ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

เสียเสมครับเมื่อคืนลุ้นสเปนแล้วมีความรู้สึกอย่างไรบ้างอยากหนีคุยเรื่องทองบ้างสบายๆปล่อยวางบ้างไม่เตรียด

55555 สเปนลุ้นตัวโก่ง กว่าทองเยอะครับ กีฬาต้องอาศัยทั้งความสามารถ การฝึกซ้อมที่หนัก ความอดทนเเละที่สำคัญคือต้องอาศัย"ดวง" ถึงพาไปเป็นเเชมป์ได้ เเต่ทองคำ อาศัยเเค่ "ระบบ" ก็พอเเล้วครับ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอโทษนะครับผมเป็นเด็กใหม่ไม่ค่อยรู้เรื่องอารัยแต่สนใจระบบมากครับ

ผมอยากทราบครับว่าใช้โปรแกรมอารัยดูกราฟ set50 gold และใช้ indicator ตัวไหนให้มันบอกว่าระบบเขียวหรือแดงอ่ะครับ

คงยังใหม่อยู่มากๆๆ เอางี้ตามอ่านมาเรื่อยๆๆครับ หรือไม่ก็อ่านย้อนหลังไปก่อนครับ หาความรู้ไปเรื่อยๆ

ดูกราฟได้ทุกตัวครับ indicator ตัวไหน ผมใช้ RSI กับ Sto ครับ

ไม่มีตัวไหนบอก สี เขียว เเดงครับ สีมาจากสูตรที่เราใส่ไปใน program Metastock.

สวัสดีค่ะ เสี่ยเสม เมื่อวานนั่งนิ่งๆ ตามระบบ

ใช้ระบบไหนก็ระบบนั้นค่ะ :D

ขอบคุณค่ะสำหรับข้อมูล

ถูกต้องเเล้วครับที่ใช้ระบบอะไรให้ใช้ระบบนั้นไปตลอด

เเนะนำให้ทุกท่านต้องมีระบบเป็นของตัวเองครับ หัดเล่นตามระบบ

ผมมาเเนะนำให้เล่นตามระบบครับ ให้รู้จักว่ามันเป็นอย่างไร

โดยที่ไม่อยากจะชักจูงให้เเทง ตามนะครับ

ลองพิจารณาดูครับ

เสม

!thk ขอบคุณค่ะคุณเสม

เชียร์บอล 2 วัน น๊อคไปเลย นอนดึกตื่นเช้าไปทำงานมึนตึ๊บบบบ

(ดีที่สเปนชนะ ไม่เสียแรงที่นั่งเชียร์อยู่ 120 นาที)

!La !La !La

คงยังใหม่อยู่มากๆๆ เอางี้ตามอ่านมาเรื่อยๆๆครับ หรือไม่ก็อ่านย้อนหลังไปก่อนครับ หาความรู้ไปเรื่อยๆ

ดูกราฟได้ทุกตัวครับ indicator ตัวไหน ผมใช้ RSI กับ Sto ครับ

ไม่มีตัวไหนบอก สี เขียว เเดงครับ สีมาจากสูตรที่เราใส่ไปใน program Metastock.

ขอบคุณมากๆเลยครับเดี๋ยวจะลองดูครับ รบกวนอีกทีตอนใส่สูตรนะครับ

ถูกแก้ไข โดย moofigo

คุณ Seam888 เชียร์สเปน จนได้แชมป์ ==> เชสฟานเบกัส ลูกเมียหลวง

แบบนี้ โรบิน ฟานเปอร์ซี่ ===> ลูกเมียน้อย คงน้อยใจแน่ๆ ที่อยู่ทีมฮอลแลนด์

อิอิอิอิ

:rolleyes: :rolleyes: :rolleyes:

!thk ขอบคุณคะคุณเสม !thk

กองทุนน้ำมันแดงอยู่ใช่ไหมคะ

COMEX Gold 20100712 ระบบเเดงนั่งนิ่งๆครับ

เย้... คุณเสมมาแย้ว...

แดงบ้องที่เท่าไหร่แล้วเนี่ย.. !034

เมื่อไหร่จะเขียวซะทีน้อ.. ได้แต่รอ..ร้อ..รอ.. !37