็ดขาด เดียวมันเขียวค่อยซื้อใหม่ครับ

วันนี้ผมขายตัวนี้ไม่ทันเดียวตลาดเปิดวันจันทร์ เเล้วค่อยขายครับเพราะสะดวกดี เราไม่คาดเดานะครับว่า Set จะไปได้อีกไกล

จริงหรือไม่ นั้นคือการปรุงเเต่งครับเราไม่เล่นเเบบการพนันครับ เราดูเเค่ เขียว เเดง เเล้วซื้อขายครับอยู่กับความเป็นจริง

BAY เเดงมานานเเล้วครับให้ขายทิ้งทันทีครับ

ขอบคุณน้องเสมมากค่ะ สำหรับคำตอบ เดี๋ยววันจันทร์จะรีบปฏิบัติตามเลยค่ะ ท่องไว้ เขียวแดงเท่านั้น.. เขียวแดงเท่านั้นไม่ใช่การพนัน ห้ามแหกระบบเด็ดขาด.. จะปิดไว้ หัวเตียงเลยค่ะ..

ขอบคุณสำหรับคำตอบและความใจดีของน้องเสม +1 ให้อีกทีนะคะ ขอบคุณอีกครั้งค่ะ..

วันนี้อ่านบทความของคุณเสมเพลินไปเลย

อยากให้คุณเสมเข้ามาวิเคราะห์ ยาวและนานๆๆ

แบบนี้ทุกวัน วันนี้มีความสุขกับน้องทองจริงๆๆๆ

คุณเสมคร้า ขอบคุณม้ากมากค่ะที่มีเวลามาตอบมากขึ้น 04a97f13.gif 5fc0f220.gif 5fc0f220.gif 5fc0f220.gif cd08785a.gif ตามสถิตินะคะถ้าถือยาวซัก3ปีแล้วขาย กับซื้อตอนเขียวแท่งแรก ขายตอนแดงแท่งแรก ตามระบบไปเรื่อยๆ รวมกำไร3ปีเท่ากัน อย่างไหนจะกำไรมากกว่ากันคร้า :wub: :wub:

ว่างๆไปทานข้าวกันครับ พี่ส้มโอ

ได้เลยครับ อากาศแบบนี้เบียร์น่าดื่มมากๆเลย สะดวกเมื่อไหร่บอกมานะ

ไปด้วยๆ พี่ส้มโอ ไม่ได้คุยกันนาน อิอิ