ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

!_18 !_18 !_18 !_18 !_18 ช่วยๆกันดันเอาให้อยู่ เอ้าาาาาาาา 1196 เดี๋ยวหลุด มีเสียวววววว

สงสัย 1196 เอาไม่อยู่แล้วครับ.......

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอบคุณทุกท่านมากนะครับ ตอนนี้จมูกโล่งสูดอากาศได้เต็มปอดแล้ว

อีกวันเดียวเสียงคงกลับมาเหมือนเดิมแล้วครับ

แหมผมไม่ได้แนะนำให้เล่นหวยใต้ดิน แนะนำให้ลงทุนในพันธบัตรรัฐบาล

ส่วนที่กองสลากพิมพ์มาจำหน่ายนะครับ

คุณเด็กขายของ พูดเหมือนเดินสะกดรอยตามผมแน่ๆเลย 555

รู้..เห็น...ไปหมด !53 !53 !53

มาเดาราคาทองกันดีกว่าครับ

เมื่อวานนี้ราคาทองคำไม่สามารถผ่านแนวต้านเดิมที่ทำไว้ที่ $1,210

โดยราคาทองคำไปแตะแค่ $1,209 ก็ร่วงลงซะแล้ว

สังเกตุจากรูปที่ผมเขียนเมื่อวานว่าไม่มีลูกศรชี้ขึ้นเลย เพราะ

1. ผมยังมึนกับยาแก้แพ้อยู่เลยลืมใส่แนวต้านด้านบน

2. ผมเดาว่ายังไม่น่าดีดขึ้นไปไกลกว่าเดิม มองลงมาก่อนมากกว่า

ก็เลยทำให้รูปเมื่อวานนี้ไม่มีลูกศรชี้ขึ้น น่ะครับ

มาเดาราคาทองคำวันนี้ต่อดีกว่า

คาดเดาว่าราคาทองคำยังคงถูกเทขายต่อเนื่อง

หลังจากที่ไม่สามารถฝ่าทะลุเมฆ $1,210 ขึ้นไปได้

คงลงมาทดสอบสปริงด้านล่างว่าจะทำให้มีแรงส่งขึ้นไปใหม่ไหม

โดยคาดว่าแนวรับแรกน่าจะเป็น $1,196

และแนวรับถัดไปที่ เป็น Double Airbag ที่ $1,192

ซึ่งถ้ามีแรงขายออกมาจนราคาทองหลุดจากตรงนี้ลงไป

บอกได้ว่ามีเสียววววว ครับ

แตะ 1191 แล้วเด้ง จริงๆ ด้วย ซู้ดยอดดดดด !gd

ถูกแก้ไข โดย mario

แตะ 1191 แล้วเด้ง จริงๆ ด้วย ซู้ดยอดดดดด !gd

ขอบคุณครับ ฟลุ๊ค อีกตามเคย น่ะครับ

แหม ผมอุตส่าห์ใส่ Double Airbag ไว้กันพลาดที่ 1,192

ขอบคุณที่ ABS ทำงานทัน หลุด $1,192 ลงไป $1 ที่ $1,191

ตอนนี้ดีดกลับขึ้นมาที่ $1,195 แล้ว

คาดเดาว่า น่าจะเอาอยู่นะครับ !thk !thk !thk

ถูกแก้ไข โดย ห้างทองน่ำเชียง

ขออนุญาตไปหลับ ทางใน

แล้วจะมาให้คำตอบพรุ่งนี้นะครับ

ฝันดี ครับ ผม

ราตรีสวัสดิ์ค่าเฮียแบท หลับฝันดีนะคะ !bye !bye

แม่นยำดั่งจับวาง บนเส้นสายที่วางไว้จริงๆครับท่าน ราคาทองเด้งผ่าน 1200 แล้ว เฮีย แบทแมนนนนนน WAKE UP...... WAKE UP..... HELP ME

ถูกแก้ไข โดย mario

เฮียค้าาาาา ตี่นเร็ว ลูกค้าเต็มร้านแล้ว !thk !thk !thk

หวัดดีกร๊าบบ เฮียแบทแมน มารอเฮียนั้งทางใน เส็ดแลวบ่