ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

ขอบคุณทุกท่านมากนะครับ

ยังอยู่ รพ.ครับ จะเอารูปกราฟทองขึ้นฝากเว็บลำบากมาก

ระบบ internet รพ.เขาไม่ยอมให้ upload file ขึ้นเว็บ

ต้องเมลรูปเข้ามือถือไอโฟน แล้วฝากรูปจากมือถือ

แล้วเมล ลิ้งค์กลับมาที่อีเมลผมอีกครั้งเพื่อที่จะได้ Url ของรูป

ไม่เป็นไรครับ ได้ลับสมอง ลองปัญญา

ทำให้ฉลาดขึ้นน่ะครับ :lol:

มาเดาราคาทองช่วงเย็นถึงค่ำ คืนนี้กัน

วันนี้วันศุกร์เสียด้วย บวกกับบอลคู่เขย่าโลก บราซิลกับฮอลแลนด์

ไม่รู้ว่าจะมีผลอย่างไรกับทองคำนะครับ

อยากให้เช็คข่าวพันธบัตรจีน กับข่าวการขายหุ้นธนาคาร Agriculture Bank ของจีนน่ะครับ

ฟังข่าวแล้วเหมือนว่าจะมีการขายสินทรัพย์ต่างๆทั่วโลก เพื่อมาซื้อหุ้นตัวนี้

ไม่รู้จะจริงหรือเปล่า

คาดเดาว่าราคาทองน่าจะลงไปทดสอบที่ $1,200 อีก

ให้หัวใจวายเล่น เขย่าขวัญผู้ชมที่ชมภาพยนต์เรื่องผีลงหลุม

แต่คาดว่าไม่น่าที่จะหลุดลงไป หรือลงไปไม่มาก

ผมว่าไม่หลุด $1,200 นะครับ

แล้วมีโอกาสดีดกลับขึ้นไปทดสอบแนวต้านด้านบนที่ ผ่านมาเมื่อเช้า

ที่ $1,213 และแนวต้านที่คาดว่าน่าจะได้เห็นแน่ๆ $1,222

ส่วนแนวต้านถัดไปที่ $1,230 ถือว่าน่าจะไปถึงได้ยากหน่อย

ปล.1300 คงได้เห็นนะครับ แต่เมื่อไหร่ ก็ เมื่อนั้นแหละครับ....555

www.namchiang.com

www.gtwm.co.th

Broker Gold Futures

ถูกแก้ไข โดย ห้างทองน่ำเชียง

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

อยากดูหนังเรื่อง ผีขึ้นจากหลุมมั่งครับเฮีย !01 !01 !01

ถูกแก้ไข โดย Abant

ขอให้คุณแม่หายป่วยเร็วๆนะคะ และขอบคุณในความมีน้ำใจค่ะ

ปล.เชียร์บอลทีมใหนขอให้ชนะตลอดนะคะ :D :D :D

ขอบคุณทุกท่านมากนะครับ

ยังอยู่ รพ.ครับ จะเอารูปกราฟทองขึ้นฝากเว็บลำบากมาก

ระบบ internet รพ.เขาไม่ยอมให้ upload file ขึ้นเว็บ

ต้องเมลรูปเข้ามือถือไอโฟน แล้วฝากรูปจากมือถือ

แล้วเมล ลิ้งค์กลับมาที่อีเมลผมอีกครั้งเพื่อที่จะได้ Url ของรูป

ไม่เป็นไรครับ ได้ลับสมอง ลองปัญญา

ทำให้ฉลาดขึ้นน่ะครับ :lol:

!thk !thk !thk ขอบคุณค่ะเฮีย กะว่าจะถามเหมือนกันว่า เฮียใช้วิธีไหนอัพรูปจากมือถือ ขึ้นเวปได้หนอ !gd !gd !gd

ขอบคุณครับเฮียแบทแมน ขอให้คุณแม่แข็งแรงไวๆนะครับ

ัขอบคุณครับ

เฮียแบท อุตส่าห์ขวนขวาย เพื่อ post บทวิเคราะห์ให้พวกเราได้ดูกันประกอบการตัดสินใจ

ขอให้อานิสงค์แห่งความมีน้ำใจงามนี้ จงดลบันดาลให้เฮียแบท และกูรูผู้มีน้ำใจแห่ง thaigold ทุกท่าน

จงมีสุขภาพตน และสุขภาพสมาชิกครอบครัว ที่สมบูรณ์ แข็งแรง ปราศจากโรคภัยไข้เจ็บอันร้ายแรงทั้งปวงครับ

!10 !10 !10

ขอบคุณนะคะอาเฮียแบทแมนขาขขขขขขา

วันนี้หากระทู้เฮียไม่เจอเลย สงสัยมันคงไปดูฟุตบอลเหมือนคนเขียนหรือเปล่า5555555

อาบน้ำเสร็จเพิ่งมาเห็นนี่แหระคะ อิอิ

ตอนนี้มันมาที่ 1209 แล้ว ไม่รู้ว่าจะเชียร์ฝ่ายไหนดี.....ใจจริงอยากให้มันลงมาอีก

เพราะยังซื้อไม่เต็มปอดเลย แต่ที่ซื้อวันนี้ก็กลัวติดดอย 5555555

ปล.ฝากดอกไม้เยี่ยมคุณแม่ด้วยนะคะ อิอิ

post-378-040639200 1278087985.jpg

อย่าเอ่ยอย่างนั้นเลยครับ เรื่องน้ำใจ เป็นเรื่องที่ทุกท่านมีกันอยู่แล้ว

และอยู่ รพ. มีเวลาว่างมากเสียยิ่งกว่าอยู่ที่ีร้าน เลยยิ่งสะดวกกว่าครับ

ขอบคุณพี่แว่นตานะครับ ดอกไม้สวยมากเลย :rolleyes:

ไม่ทราบว่าคุณ s ë a s ë a ใช้ iphone หรือเปล่านะครับ ถ้าใช้ก็ตามนี้เลยครับ

วิธี upload รูปจากมือถือขึ้นเว็บ imageshack ถ้าใช้ iphone นะครับ

ไปที่ app store กดหา app ที่ชื่อ imageshack uploader

ติดตั้งแล้ว เปิด Program สามารถถ่ายรูปแล้ว upload เลยหรือ

กด cancel เพื่อเข้าสู่เมนู จะมี upload media จะเจอ Camara Roll

เลือกภาพที่ต้องการกด upload ที่จะฝากรูปว่า imageshack or twitter

รอจนกว่า upload เสร็จสิ้น

จะมีให้เลือกว่าจะต้องการอะไรบ้าง

email link

send to twitter

browse my media

upload another media

ผมเลือก email link เพราะต้องการแค่ url.ของภาพมาแสดง

แค่นี้เองครับผม คิดว่าคงตรงตามประสงค์นะครับ

แม่นสุดๆครับเฮียไปถึง 1200 แล้วดีดจริงครับผมเล่นแต่ทองแท่งรอ 1300 ต่อไปครับกำลังศึกษาอยู่ครับว่าจะหันไปเล่น gf บ้างคงต้องศึกษาจากเฮียอีกมากครับขอบคุณล่วงหน้าก่อนแล้วกัน !uu !gd !01

ผมว่าตามเทคนิค+ประสบการณ์นะครับ ถ้าจะชมก็คงต้องชมกราฟ

ถ้าจะด่าก็ต้องด่ากราฟ อาจารย์ CCCZA สอนไว้ :lol:

ผมเป็นแค่คนเดา เท่านั้นเอง

แต่ถ้าถามผม ผมมองว่าดีดขึ้นมานี้ต้องให้ผ่าน $1,230 ได้

ถึงจะได้เห็น ราคาสูงสุดในประวัติศาสตร์ที่ $1,265 ก่อน

ถึงจะได้เห็น$1,300 นะครับ

ยังไงๆก็ยัง ดูถูกอยู่ ครับ

หากสนใจลงทุนในGFอยากให้ศึกษาข้อมูลให้มากนะครับ

เพราะมีรูปแบบการลงทุนที่ซับซ้อน มีวิธีการหลายแบบ กว่าการซื้อทองแท่งมาเก็บ

แล้วขาย อยากให้อ่านกระทู้ที่ผมเคยเขียนไว้ เรื่อง Gold Futures คืออะไร

http://namchiang.com/smf/index.php?topic=4981.0

เข้าฟังการอบรม กับ GT หรือบริษัทไหนก็ได้

ควรมีความพร้อมก่อนถึงจะลงทุนนะครับ

ถ้าไม่รู้อะไรเลยไปเล่น ตามกระแส

เงินของท่าก็จะกลายเป็นกระแสน้ำไหลผ่านหายไปนะครับ

สวัสีดีอาเฮียแบทแมน โห เกรงจายจังขนาดดูแลมาม้าที่รพ.ยังมาน้ำใจวิเคราะห์ให้กัน แอบหันหลังอมยิ้มเป็นปลื้มเราชาวไทยโกลด์ ขอฝากใจไปเยื่ยมคุณแม่ด้วยคนนะ ขอให้แข็งแรงกลับได้ไวๆ

เฮียเกรงจายจัง ถามเลยนะ

" เฮียว่าแล้วมีโอกาสดีดกลับขึ้นไปทดสอบแนวต้านด้านบนที่ ผ่านมาเมื่อเช้าที่ $1,213 และแนวต้านที่คาดว่าน่าจะได้เห็นแน่ๆ $1,222"

เฮียว่าน่าสนเอสขาสั้นตรงไหนดี อยากเอสแต่ก้อขาสั่นๆอ่ะ คริ๊กๆ :wacko: ยิ่งเฮียว่าอาจจะไป แต่ถ้าถามผม ผมมองว่าดีดขึ้นมานี้ต้องให้ผ่าน $1,230 ได้ถึงจะได้เห็น ราคาสูงสุดในประวัติศาสตร์ที่ $1,265 ก่อน ถึงจะได้เห็น$1,300 นะครับ ยังไงๆก็ยัง ดูถูกอยู่ ครับ แนะนำหน่อยน้าจารอ คริ๊กๆ :D

ป่านนี้คุณLiจะตามล่าขุมทรัพย์สุดขอบฟ้าชิมร้านอาหารเฮียแบทไปได้กี่ร้านแระ กิกิ เป็นไงส่งเสียงกันบ้างนะ จะได้น้ำลายยืดตามไปด้วย คริ๊กๆ

ถูกแก้ไข โดย farerex