ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

คุณเด็กขายของครับ สัปดาห์นี้ทางอเมริกาจะมีประกาศตัวเลขเศรษฐกิจอะไรบ้าง แล้วจะมีผลให้ทองโดนทุบหรือเปล่าครับ ขอบคุณครับ

เด็กขายของ โพสต์ไปแล้วเมื่อวันเสาร์ลองไล่หลังดูนะครับ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอบคุณข่าวสารทุกๆท่านครับ แบ่งขายไปเหมือนกันครับ

ขอบคุณคุณแบทแมนและทุกๆท่านที่ให้ข้อมูลคร้า em0009.gif cd08785a.gif b048a2d2.gif

ตบหมดโต๊ะเรียบร้อยแล้วครับ

เฮียเค้าจัดให้อีก 10 บาท

21060 พอเพียงแล้วครับ

คืนนี้ เชียร์ลงครับ อิอิ

พี่เด็กขายของครับ ฝรั่งให้ความสนใจเรื่องข่าวเลือกตั้งของฟินแลนด์ โดยวิเคราะห์ว่าอาจมีปัญหาในการลงคะแนนเสียงเกี่ยวกับการให้เงินสนับสนุนโปรตุเกสและไอร์แลนด์ของEU

พี่เด็กขายวิเคราะห์ข่าวหน่อยคร้าบบบ กราบขอบพระคุณครับผม

สวัสดีครับเฮียนายห้าง คุณเด็กขายของ และเพื่อนๆ ทุกคนครับ

เทหมดโต๊ะเหมือนกันครับ

:o รบกวนเพื่อนๆพี่ๆ พอจะรู้ไหมครับว่าที่เชียงใหม่ร้านไหนมีราคาพิเศษให้บ้าง +10 +20 จากราคารับซื้อ หรือ -10 -20 จากราคาขาย แบบว่าอิจฉาคนเมืองหลวงจัง แต่ก่อนเล่นใหม่ๆ ยังโดน+20 จากราคาขายออกอีกต่างหาก

สวัสดีค่ะ คุณDonJuan

ปล่อยไปกี่% คะ เพื่อนๆล้างปอดไปหลายท่าน nuchaba ยังรออยู่ค่ะ เพราะเหลือแค่ 40% ไม่กล้าปล่อย กลัวชื้อกลับไม่ได้ วัดดวงละคืนนี้

เพื่อนๆคะ ขออนุญาตเชียร์ขึ้นตอนหัวค่ำ แล้วลงลิฟท์ตอนดึกนะคะ

สวัสดีครับคุณเด็กขายของ

ขอบคุณสำหรับข้อมูลค่าเงินบาท

เฮ้อวันนี้ยอมขาดทุน ตัดใจปิด s ไปหน่อย พอ 5 โมงปุ๊บ

ลงซะแล้ว ได้ข้อมูลค่าเงินบาทแล้ว เด่วรออีกหน่อยค่อยปิด s ดีก่า

แสดงว่ามีย่อทั้งบาท ทั้งทอง เป็นสองเด้ง แหม วันนี้ไม่น่ารีบปิด s เลย

รู้งี้รออีกหน่อยดีก่า B)

ขอบคุณกูรูทุกท่านครับ

ขาย gf ไปตอนราคาตลาดปิดครับ

นี่ถ้าเปิดถึง 4 ทุ่ม คงได้ถือสู้ต่อไปครับ แต่นี่ตลาดปิดเร็ว ไม่กล้าถือต่อครับ ใจไม่ด้านพอ เอย ใจไม่กล้าพอ

ขอเป็นกำลังใจให้กับทุกคนที่มีของอยู่นะครับ ทำกำไรกันทุกคนแล้วกลับรถมารับผมอีกนะครับบบ

:) :) :)

ปล่อยไปกี่% คะ เพื่อนๆล้างปอดไปหลายท่าน nuchaba ยังรออยู่ค่ะ เพราะเหลือแค่ 40% ไม่กล้าปล่อย กลัวชื้อกลับไม่ได้ วัดดวงละคืนนี้

เพื่อนๆคะ ขออนุญาตเชียร์ขึ้นตอนหัวค่ำ แล้วลงลิฟท์ตอนดึกนะคะ

คุณnuchaba ตามสบายเลย

คุณdon คุณnews FOR GOLD

เพื่อนบางคนก็ปล่อยหมด แล้วแต่จะตัดสินใจกัน

ขึ้นอีกแล้วค่อยลง ;) ก็ดี

คุณnuchaba ตามสบายเลย

คุณdon คุณnews FOR GOLD

เพื่อนบางคนก็ปล่อยหมด แล้วแต่จะตัดสินใจกัน

ขึ้นอีกแล้วค่อยลง ;) ก็ดี

สวัสดีค่ะ คุณginger

กำลังลงซะแล้ว งั้นยังไงก็ได้ ถ้าย่อลงก่อนก็ต้อนหมูเข้าเล้า แล้วค่อยขึ้นก็ได้ จัดมา จัดมา ฮิฮิ เล่นทองต้องไม่เครียด สบายๆ ค่ะ

สวัสดีครับ คุณ nuchaba

วันนี้วุ่นวายเรื่องอนุมัติพอร์ตครับ โอนเงินอะไรต่ออะไรมั่วไปหมด เลยไม่มีเวลาขาย อิอิ ของยังอยู่ครับ 70 เปอร์เซ็นต์ครับผม ลงก็ซื้ัอเพิ่ม อย่าไปกลัวครับ เราเริ่มมาจาก 20,400 กลัวทำไม แต่ผมยังเชื่อ อ้ายกัน เพื่อนรัก(ที่ชอบแทงข้างหลัง) ว่าจะโชว์พาว์เวอร์ลากต่อในคืนนี้ครับ ดึกๆน่าจะมีขึ้นนะครับ จะได้ถือโอกาสขายออนไลน์ เชื่อว่าเพื่อนอ้ายกันคงจัดให้ได้ลองขายดูสักคืนครับผม

หมูไม่กลัวน้ำร้อนครับ ลงซื้อเพิ่ม จดไว้แยกกัน อิอิ

ทุกท่านโปรดพิจารณา เป็นความคิดส่วนตัวครับ

ฟันธงคืนนี้ได้เห็น 1490 และยืนเหนือถึงเช้าครับ (อย่าเชื่อนะครับ ผมมั่วเพราะมีของเยอะครับ) :D :D :D

สวัสดีค่ะ คุณginger

กำลังลงซะแล้ว งั้นยังไงก็ได้ ถ้าย่อลงก่อนก็ต้อนหมูเข้าเล้า แล้วค่อยขึ้นก็ได้ จัดมา จัดมา ฮิฮิ เล่นทองต้องไม่เครียด สบายๆ ค่ะ

ใช่เลย ขึ้นก็ได้ลงก็ได้เล่นแบบสบายๆไม่กดดัน

แบบลงก็ซื้อ ขึ้นก็ขาย พอใจเก็บไว้บ้างก็เก็บ

แบบนี้น่าจะมีความสุขนะ 555