ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ซื้อขายเงินที่ต่างจังหวัด นี่มีที่ไหนบ้างคร้า อยู่เชียงใหม่ มีซื้อขายที่ไหนคร้า

อยากลองซื้อขายบ้างค้รา

-ลองถามร้านทองดูครับ ร้านทองบางร้านมีเงินไว้ขายช่างเงิน

-แถวนั้นมีร้านรับสั่งทำเครื่องประดับเงินมั้ย เขาน่าจะมีแหล่งซื้อขายเงิน

-ต่างจังหวัดซื้อเงินระวังหน่อยนะครับ บางร้านขายเงินแต่ไม่รับซื้อคืนนะครับ ขนาดกทมบางร้านยังมีแต่ขายไม่รับซื้อคืนเลย กทมยังมีแหล่งซื้อเงินหลายแหล่งคงหาแหล่งปล่อยกันได้ แต่ต่างจังหวัดถ้าไม่รับซื้อคืนหาแหล่งระบายยาก ส่วนตัวเชื่อว่าอนาคตเงินจะเป็นที่ต้องการของตลาดมากขึ้นและจะซื้อขายคล่องกว่านี้ครับ

-30-35ปีมาแล้ว(น่าจะช่วงที่ทองและเงินกำลังขึ้นแรงๆ) มีคนมาหาซื้อเครื่องใช้เงินตามบ้านผมที่สมุทรปราการ ขันเงินก็ซื้อ คุ้นๆว่าคุณแม่ผมขายเข็มขัดเงินได้เงินมา800บาท(นานมากแล้วอาจจำราคาผิด) ส่วนขันเงินใบไม่ใหญ่ไม่แน่ใจว่าใบเท่าไหร่

ถูกแก้ไข โดย ส้มโอมือ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ไปหาร้านไหนมาครับ 2 กิโลนี่ไม่ทราบว่าเงิ็นใน เงินนอกนะครับ ตอนแรกก็ว่าวันนี้จะไปเหมือนกัน แต่ร้านปิด(เพราะผมไม่ได้โทรบอกก่อน) !064 !064 !064

ฮะอยากด้ายยยยอ่า !_09 !_09 !_09

เงินในครับ ผมโทรไปตอน10.00เขาบอกว่าถ้ามาหลัง12.30เขาจะไม่อยู่ครับ

สวัสดีตอนเช้าค่ะ วันนี้เข้าบ้านได้แล้ว คิดถึงๆๆมาวิ่งเล่นหน่อย อิอิ !La !La

มารอคุณเสมค่ะ ทองลงเยอะจังเลยอ่ะเกิดอะไรขึ้นเนี่ย

นึกว่า กัดดาฟี ยอมจำนนแล้วซะอีก ลากลงมาซะใจหายหมดเลย จะดอยไหมนี่

นึกว่า กัดดาฟี ยอมจำนนแล้วซะอีก ลากลงมาซะใจหายหมดเลย จะดอยไหมนี่

ตอนแรกก็มีข่าวออกมาว่าจะยอมจำนนจริงๆนั่นแหละครับ แต่ตอนหลังก็ยิงกันต่อ

สวัสดีค่ะ คุณเสม รบกวนขอกราฟ set 50 และทองคำด้วยค่ะ

ขอบคุณค่ะ :rolleyes:

การที่เฮียแบทแมนมาเตือนเรื่องการเก็งกำไรในเงิน ว่ามีความเสี่ยงที่จะมีการกดราคาและร้านไม่รับซื้อคืนเนื่องจากอาจขาดสภาพคล่อง หรือมีการปลอมปน คุณเสมทีความคิดเห็นอย่างไรค่ะ :blink:

post-442-050270100 1299814034.gifไม่กลัวไม่โดดครับ ผมขอรอ 23000ที่เก่าเวลาเดิม

post-442-050270100 1299814034.gifไม่กลัวไม่โดดครับ ผมขอรอ 23000ที่เก่าเวลาเดิม

รู้สึกว่ารูปคุณใหญ่จะแนวขึ้นแนวขึ้นทุกวันเลยนะครับ !54 !54

เอฟเอ คัพ รอบก่อนรองชนะเลิศ (คืนวันเสาร์)

19.45 น. เบอร์มิงแฮม - โบลตัน ทรูสปอร์ต 1(101)

00.15 น. แมนฯ ยูไนเต็ด - อาร์เซน่อล ช่อง 3,ทรูสปอร์ต 1(101)

เอฟเอคัพ รอบก่อนรองชนะเลิศ (คืนวันอาทิตย์)

21.00 น. สโต๊ค - เวสต์แฮม ทรูสปอร์ต 1(101)

23.45 น. แมนฯ ซิตี้ - เร้ดดิ้ง ทรูสปอร์ต 1(101)

คุณเสมครับ วันนี้หุ้นที่คุณเสมแนะนำ ท่าจะแดงตามระบบแล้วครับ !gd

ต้องออกตามระบบใช่มั้ยครับ ขอบคุณครับ !01

คุณเสมครับ วันนี้หุ้นที่คุณเสมแนะนำ ท่าจะแดงตามระบบแล้วครับ !gd

ต้องออกตามระบบใช่มั้ยครับ ขอบคุณครับ !01

มารอคำตอบด้วยคนค่ะ คุณเสมหายไปไหนน้า กลับมาด่วนค่ะ คิดถึง คิดถึงค่ะ :huh: